Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bộ bộ kinh tình/ 步步惊情/ Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Tưởng Kính Phu, Tôn Nghệ Châu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-4-2015 21:08:17 | Xem tất
Cám ơn ST nhìu lắm
Thú thật đến bây giờ mình vẫn chưa coi phim vì muốn xem bản uncut
Cuối cùng cũng chờ dc đến ngày này
ST đã phải làm bản cut trước rồi bây h làm bản uncut chắc vất vả lắm
Cám ơn ST nhìu nhìu lắm :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-7-2015 18:07:46 | Xem tất
có lẽ những tập đầu tiên của phim là cuốn hút người xem nhất. Mình không dám nói phần 2 này hay, vì có nhiều sạn như là cảnh Tâm Di bị ô tô đâm. Nhìn ảo hết sức luôn.  những tập đầu, Trương Hiểu mất trí nhớ, nhưng mà tính cách Hiểu Hiểu có lý  do gì mà lại thay đổi nhanh quá vây? Bị Ân Chính vu oan mà lại có thể ngồi yên, rồi chỉ nộp đơn xin nghỉ việc lên Chủ tịch Khang hay sao? có lẽ Hiểu Hiểu có lý do hợp lý để làm như vậy, chỉ là đạo diễn và biên kịch không đưa ra cho khán giả xem thôi.

Mình có gắng xem phim đến tập cuối, ban đầu xem với mong muốn duy nhất là được thấy cặp Ân Chính- Trương Hiểu đến được với nhau. Nhưng, nếu không có những nhân vật khác thì bộ phim cũng không hoàn chỉnh được. Thế nên mình cũng soi những nhân vật khác nữa.  Có ai thấy Lam Lan vừa đáng ghét vừa đáng thương không? Tâm Di thì có vẻ cố chấp trong tình yêu, Tư Hãn đã nói là không còn tình cảm gì với cô rồi mà, dù cô  đang mang thai con anh nhưng anh không yêu cô thì sau này anh không dễ yêu thương con của 2 người đâu.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-8-2015 19:43:05 | Xem tất
Nói thiệt là coi phần 2 này mình nản quá! Nhất là diễn biến tình cảm xủa các cặp. ko phải nói xấu chứ, nguyên bộ phim mình coi, đúng nghĩ là coi là 10 tập đầu. Chứ từ tập 11 đến 34 là mình tua tuốt, khi nào thấy mặt Thi với Long thì mời coi. Thậm ản tới nổi các tạp sau mình give up luôn.
Theo quan điểm các nhân thôi nha: Mình cảm thấy sự xuất hiện của Lam Lan ko cần thiết! Và cả cốt truyện mờ nhạt này.
ko dễ thương và đẫm nc mắt như phần một.
Cuối cùng. cảm ơn Subteam đã vất vã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2015 08:01:45 | Xem tất
oa oa xem đã lâu nhưng nghĩ lại vẫn thấy vừa hay vừa lắng đọng không thua kém gì bộ bộ kinh tâm á. chỉ có ban đầu mới xem thấy quan hệ gia đình gì mà nhập nhằng quá. Hừ. còn cả tập cuối nữa, ông biên kịch ác quá đi, xem mà rớt tim luôn, buồn lên buồn xuống cuối cùng lại thở phào cười ha hả. ghét ghét ông biên kịch -_-
nhưng mình nghĩ tình tiết phim nhiều khi phức tạp không cần thiết. nhất là nhân vật Lam La có cảm giác mờ nhạt và thêm vào làm rối rắm, rồi chuyện phẫu thuật thẩm mĩ khi bị tai nạn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2015 09:50:38 | Xem tất
Bài viết hữu ích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2016 08:54:32 | Xem tất
Cho mình hỏi làm thế nào để tải được phim vậy ? Thanks mọi người nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 10:32:36 | Xem tất
Phim hay, luon ung ho cac san pham cua doi ngu subteam Kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-10-2016 14:40:02 | Xem tất
xem xong bộ bộ kinh tâm, xem phim này thất vọng tràn trề
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2016 19:40:34 | Xem tất
Phim hay quá, yêu Thi Thi quá.
Cảm ơn subteam đã mang đến bộ phim này!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-11-2016 22:31:01 | Xem tất
1 bộ phim đáng để xem cơ mà tập 1 file bị lỗi đoạn cuối à ad ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách