Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo về chính sách download và thanh lọc nick tại Kites.vn

Đóng [Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 10-8-2013 18:11:06 | Chỉ xem của tác giả
Híc nghe chính sách này mình thấy lo quá đi mất. Mình mới là Amber thôi tiền của chưa có là bao nhiêu cả mà phim thì cũng muốn xem lắm, đọc qua thấy phim nào cũng hay hết. {:293:}

Nhưng dù sao thì Kites làm vậy cũng đúng thôi. Phim của Kites xem là chất lượng nhất lại còn nhanh nữa chứ.

Từ giờ phải chăm chỉ hơn nhiều rồi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 10-8-2013 18:33:20 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang tưởng tượng đến viễn cảnh đó
nói sao nhỉ
theo 1 cmt ở page 1 thì dần dần kites sẽ chỉ có link torrent theo mình có thể kites sẽ chuyên torrent và sẽ có 1 private torrent ?
khi đó thì A/C/E Uzone nhà mình có lẽ sẽ dc tăng lương thôi việc mất {:442:}
tuy nhiên mình vẫn hy vọng kites tiếp tục duy trì các kenh direct link {:398:} để A/C/E Uzone có việc làm kiếm xèng
mà mình nghĩ kites nên tính phí trọn bộ cho 1 ep đi,
nghĩa là khi trả phí 2$ mem dc quyền down bất kỳ link nào của ep đó vd trả 2$ cho torrent thì lúc có link Fshare vẫn dc down
Mình nghĩ việc này có thể làm dc

btw, ủng hộ chính sách này của kites, tuy nhiên thật sự mà nói thì việc này cũng k ngăn dc vấn đề lấy sp của kites và reup trái phép lên các kênh online nhằm kiếm tiền
Vì thế hy vọng BQT kites sớm tìm ra cách tốt nhất để giải quyết vấn nạn này

Bình luận

đối với những thành phần không có torrent thì không down (như mình) thì rule này chả kỳ tẹo nào đâu ;)  Đăng lúc 11-8-2013 10:36 AM
nếu thế thì cái rule ms này hơi bị kỳ, chả làm dc gì :3  Đăng lúc 10-8-2013 09:41 PM
link torent mới mất tiền down, còn các link khác vẫn như cũ, vậy thì mem càng mong đợi các link hot kia hơn, U-Zone ko hề rãnh rỗi :))  Đăng lúc 10-8-2013 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 10-8-2013 18:49:21 | Chỉ xem của tác giả
ôi! thôi xong em rồi!!!{:442:}
chắc là em bị xóa nick mất thôi!!!
vào đọc thấy thông báo mà hoảng hồn  {:404:}
h phải chăm onl vs com bài thôi!! nào h e chỉ vào lướt kites mà lười com quá chời!!
{:440:}{:440:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 10-8-2013 19:04:54 | Chỉ xem của tác giả
Rất ủng hộ chính sách này của kites. Cơ mà mình không hiểu lắm cái điều khoản số 3 ý. Dưới 10 bài viết là sao? Comment có được tính là bài viết không hay là phải viết bài thật.
Với reg nick là thế nào nhỉ?

Bình luận

Pap
bạn di chuột vào phần avatar của mình nhé ^^  Đăng lúc 12-8-2013 08:26 AM
vậy làm sao biết mình có bao nhiêu bài viết rồi bạn?  Đăng lúc 11-8-2013 02:56 PM
Comment (bình luận) không được tính là bài viết  Đăng lúc 11-8-2013 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 10-8-2013 19:08:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Kites đưa ra chính sách này cũng đúng! Nhưng mà...

Mình đã theo Kites từ rất lâu rồi, hầu như ngày nào cũng vào lượn đọc tin tức + download phim, có điều mình rất ít cmt, vì mình k thích cmt lung tung, bình luận phim thì khi coi xong mình cũng có khá nhiều cảm xúc, nhưng mình lại thích giữ trong lòng hơn...

Nên tuy nick đk đã lâu lắm rồi nhưng chỉ có vài bài viết thôi... Mình thật sự rất thích sub của Kites, nhưng giờ Kites lại đưa ra chính sách này, mình k biết phải cày bài viết vs xèng sao nữa~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 10-8-2013 19:13:01 | Chỉ xem của tác giả
Làm sao biết được mình có nằm trong danh sách bị chặn không vì mình cũng ít đăng bài với bị xóa mấy bài nên cũng không hiểu cho lắm, còn vụ mua link down thì mình ủng hộ {:294:}Tiện thể cho mình hỏi mình đang ở nhóm tv amber muốn lên cấp thì phải làm thế nào. Thanks trước tất cả ai đã giúp mình

Bình luận

tớ sửa thế kia đúng chưa, mà xem số bài mà tớ đã đăng ở đâu ???  Đăng lúc 10-8-2013 09:04 PM
cám ơn jinnyfauci nhé  Đăng lúc 10-8-2013 09:03 PM
bạn viết bài là viết giống bạn ở trên vậy (>3 dòng, không được quá ngắn, không được quá nhảm) = 1$ kites, đăng nhập mỗi ngày = 1$ kites  Đăng lúc 10-8-2013 08:15 PM
bạn bình luận trên 3 dòng nha, edit lại đi, không bị xem là spam đó bạn. bạn có 7 bài viết rồi nên còn 3 bài nữa là được, cố gắng lên  Đăng lúc 10-8-2013 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 10-8-2013 19:16:21 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu mới onl, mỗi lần vào lại thấy một thông báo mới của ban quản trị
Mình hầu như k down phim, chỉ down show về coi nên thời gian onl rất ít, số bài post cũng k nhiều
Nếu như vậy,liệu nick của mình có bị xóa không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 10-8-2013 19:27:07 | Chỉ xem của tác giả
Hu hu dự là mình sắp bị xóa nick rồi {:442:}
Mình thấy việc trả $ để down phim rất hợp lí. Mình cũng làm việc trong subteam của các forum khác nên cũng hiểu cảm giác của Kites khi công sức mình bỏ ra bị người khác ăn cắp một cách trắng trợn.

Nhưng Kites có thể xem xét lại điều thứ 3 được ko, sẽ là thiệt thòi lớn với những con người chỉ hay lượn lờ forum để down phim và đọc news mà lười comt như mình.

Từ giờ chắc phải chăm chỉ ngày ngày vô Kites comment hay post bài gì đó thôi. {:402:}

Bình luận

Còn có 4 post nữa thôi ah :)) nhanh chóng đi tám đi thì không bị xóa nữa bạn ah:))  Đăng lúc 10-8-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 10-8-2013 19:46:58 | Chỉ xem của tác giả
kites là nơi đầu tiên mình thấy làm việc bài bản như vậy, từ việc xin phép để làm sub với chia sẻ sub cho mọi người nữa. Có lẽ chính sách này sẽ làm các staff phải giải quyết một lượng spam cực lớn trong những ngày sắp tới, mọi người đều phải post bài chăm chỉ để xem được phim mà :D
vậy giờ muốn down phim là phải chăm post bài với vào rum đều đặn mỗi ngày :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 10-8-2013 19:50:01 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy chính sách này của kites rất hay
tránh được việc ăn cắp bản quyền.
subtearm đã mất rất nhiều công sưc làm sub cho phim cuối cùng lại bị người khác ăn cắp thì thất sựu rất bất công.
nhưng kites đừng vội tăng $ nhé. vì thật ra còn rất nhiều bạn thường down nhưng lại rất ít khi cm như vậy thì hơi thiệt thòi cho các bạn ấy, muốn down mà lại không thể down đc. mình cũng ở trong tình cảnh đố. ngày trước muốn xem jang ok jung và cửu gia chi thư nhưng lại chảng thể nào down đc. thấy buồn lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách