Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo về chính sách download và thanh lọc nick tại Kites.vn

Đóng [Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 10-8-2013 14:42:44 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ Kites với chính sách mới này. Thiết nghĩ subteam làm việc vất vả mới cho ra được một tập phim hoàn chình thì các mems cũng nên đóng góp một ít lóng thành để ủng hộ subteam nữa. Phải siêng post bài để kiếm kites mới được

Bình luận

thanks bạn.keke  Đăng lúc 10-8-2013 06:05 PM
cái ava Joo Won đẹp zai quá, tớ thích ghê :)  Đăng lúc 10-8-2013 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 10-8-2013 14:57:56 | Chỉ xem của tác giả
làm sao mình biết mình đang có bao nhiêu bài viết vậy bạn, mình tham gia ở kites lâu rùi mà toàn làm silent reader thui, thỉnh thoảng có post bình luận trong các mews, mình cập nhật tin ở kites rất thường xuyên nên không muốn bị xóa nick đâu, bạn kiểm tra dùm mình

Bình luận

cám ơn bạn, tại vừa đọc thông báo mình lo quá nên chạy vô hỏi mà không đọc comment các bạn khác, Bạn thông cảm nha!  Đăng lúc 10-8-2013 03:12 PM
để kiểm tra số bài viết bạn chỉ cần di chuột vào avatar là sẽ thấy, hiện tại bạn được 67 bài viết rồi nên yên tâm là sẽ ko bị xóa nick nhé!  Đăng lúc 10-8-2013 03:07 PM
có rất nhiều bạn thắc mắc và được trả lời câu hỏi này ở những page trước rồi nhé bạn, lần sau thắc mắc bạn chịu khó để ý hơn 1 chút  Đăng lúc 10-8-2013 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 10-8-2013 15:14:32 | Chỉ xem của tác giả
hầy, ủng hộ KITES mạnh tay trong việc này, xóa thẳng tay, ban mạnh tay những acount vi phạm để các bạn biết quý tài khoản của mình hơn.
Thêm nữa là để quản lý các staff và mems, tránh việc công sức làm sub của các bạn bị tuồn ra ngoài.
Từ giờ sẽ chăm chỉ lượn vào các box, đọc news, cmt ủng hộ chủ thớt kiềm $ down phim vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 10-8-2013 15:37:53 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam:D 2 kites đấy là công sức mà nhóm sub nên nhận được:))) Xem trang nào cũng tràn lan vietsub của kites mình cũng thấy thế nào ấy:P
Không thể chấp nhận tình trạng như vậy được. Nhưng mà mình có ít kites quá phải làm sao bây giờ??? haizzz . Bao nhiêu phim hay. Mà staff của kites là làm những gì vậy ?:)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 10-8-2013 15:40:08 | Chỉ xem của tác giả
Rất ủng hộ kites. Mình thấy các trang xem phim online toàn lấy phim từ kites, mình rất ức chế
Mặc dù mình cũng không thường xuyên đăng bài nhưng từ nay sẽ cố gắng.
hehehehhe
Ủng hộ kites hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 10-8-2013 16:41:51 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ add và st kites.vn nhà mình
Cơ mà add cũng nên tổ chức game hoặc làm thế nào đó
Ví dụ như tăng mức xèng đăng nhập lên +2 mỗi ngày chẳng hạn
Đồng nghĩa với việc mỗi ngày được miễn phí 1 tập của 1 bộ phim :D
Chứ không mà cứ tiền tiêu nhiều hơn tiền kiếm được thế này
Sớm muộn cũng không còn xèng để download phim nữa mất :(
P/s : Không biết mình có lo hão không
Vì giờ đang có gần 7000$ đồng nghĩa với việc download được 3500 tập phim =))

Bình luận

Game vẫn có nhiều mà bạn  Đăng lúc 10-8-2013 05:11 PM
Pap
anh có thể chuyển sang cho em nếu anh cảm thấy quá nhiều =)))))))) * thanh niên nghiêm túc 2013 * =)))))))))))  Đăng lúc 10-8-2013 04:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 10-8-2013 16:44:44 | Chỉ xem của tác giả
Rất ủng hộ subteams. Sản phẩm của mình làm ra mà không nhận được sự tôn trọng thì tất yếu phải loại trừ những kẻ như thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 10-8-2013 16:50:03 | Chỉ xem của tác giả
Híc, mình mới có 3 bài viết. Bị xóa trong trường hợp này thì quá oan. Thiết nghĩ admin nên có hướng giải quyết khác vì chắc cũng có nhiều thành viên giống mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 10-8-2013 16:54:11 | Chỉ xem của tác giả
Chính sách mới này rất là hay nhá. Không chỉ giúp kites ngày càng lớn mạnh mà còn khiến những mem lười post bài như mình từ giờ phải chăm chỉ post bài hơn. Trước giờ toàn down rm là chính, down phim cũng ít nên cũng không lo ngại về việc bị trừ kites cho lắm. hì
Ủng hộ kites nhiệt tình.
{:292:} {:292:}  {:292:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 10-8-2013 16:58:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới tham gia Kites cũng chưa được lâu nên không có nhiều xèng. Đã vậy còn thuộc kiểu ít chia sẻ nữa. Nhưng mình thấy chính sách này của Kites rất hợp lý. Comment cũng là một cách để cảm ơn các bạn đã bỏ công làm sub, dịch tin cho mình mà.
Ai da, nói mà thấy thẹn với lòng. Bữa nay phải ráng com thôi!

Bình luận

^^ thanks bạn!  Đăng lúc 11-8-2013 07:16 PM
ráng lên, được 6 bài rồi :D  Đăng lúc 11-8-2013 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách