Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 1998] Great Teacher Onizuka - Sorimachi Takashi, Matsushima Nanako | Vietsub E12 END + Special

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 29-10-2013 12:44:42 | Chỉ xem của tác giả
Minh da coi truyen cua phim nay cugn nhu phim o phien ban cu~, ko biet la phien ban nay sao. Tranh thu xem moi dc hihi thanks :)

Bình luận

ah tiếng Việt có dấu :">  Đăng lúc 5-11-2013 02:44 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
Maniac -5 bạn chú ý viết tiếng Việt nha ^^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 4-11-2013 15:39:37 | Chỉ xem của tác giả
Bộ truyện này mình coi cách đây khá lâu rồi, còn nhớ khi coi khóc quá trời. Cảm động lắm . Giờ mới thấy phim , cám ơn các bạn subteam đã mang đến cho mình một phần tuổi thơ . ^^ . Cái thời mê truyện tranh như điếu đổ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 4-11-2013 19:53:52 | Chỉ xem của tác giả
Vừa coi xong tập 11 ..  Mình thấy cô giáo nói đúng lắm một người thầy như onizuka sao lại đuổi việc được lại còn cả bà hiểu trưởng nữa chứ
Mà không biết ông bộ trưởng và ông hiệu trưởng trườn đối lập có kế hoạch gì nữa ..
Cơ mà các em học sinh ủng hộ thầy giáo thật, thầy nghỉ cả trường nghỉ luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 4-11-2013 22:42:59 | Chỉ xem của tác giả
cuối  cùng cũng đợi được tập 12.
bộ này mình cảm thấy hay hơn bộ mới nhiều.
mong chủ thớt làm thêm mấy tập special nữa.
thank sub team nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 6-11-2013 10:43:35 | Chỉ xem của tác giả
Vừa luyện xong 12 tập, phim rất chất, tuy không thích bằng đọc truyện, nhưng so với những bộ phim chuyển thể từ truyện tranh, thì đây là một bộ phim đáng xem, thanks subteam nhiều {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 6-11-2013 12:45:22 | Chỉ xem của tác giả
bản này so với bản 2012 thì thế nào ạ? mình đang phân vân vì còn nh` phim khác muốn xem nữa. nếu mn khen hay thì giữ luôn 1 slot để xem dần ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 7-11-2013 14:54:29 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là phim Nhật . Không có phim nước nào mà có kết thúc hoàn hảo và vẹn toàn như phim Nhật. Tập cuối GTO nâng tác phẩm lên một tầm cao mới . Cuộc đấu tranh của giáo viên trường cũng chính là cuộc đấu tranh của mỗi con người Nhật về giáo dục. Điều cốt lỗi của giáo dục không phải  thành tích mà chính là niềm vui đi học của học sinh và nhiệt huyết truyền dạy của người nhà giáo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 9-11-2013 20:43:29 | Chỉ xem của tác giả
hờ hờ hay quá đi !!!
thầy giáo xì tin ghê cơ !!!!
ở ngoài đời mà có thầy này thật thì chắc trường đấy hot phải biết :)
thầy giáo luôn ra tay giúp đỡ học sinh chứ chẳng bù cho giáo viên ngoài đời thực :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 14-11-2013 12:34:55 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện đã chết cười với thím onizuka này rồi :))
giờ có phim chắc là hấp dẫn
cảm ơn sub team nhiều nhé !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 15-11-2013 09:07:31 | Chỉ xem của tác giả
Chưa thấy học trò nào dữ dằn và không lễ phép như học trò lớp của thầy Onizuka, thầy mới vào nhận lớp mà đã nghĩ đủ trò để hại thầy rồi.
Nhưng chắc vì có những học trò như vậy mà cô hiệu trường mới mời một người thầy đặc biệt như thầy Onizuka về trị đám học trò đó đây.
Và dần dần qua mỗi tập phim là quá trình mà người thầy đó chinh phục trái tim và sự chấp thuận của mỗi người học trò trong lớp.Cám ơn subteam đã đem đến bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách