Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 1998] Great Teacher Onizuka - Sorimachi Takashi, Matsushima Nanako | Vietsub E12 END + Special

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 15-11-2013 21:59:04 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi sao bây giờ mới thấy cái topic này, phim mình ghiền một thời.

Hẳn cũng phải 5 năm rồi chưa xem lại!
Sorimachi Takashi đẹp trai phong độ ze! Matsushima Nanako xinh đẹp mạnh mẽ

Coi bao nhiêu lần rồi mà thôi kệ downnn thôi xem lại!! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 15-11-2013 22:29:30 | Chỉ xem của tác giả

Mình ít xem phim Nhật. Nghe quảng cáo phim này hay quá down thử xem sao. Lần đầu tiên xem là đã thích ngay. Phim hay quá. Các nhân vật rất có cá tính nhưng không bị cường điệu hóa quá mức! cảm ơn subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 21-11-2013 17:24:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá,trước đọc manga đã cười đau cả bụng rồi...xem mấy bản cả cũ cả mới phim nào cũng hay hết trời ;)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 22-11-2013 09:00:34 | Chỉ xem của tác giả
him coi hay nhưng mà tính ra coi truyện vẫn là đỉnh của đỉnh, trong phim nó lược nhiều chi tiết quá với lại có 1 số phân đoạn nó đâu dám mô tả chân thực như trong truyện đâu, điển hình nhất là trong tập 1 khi Onizuka dẫn e nữ sinh về phòng trọ chẳng hạn, ai xem kĩ sẽ thấy những vật dụng vô cùng thân thương, ai chưa coi thử thì mở truyện ra xem lại tập 1 thì thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 22-11-2013 16:59:25 | Chỉ xem của tác giả
óa may quá mới biết đến bộ truyện này đọc không chịu nổi ông Onizuka =)))
hihi may mà subteam làm phim này :">
thank subteam nhaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 22-11-2013 18:57:16 | Chỉ xem của tác giả
phim này không biết hay không,ai cũng khen hay,thử xem xem thế nào,ủng hộ add nhé :).mong rate sẽ cao :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 23-11-2013 21:13:16 | Chỉ xem của tác giả
Haha truyện tranh GTO nì hay lém đó. {:440:}
Coi mà cười chảy cả nước mắt
Hy vọng phim sẽ hay như truyện hehe {:307:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 24-11-2013 13:52:31 | Chỉ xem của tác giả
wow... ngày càng hấp dẫn, gây cấn...
Ủng hộ cho team sub.. Like mạnh  Hy vọng team sub ngày càng ngày phát triển hơn... Cố lên. :v Mình sẽ theo dõi từng tập phim do team sub làm nên. Nếu team sub kiệt sức về mặt tinh thần, thì cứ nói với mình, mình sẽ động viên...:D
Chúc Kites ngày càng phát triển và mở rộng hơn... Thân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 24-11-2013 15:52:26 | Chỉ xem của tác giả
thấy rating của phim này cao thật, với lại ai cũng khen phim hay
giờ thì đang xem mà cô giám đốc tóc của cô trông ngộ thật, chắc là kiểu thịnh hành thời đó nhỉ
nhìn tình hình thì thấy thầy Onizuka rất thích làm giáo viên
thấy thầy lau cửa kính chăm chỉ thế, chắc sẽ huấn luyện được học sinh của mình thật tốt đây
thôi giờ đi xem tiếp vậy  giờ mình mới hiểu số 2/4 ở Nhật là lớp 11 bên mình [ có lẽ là mình lại sau thời đại nữa rôi ~.~ ] mà học trò của thầy Onizuka ngoài mặt lễ phép, xin lỗi, vui vẻ như vậy mà khi thầy không chú ý thì mấy cái mặt đó lại có cái nhìn hiểm ác nhỉ :( vẫn ấn tượng nhất khi cả đoàn xe mô tô lại tấn công 2 tên nhóc nó  nhưng cuối cùng thì mọi chuyện vẫn được thầy giải quyết ổn thỏa rồicòn cô giáo xinh đẹp của chúng ta thì cũng dần dần thay đổi thái độ của cô với thầy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 12-12-2013 11:29:34 | Chỉ xem của tác giả
Cái này bữa trước có 1 bộ bên voz nhưng ko fai những diễn viên này, giờ nó ra tiếp hay là đóng lại vậy các bạn?

Bình luận

http://kites.vn/thread/-happy-1st-kites-anniversary-fuji-tv-2012-great-teacher-onizuka-akira-takimoto-miori-shirota-yu-yamamoto-yusuke-vietsub-tap-sp-2013-hd--347391-1-1.html  Đăng lúc 13-12-2013 09:15 AM
bộ này từ năm 1998 là bản đầu tiên, còn bộ bạn xem chắc là bản làm lại năm 2012, bọn mình cũng đã làm vietsub, bạn có thể xem tại:  Đăng lúc 13-12-2013 09:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách