Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-1-2016 01:15:22 | Xem tất
[instagram][04.01.15]@dream_pr_com

Gum làm đại diện cho nhãn hiệu K.swiss (theo mình tìm hiểu thì đây là nhãn hiệu giầy),CF sẽ ra trong tuần này

hậu trường vui ghê

cr: insta, weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 12:02:13 | Xem tất
Hậu trường CF K-Swiss

Kì thủ Park Bo Gum chứ hổng phải Choi Taek đâu nhé, có một dự liệu rằng quảng cáo kể về câu chuyện biến đổi 1 chàng kì thủ tự kỷ thành anh chàng cool ngầu

cr weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 12:12:04 | Xem tất
cont

đi thi xíu về reup hoặc tìm utube sau, còn đây là link vid trên fb https://www.facebook.com/KSwissK ... 1702126814/?fref=nf

weibo, naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 12:27:13 | Xem tất
[Movie] Blind

Ảnh từ chính chủ Blossom Ent

Chuyên mục bù đắp kiến thức phim ảnh PBG, mình đang coi lại các phim Gum đã đóng, coi tới cái gì thì cap lại để cho mọi người chút thông tin, đôi đoạn cảm nhận riêng

Blind là phim debut của anh nhà, spoiler một xíu cho cả nhà, tránh chị em nào xem phim vì Gum thì đỡ thất vọng, đó là anh xuất hiện chưa đầy 10p trên tổng thời lượng 110p của phim thôi Nhưng phim rất hay, đề tài hình sựm tội phạm nhưng rất hay, ý nghĩa và ly kì nữa

Gum đóng làm em trai nữ chính (do chị Kim Ha Neul thủ vai), Dong Hyun là chàng trai vui vẻ, tinh nghicjhm láu và và đam mê nhảy

Vì đất diễn chỉ đủ đứng một chân nên Gum không có cơ hội thể hiện nhiều, nét diễn tuy còn thô nhưng đoạn chuyển biến tâm lý theo mình đã làm tốt (trong điều kiện là phim đầu tay)

Bình luận

Hồi này mặt mũi còn bầu bĩnh nhỉ :))  Đăng lúc 20-1-2016 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 18:05:02 | Xem tất
[cap] Blind

Hồi này quả thực giống Lee Hyun Woo kinh khủng luôn

recap from kites sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 18:15:24 | Xem tất
chị DenDen dặn nhớ kiếm ảnh đẹp đẹp của ảnh up lên, mà khổ nỗi mắt mình chỉ toàn thấy ảnh dìm là làm sao

Ống cao ống thấp, chân xoắn quẩy, xếch quần, k thể k cười được

Cr twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 20:18:18 | Xem tất
Bo Gum sẽ nhảy trong CF của K-Swiss, nhảy???? Bản thân mình thấy không giống nhảy cho lắm

Chắc nhiều bạn cũng biết trước Gum là thực tập sinh của Sidus về mảng ca hát nhảy múa, nhưng sau đó chuyển hướng sang diễn xuất. Ồ may ghê

mà hay ghê hôm nay mình nói về blind cũng liên quan đến nhảy

made by me

Bình luận

bùng cháy luôn :v  Đăng lúc 20-1-2016 04:56 PM
Haha =)) ừ đúng, nhún chân với phẩy tay LOL hai đứa nó chemistry kinh thật, lúc xem phim thấy đã bắn lửa với Hyeri dữ dội rồi, xem mấy clip dẫn với Irene thấy ...   Đăng lúc 20-1-2016 04:55 PM
thực ra Gum có học ballet đó ạ (một môn ở trường), nhưng bài với Irene em thấy có vẻ giống nhún hơn nhảy =)))  Đăng lúc 20-1-2016 04:21 PM
Xem clip hát One and a half với Irene thấy em í chân tay nhảy nhót cũng linh hoạt đấy chứ :D Hóa ra đã từng suýt theo nghiệp ca xí :))  Đăng lúc 20-1-2016 03:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 22:15:31 | Xem tất
[06.01.16] hôm nay Gum có mặt trong buổi "2016 NEW YEAR'S MEETING FOR CULTURE AND ARTS" (mình nghĩ nó là buổi gặp mặt đầu năm của người làm văn hóa nghệ thuật) tại Seocho-gu, Seoul.

Bác lớn tuổi trong ảnh là Bộ trường Bộ văn hóa giáo dục Kim Jongdeok, cảm thấy tự hào đúng không?

source

CF của K- Swiss sẽ ra trước ngày 09.01
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-1-2016 22:42:30 | Xem tất
Thực sự nhìn kiểu gì cũng k ngán được, ngơ ngố đpẹ kiểu ngớ ngố, cool ngầu đẹp kiểu cool ngầu, mà mần aegyo cũng khiến người ta phải phát cuồng
nghiện cái gì cũng đáng sợ, đặc biệt nghiện ngắm zai, mình nên ăn chay thôi

cafe.daum.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 15:10:25 | Xem tất

Bình luận

dạ, vậy thì tốt quá ạ, vâng em nhỏ tuổi hơn Bogum (nhưng cậy không ai nghe thấy cứ gọi Gum là bạn, gọi anh thấy không thuận sao ý ạ)  Đăng lúc 20-1-2016 04:10 PM
Thank em, chị xem được trên Insta rồi (ít tuổi hơn cả Bo Gum thì là em rồi nhỉ? :))).  Đăng lúc 20-1-2016 04:05 PM
em đã bổ sung link insta nhé, vì k được reup nên em cũng k thể đăng lên trang video khác, cái em đăng là 1 trang của Trung Quốc, bên em thì nó vẫn hiện  Đăng lúc 20-1-2016 04:02 PM
Không thấy hiện ảnh hay clip bạn ơi :D  Đăng lúc 20-1-2016 03:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách