Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Bộ bộ kinh tình/ 步步惊情/ Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Tưởng Kính Phu, Tôn Nghệ Châu

[Lấy địa chỉ]
1491#
Đăng lúc 10-11-2014 11:22:07 | Chỉ xem của tác giả
ô mô, có một sự thay đổi không hề nhẹ, đang quen với cái tít 28, 29 uncut, shock, cuối cùng ngày này cũng đến. Một đầu tuần dự báo đầy sự sung sướng sau khi hốt hàng bộ bộ sẽ đến hàng running. Hàng ra liền tù tì như vậy thiệt là bõ công chờ đợi mòn mỏi, lại nguyên cái combo nữa chứ. Đa tạ subteam. Đội ơn subteam. Tung bông subteam <3 <3 <3.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1492#
Đăng lúc 10-11-2014 16:23:01 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi mừng quá, cám ơn subteam rất nhiều Vào page thấy mấy con số mới mà tưởng mình nhìn nhầm chứ, làm mình phải f5 thêm phát nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1493#
Đăng lúc 11-11-2014 08:32:42 | Chỉ xem của tác giả
Các tiền bối cho em hỏi với điều này với ah
Ở trên vivo là bản uncut hay cut vậy ah?
Muốn xem uncut thì phải download về ah?
Các bác trả lời giúp em vơiiiii <3

Bình luận

vivo là bản cut nhé b, bản 35 tập là bản cut rồi, full 39 tập chỉ có bản HD ở Kites thôi.  Đăng lúc 11-11-2014 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1494#
Đăng lúc 11-11-2014 08:56:08 | Chỉ xem của tác giả
Ôi lò mò đi vào nhìn thấy cái title, không tin vào mắt mình nữa luôn
Mừng phát khóc
Cảm ơn các bạn subteam nhiều nhiều, các bạn cố gắng lên nhé, còn mấy tập nữa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1495#
Đăng lúc 13-11-2014 08:48:15 | Chỉ xem của tác giả
chờ mãi mới đến hot scene của cặp đôi, nhưng mà ân chính, huynh ấy không chịu rời bỏ thù hận để ở bên hiểu hiểu mãi mãi, wei sờ ma????????? Mà càng coi càng chẳng thấy liên quan gì đến bộ bộ 1, từ cái tập làm há cảo trở về trước còn hồi tưởng chứ bây giờ thì xác định là hai anh em oánh nhau tranh giành quyền lực, hjx. Mấy tập đầu chị nhớ, sau cái mất cmn trí, yêu phải anh khác, chia tay ảnh chị bắt đầu nhớ sơ sơ, thôi thì làm liều, gật đầu cái rụp chấp nhận anh tổng. Được 1, 2 tập thì tình cảm lại lung lay. Sao mà nhanh thế nhẩy, ít ra hai đứa chịu khó hẹn hò tình củm một hai tập cho fan của anh chị được hân hoan chớ, đùng một cái hot scene, đùng một cái tạm thời chia xa mặc dù hai đứa cũng khóc lóc như thể không thể sống thiếu nhau. Bất chấp hết yêu nhau như chị bích phương không được à? Ngẫm nghĩ lại ước gì gái văn chương lai láng, làm cái fanfic đại thể cũng là ta về thế giới của nàng tìm nàng giống như hoàng tử gác mái ấy. Ung chính chết rồi xuyên không về hiện đại tìm nhược hy. Thích gay cấn một chút thì cho nhược hy quên hết đi, để tứ gia tán đổ nàng lần nữa. Chứ bộ bộ 1 cũng đấu đá giành quyền lực với cả đại gia đình 8, 9 anh em, sang bộ bộ 2 chỉ còn phân nửa nhưng được cái nguy hiểm gấp đôi, thử hỏi thời gian đâu để hai anh chị tìm hiểu, quen biết, yêu nhau, hẹn hò để fan ăn mừng, hjx. Dù sao thì ngoài đời hai người cũng hẹn hò rồi cơ mà hội fan cuồng tụi em chỉ biết ngóng tin, coi hình của mấy anh săn ảnh thôi, mấy khi được thấy anh chị tình cảm mặn nồng, nên cứ mỗi cảnh phim kinh điển của anh chi là coi đi coi lại đến thuộc cả lời thoại luôn nè. Thôi, gái đi kiếm fan fic đọc cho đỡ tủi thân đây, huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1496#
Đăng lúc 14-11-2014 18:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến tập 26 bản CUT k hiểu gì luôn đành ngồi chờ bản Uncut )
Chờ mãi hóng mãi đợi ra hết để xem 1 thể không bị cuồng mất =(
Vài tuần quay lại thấy thêm 3 tập mà nó mừng rớt nước mắt luôn subteam ạ Sắp hết r cố lên mọi ng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1497#
Đăng lúc 20-11-2014 21:48:13 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra thì phần 2 này thời gian để 2 anh chị tìm hiểu, yêu đương, hẹn hò với nhau đâu có đâu
Vẫn thích hình tượng Tứ gia, ko thích Ân Chính cho lắm T_T mấy tập đầu còn cố gắng hồi tưởng lại Bộ Bộ 1 chứ đến mấy tập này thì chẳng thấy có tí liên quan gì và cũng chả tìm lại được cái cảm giác lúc xem Bộ Bộ 1
Thôi thì xem vì thần tượng vậy
Đang đến đoạn gay cấn rồi mà lại hết, thôi các bạn subteam cố gắng thêm tí nữa nhé sắp hết rồi huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1498#
Đăng lúc 22-11-2014 11:32:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem được 10 tập đầu thôi. Thích Tư Hãn và sự ấm áp của anh ấy. Đọc thấy sau này anh ấy sẽ thay đổi mà không khỏi có chút đau lòng. Mấy tập này nhìn Ân Chính thật đáng ghét.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1499#
Đăng lúc 23-11-2014 16:54:37 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là mình sắp quên mình chưa theo dõi hết bộ này ý. Cám ơn Subteam đã làm việc không quản mệt mỏi cho ace được tiếp tục theo dõi những bộ phim hay. Subteam cố lên, sắp hoàn thành sứ mệnh nặng nề rồi! Ace vào cổ vũ nhiệt tình sau khi đã down phim nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1500#
Đăng lúc 24-11-2014 00:55:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ chờ 8 tập phim còn lại để bắt đầu xem Bộ bộ kinh tình thôi đó. phần một đã lấy không  biết bao nước mắt của chúng mình rồi. Một người bạn đã cảnh báo mình về quy luật "phần 2 không vượt qua được cái bóng của phần 1" ở nhiều bộ phim nổi tiếng nhưng mình vẫn rất háo hức chờ đợi mấy tháng rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách