Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo về chính sách download và thanh lọc nick tại Kites.vn

Đóng [Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 10-8-2013 08:58:43 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là mình rất ưng cái chính sách mới này. như thế các bạn sẽ biết coi trọng và có trách nhiệm với mỗi nick của mình hơn , post bài thì sẽ để í hơn .
các bạn thành viên hay ai biết cho mình hỏi tí , dưới hình ava của mỗi bạn đều có biểu tượng như ngôi sao , dưới nữa là blog , kết bạn ,trêu và pm => vậy mà của mình hem có là sao , có mỗi hình ngôi sao? sợ quá ,cơ bản nick của mình lâu rồi nên mình quý như vàng ấy , cứ sợ

Bình luận

Ava bạn để hình Bin trong My names is KSS đáng yêu quá.  Đăng lúc 10-8-2013 04:20 PM
Theo cấp bậc của nick mà bạn có sao nhiều hay ít nhé.  Đăng lúc 10-8-2013 11:07 AM
ừ nhỉ , he he , tớ đăng xuất nick của tớ ra thấy liền , tại cứ tưởng mình cũng nhìn được của mình , he he , cảm ơn bạn nhiều nhiều nhé !!!^_^  Đăng lúc 10-8-2013 09:36 AM
thấy đc của ng khác thui chứ của mình sao thấy đc bạn. bạn viết bài xong hiện bài đăng của bạn mới thấy cái đó  Đăng lúc 10-8-2013 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 10-8-2013 08:59:19 | Chỉ xem của tác giả
hoanglan0505 gửi lúc 9-8-2013 22:33
Ủng hộ Sub team. Nhưng mình không hiểu hết thông báo này của subteam. Mình rất thích x ...

Rất buồn vì cũng có nhiều bạn như bạn. Đưa ra download mà bắt buộc phải bình luận (mới có điểm đổi link)  là rất khó khăn cho một số bạn (cũng không phải là lười), nhưng mà việc họ muốn chỉ thành viên thực sự có tâm huyết mới được download là quyền của họ, tuy nhiên tránh up lên các trang ol là điều rất khó thực hiện và gây khó khăn cho các bạn mới đến, thậm chí sẽ có tình trạng spam tràn lan ^^!

Bình luận

Bạn yên tâm đi, spam tràn lan thì xóa thôi. Bạn không cần lo vấn đề đó.  Đăng lúc 10-8-2013 09:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 10-8-2013 09:06:46 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ subteam, vấn đề bản quyền bây giờ vẫn luôn là vấn đề nóng bỏng mà.
mặc dù mình ít khi viết bài nhưng không đến nỗi không đóng góp gì, nên từ nay sẽ cố gắng phấn đấu để có tiền download phim, show về coi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 10-8-2013 09:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Mình thường chỉ viết sau khi xem xong 1 phim, mới có ý để hiểu và bình luận về phim đó . Nhưng thật ra ủng hộ các bạn trong subteam đã dành nhiều thời gian cho cộng đồng . Điều này thật đáng quý .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 10-8-2013 09:36:58 | Chỉ xem của tác giả
Đúng rồi đó, ủng hộ SubTeam. Mấy trang khác toàn lấy phim của Kites sau đó thì để bản HD thành Vip, bắt người xem phải đóng tiền này kia.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 10-8-2013 09:46:34 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ Subteam! Sub của Kites do các bạn ngày đêm làm ra, không không được một đồng nào như mấy trang chỉ việc ngồi đó chờ rồi down về, up lại lên trang của họ. Member tích cực bình luận, vừa ủng hộ Subteam, vừa có $Kites để down film ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 10-8-2013 10:14:18 | Chỉ xem của tác giả
Công sức của subteam thì ko ai có thể phủ nhận được rùi, chưa có sự co phép lại đi chia sẻ bên ngoài đc. Ủng hộ hết mình luôn. Từ giờ phải chăm chỉ post bài mới được, từ lúc lập nick tới giờ mình lười post bài lắm bây giờ thì ko đc lười nũa. Cố lên tất cả mọi người iu mọi người nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 10-8-2013 10:18:11 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là ủng hộ chính sách này của subteam
Bỏ ra bao nhiêu công sức mà bị post đi linh tinh thấy cũng bực lắm chứ
mà mình nghĩ là mất 2kite sẽ chia cho các subteam để ủng hộ cho công sức của subteam là quá đúng rồi
Thanks subteam nhiều {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 10-8-2013 10:20:40 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ quyết định này hết mình

Ai cho tớ hỏi ngu 1 tý "Đóng reg nick theo giai đoạn" nghĩa là gì? Reg nick thì tớ hiểu, cơ mà ko hiểu ý "theo giai đoạn"? {:139:}

Với cả tớ thấy nhiều bạn có sự lăn tăn nhẹ về vấn đề xèng để down phim ^^ Yên tâm đi, dạo này tớ để ý nhiều nick "khá giả" trong kites rất tốt bụng, có tinh thần chia sẻ, thường xuyên tặng xèng thưởng cho mọi người (tớ cũng là một trong số đó, hí hí)

Bởi vậy các bạn mới đăng ký hoặc có ít xèng thì nên chăm lượn vào những box lớn để trả lời bài viết, không những có xèng từ hệ thống mà còn được nhận một cơ số xèng thưởng thêm nhất định nữa, không còn phải lo về "tài chính" nữa nhá {:180:}

Bình luận

Bạn đọc bài của mình ở post số 47.  Đăng lúc 10-8-2013 11:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 10-8-2013 10:22:49 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam! Mọi người đã bỏ bao nhiêu công sức ra làm sub thế mà lại bị những trang khác ăn cắp mất, cứ chia sẻ tùm lum ra ngoài.
Yêu subteam nhiều!!!!!!!!!!!!!!!! {:311:}{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách