Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Người phiên dịch/亲爱的翻译官/Translator/Dương Mịch, Hoàng Hiên: Vietsub Ep 44 END Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 20-2-2016 20:09:38 | Chỉ xem của tác giả
Haven gửi lúc 17-2-2016 01:56 PM
Trong truyện thì nhân vật đó tên là Trình Gia Minh, là anh em cùng mẹ cùng cha với n ...

à à ra vậyyyy cảm ơn bạn nha )
mình đọc tóm tắt phim cx thấy khá hay, mà cả 2 diễn viên nam mình đều thik nên cag hóng, nhg khs nge bạn kể lại thấy truyện hay hơn ))) chắc do cảm nhận của bạn phong phú :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-4-2016 22:48:24 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh trong "Người phiên dịch"

cre: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-4-2016 22:50:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 22-4-2016 22:52:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-4-2016 01:14:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-5-2016 10:30:27 | Chỉ xem của tác giả

Cr: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-5-2016 21:25:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-5-2016 11:53:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-5-2016 11:54:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 17-5-2016 22:17:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem giới thiệu nhân vật đến mà nản. Gia Minh của tôi không phải là người yêu cũ, không phải là tập 1 càng không phải là nhân vật tô điểm cho tình yêu giữa Kiều Phi - Gia Dương mà các người định tô vẽ lên phim.
So với Gia Dương, mình càng thích 1 Gia Minh nổi loạn, mạnh mẽ, sống có trách nhiệm, có chính kiến và cũng vô cùng thông minh.
Gia Dương, với mình là người con trai hiền lành nhưng có phần yếu đuối so với 1 người con trai mạnh mẽ như Gia Minh thì có phần không rực rỡ bằng. Cùng sinh ra trong gia đình quyền thế, Gia Minh có thể 1 bước quay lưng chọn lấy sự nghiệp mình thích, chọn lấy người con gái mình yêu chỉ tiếc người đó không yêu anh nhiều như anh mong đợi. Sau cuộc tình không thành đó, anh đau, đau nhiều khi người đó đang tâm bỏ đi cốt nhục của anh để đánh đổi 1 số tiền mà anh có thể mang đến cho cô ta nhiều hơn thế, nhưng không vì thế mà thái độ sống của Gia Minh trở nên bệ rạc, yếu đuối, vẫn là chàng trai có chút kiêu kỳ, phớt đời, có chút lông bông nhưng vô cùng tinh tế. Tâm hồn anh rất sáng, sáng để nhìn rõ mối quan hệ giữa Kiều Phi & Gia Dương, đủ tham gia 1 chút để họ không chia lìa và cũng đủ 1 khoảng cách xa để không can dự. Người con trai như vậy, không đáng để mang vào film mà trở nên thảm hại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách