Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 1998] Great Teacher Onizuka - Sorimachi Takashi, Matsushima Nanako | Vietsub E12 END + Special

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 10-8-2013 01:39:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã coi bản 2012 rùi và mình thấy Onizuka bản mới cũng bựa lắm chứ, với lại nhìn cũng menly với đẹp trai. Nhưng trong tim mình chỉ có anh Ryuji - Shirota Yu là đẹp trai nhất

Còn bản cũ này thì cái hay lại rất khác, tinh tế hơn, mạnh mẽ hơn. Mặc dù dàn diễn viên không lonh lanh bằng bản 2012 nhưng khi coi bản 1998 mình lại bị cuốn hút coi hết tập này tới tập khác mà không thể dừng lại  

Thanks st đã mang lại một bộ phim tuyệt vời như vậy    
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 10-8-2013 10:55:57 | Chỉ xem của tác giả
thấy nhiều người xem mình cũng ham hố.
Đang down chờ down xong rồi coi
{:155:}
thank subteam nhiều nhiều lắm lun!!!!!!!!!!!1
subteam fighting!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 11-8-2013 12:12:52 | Chỉ xem của tác giả
đã có Ep 8 rồi xem hết ep này lại mong ngóng đến ep khác, mà công nhận xem bản này hay thật, Onizuka này đẹp zai hơn onizuka 2012
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 11-8-2013 12:31:42 | Chỉ xem của tác giả
phim đã đi được hơn nửa chặng đường và sắp cán đích rồi. Cảm ơn subteam vì đã dịch bộ great teacher onizuka 1998. Mấy phim đó kể cũng lâu lắc rồi nhưng mà hình như phim càng cũ lại càng hợp với sở thích của mình dù cũng chả xem được nhiều phim ngày xưa như vậy lắm.
mà công nhận bài hát đầu phim hay thật, cặp đôi phim giả tình thật của phim thì cũng miễn chê mà tình cảm giữa các nhân vật cũng vậy. Có cái gì đó mộc mộc nhưng rất chất nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 12-8-2013 10:16:29 | Chỉ xem của tác giả
Bộ GTO cũ còn có 1 movie sp hay sao đấy thớt...mình nhớ mang máng Onizuka về vùng quê dậy học và có 1 cậu học sinh hay nói chuyện với con bò...
Nếu có thể thớt sub luôn cái sp đó cho đủ bộ nha
Thank Subteam nhiều...{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 12-8-2013 23:45:19 | Chỉ xem của tác giả
Hức có 12 tập thôi áLiệu có đủ để khắc họa hết các ý chính trong truyện k ta...chẹp thui cứ tận hưởng đi vậy. Thank subteam đã lao động vất vả để cho mọi người những sản phẩm chất lượng nhé :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 13-8-2013 19:07:44 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một bộ truyện tranh khá nổi tiếng của Nhật. Mình đã coi hết cả truyện, cả anime và phim này rồi
Mình nhận xét thế này: Phim do người đóng không thể bằng phim anime được. Coi anime hay hơn nhiều, vì anime đầy đủ và chi tiết hơn, bám sát truyện tranh hơn, và ko bị vướng bận vấn đề "diễn xuất" như là phim người đóng

Bình luận

Công nhận truyện này ra liên tục. Hết bộ gốc GTO rồi đến GTO SHONAN 14 days giờ lại ra phần GT-R - Great Transporter Ryuji.  Đăng lúc 14-8-2013 05:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 15-8-2013 18:28:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nhân vật chính đẹp hơn phim 2009 mà nhân vật  nữ không xinh bằng . Coi thấy nội dung hay hơn bản 2009 , 2009 coi sao sao á >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 19-8-2013 15:13:11 | Chỉ xem của tác giả
Manga đọc đi đọc lại không biết bao nhiêu lần, hơi bị ghiền luôn {:295:}
Không nhớ hồi xưa xem phiên bản nào không thích lắm mà bây giờ đọc bình luận của mọi người lại muốn xem quá đi thôi {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 21-8-2013 21:55:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết tới bộ này qua manga được xuất bản ở Việt Nam với tựa 'Tôi đi tìm tôi'. Hồi đấy thấy ông anh cầm ngồi đọc không thèm nói chuyện với mình, quê quá giựt chạy đi không cho ổng đọc nữa, vừa mở ra thấy nét vẽ bựa bựa mà càng đọc càng ghiền. Nên cuối cùng 2 anh em cùng ngồi đọc rồi cười ha hả, ba mẹ còn tưởng 2 anh em có vấn đề {:184:}

Giờ thấy có phim nên down về xem ngay, đang xem thì mẹ lại ngồi xem chung. Giờ thì mẹ còn ghiền hơn cả mình, tối nào cũng "bật phim thằng thầy giáo gì đấy cho mẹ xem đi". Thật chứ thầy Oni tuyệt quá, không nói nhiều chỉ dùng hành động giải quyết mà tội cái mê gái với jav quá, mà nhờ vậy mới có ông thầy độc nhất vô nhị Onizuka.

Cám ơn ST đã làm vietsub cho bộ này nhé, mình và mẹ mình sẽ ủng hộ cho bộ này {:101:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách