Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bộ bộ kinh tình/ 步步惊情/ Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Tưởng Kính Phu, Tôn Nghệ Châu

[Lấy địa chỉ]
1461#
Đăng lúc 5-10-2014 11:50:56 | Chỉ xem của tác giả
thực sự rất muốn xem bản uncut này. lần trước t ngồi nuốt bản chỉnh sửa mà nuốt mãi k đc, mới đc 5 6 tập gì đó thì đành từ bỏ. giờ chỉ còn việc ngày ngày lên hóng để xem bao giờ DONE mà kéo về xem thôi. rất mong đợi tình yêu của Tứ gia và Nhược Hy trong bối cảnh hiện đại. cảm ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1462#
Đăng lúc 5-10-2014 12:59:40 | Chỉ xem của tác giả
sao tập 29 hd uncut down bị lỗi vậy kites??

Bình luận

m đã check và down xong ep 29 rồi  Đăng lúc 5-10-2014 02:00 PM
b vui lòng dùng nút bình luận chứ đừng bấm trả lời, mình sẽ check lại torrent.  Đăng lúc 5-10-2014 01:39 PM
lỗi như nào bạn?  Đăng lúc 5-10-2014 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1463#
Đăng lúc 5-10-2014 20:47:13 | Chỉ xem của tác giả
Woa, sau 2 tuần chờ đợi thì đã được Subteam up liền 1 lúc 2 tập nữa. Phải download ngay thôi. Hồi hộp quá! Nhiều lúc thấy lâu quá sợ Subteam quên Topic này rồi ý. Chúc subteam nhiều sức khỏe và hoàn thiện sớm bộ này nhé! Cám ơn Sub nhiều nhiều!!!

Bình luận

film này chỉ còn 10 tập, subteam có thể nâng tiến độ cho nó hết lun k :(  Đăng lúc 6-10-2014 09:42 PM
b có thể yên tâm, khi nào có ep mới m sẽ báo b biết.  Đăng lúc 6-10-2014 01:11 PM
chỉ là hiện tại có quá nhiều phim mới nên bọn m cần tg để ra từng phim một, phim này có thể sẽ ra chậm nhưng đảm bảo là sẽ đủ full 39 ep uncut chứ ko drop   Đăng lúc 6-10-2014 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1464#
Đăng lúc 6-10-2014 09:14:34 | Chỉ xem của tác giả
hóng mãi mới đến đoạn trai tỏ tình với gái, coi như đã tìm được nàng ở hiện tại, mong ngóng hai tuần để đợi mấy cảnh tình củm mặn nồng của cặp đôi, đến lúc hốt hàng thì nàng tát chàng một cái, hjx. Nhớ hồi coi preview thấy cảnh anh chị đứng dưới mưa sau rồi đến hot scene cơ mà >-<, đợi mãi chẳng thấy, còn cái cảnh cầm dù nữa, bạn nào cho mình biết ở tập nào không? Mong là chưa đến. Phim gì mà toàn tranh đấu, chả thấy mấy cảnh hai đứa tình cảm, hjx. Pass hoài nhưng thấy cảnh anh tư hãn bị bắt cóc, thấy tồi tội, qua mấy tập rồi mà chưa cứu được ảnh, không biết sau này ảnh trả thù chắc kinh khủng lắm. Điểm sáng duy nhất để bõ công chờ đợi đó là ảnh đại diện của trai trong điện thoại gái. Đúng là quảng cáo samsung trá hình mừ ^^. Cái hình trai đẹp quên sầu, lạnh lùng đúng kiểu tứ gia ^^ Chột dạ, cầu mong trời đất phù hộ, cái vụ tố cáo quấy rồi gì đó, đừng có dính dáng đến long ca, đừng hủy hoại hình tượng tứ gia và ân tổng trong lòng gái. Dạo này mấy tin đồn kiểu vậy hay bị đúng lắm. Cái vụ lee buyng hun ấy... thôi thôi, không dám nghĩ nữa. Con người long ca nhất định là không làm như vậy đâu.

Bình luận

Aki
hot scene sắp rồi sắp rồi :"> còn cảnh 2 anh chị cầm dù tận tập cuối cơ bạn ah  Đăng lúc 12-10-2014 08:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1465#
Đăng lúc 6-10-2014 14:06:09 | Chỉ xem của tác giả
*Dành cho những bạn mem mới chưa nắm rõ khu vực download phim này, dưới đây là thread chứa link down phim bao gồm bản cut SD và bản uncut HD. Các bạn có nhu cầu down phim về xem vui lòng click vào link theo hướng dẫn, tránh những bài post spam liên tục hỏi link down làm loãng thread.

http://kitesvn.com/thread/-2013- ... cut-427913-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1466#
Đăng lúc 6-10-2014 16:28:15 | Chỉ xem của tác giả
Oa thế là còn 10 tập nữa là full rồi, hóng quá đi mất
Mình phải đợi full bộ rồi mới xem chứ đang xem dở đến đoạn cao trào mà phải đợi thì buồn lắm )
Thanks các bạn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1467#
Đăng lúc 6-10-2014 17:52:51 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này xem nửa chừng xuân rồi đành bỏ, nhàm quá đê.
Kinh tâm hay bao nhiêu thì kinh tình chán bấy nhiêu. Chưa bao giờ xem mà tua liên tục như phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1468#
Đăng lúc 6-10-2014 23:44:03 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn st đã mang đến bản UNCUT cho fan Bộ bộ nhaaa =D
Đúng là xem bản gốc ko chỉnh sửa logic và hay hơn hẳn í. Down để dành vậy chờ st làm hết bộ r mới dám mở xem tiếp nửa cuối hihi =D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1469#
Đăng lúc 9-10-2014 21:50:18 | Chỉ xem của tác giả
Chắc do mình "lỡ dại" xem bản cut, cảm giác hụt hẫng, đau lòng hết sức. bộ Bộ kinh tâm xem hay bao nhiêu, xem bản cut thấy "đơ" bấy nhiêu.
Bạn nào xem uncut rùi cho mình hóng hớt xíu xiucó phải Tứ gia của mình yêu Lam Lan và đến khi Lam Lan mất đi mới quay sang Nhược Hy ko?
Mình đang cắm torrent
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1470#
Đăng lúc 11-10-2014 23:03:39 | Chỉ xem của tác giả
sub team có link torrent từ ep 1 đén 29 bản uncut k, nếu có thì cho mình xin
tính đợi full rồi down về coi một lần mà sợ sau này bận
h đang có thời gian rãnh nên hy vọng subteam cho mình cái link tổng hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao