Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 8-1-2016 22:57:51 | Chỉ xem của tác giả
[INSTAGRAM][08.01.2016]

@KBSMusicBank: Bắt đầu từ tuần này Music Bank sẽ lên sóng lúc 6h20 mỗi thứ 6. Nếu bạn tò mò muốn biết hai MC đáng yêu Bogum & Irene sẽ trông nhứ thế nào vào tuần tới thì nhớ xem chương trình phát sóng trực tiếp nhé

@pelicana1982: 1988 chúng ta gặp nhau vào 2016... những đứa trẻ quyến rũ của R88 sắp tới rồi! Taek à, Dongryong à

vậy là MB sớm lên 10 phút, bên mình sẽ là lúc 4h20 chiều, ôi cái ảnh nó ảo quá, blend màu áo trông thẩm mỹ hơn màu thực

cái ảnh thứ 2 ý là chuỗi cửa hàng gà rán Pelicana Chicken đã bắt cóc 2 bạn về làm đại diện thương hiệu

eng trans & pic owner: prkbgm@tumblr
reup & v- trans: by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 8-1-2016 23:08:09 | Chỉ xem của tác giả
[Short News]Bogum tổ chức T.I For Men  fansign lần thứ hai vào ngày 17 tháng 1

Thời gian: Chủ nhật 17.01.2016 vào 2h -3h chiều
Địa điểm: Shinsegae Department Store Incheon Branch 4F Academy Lecture Theatre
Dành cho: 100 người đầu tiên đến với Shinsegae Department Store T.I For Men

eng trans & photo source: fyparkbogum@tumblr

thực sự đã lâu rồi mình mới dịch nhiều như vây, giờ lại sắp hóng fancam event, toàn những chuyện đã lâu không làm, cảm ơn Bo Gum cho mình tận hưởng lại mấy thứ vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 8-1-2016 23:48:32 | Chỉ xem của tác giả
[INSTAGRAM]

@aromi_____: Choi Taek lục đẳng
khi tôi nói là tôi đã đợi 3 tiếng rồi~
cậu ấy nói cảm ơn và bắt tay tôiㅋㅋ
sau khi quay phim suốt một ngày, cậu ấy bước ra khỏi xe nơi cậu ấy ngủ và chụp ảnh với đôi mắt ngái ngủ
vì thế xin hãy hiểu rằng bức ảnh không đúng với dung nhan thực của cậu ấy
mọi người nói cậu ấy nổi tiếng là rất lịch sự

eng trans: prkbgm@tumblr
photo owners: https://www.instagram.com/p/BASD0lSNrTn/

Bình luận

Mắt lờ đờ của Taek :))  Đăng lúc 20-1-2016 03:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 9-1-2016 08:52:00 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua dân tình xôn xao, nháo nhác vì cái vụ dưới đây! Bản thân mình nói thật chỉ nghĩ tới đây là đầy là lần thứ 2 bạn ý làm cái đó (xin phép từ giờ gọi anh là bạn cho thân mật) theo những gì mình biết lần đầu tiên là trong bộ WM đó

phản ứng của netizen Hàn

Mydaily - Nate: “Reply”, Park Bogum hôn Hyeri trong mơ? Sự báo trước của love line?

1. [+1,339, -76] Không ai thấy diễn biến mạch phim hôm nay có chút kìa lạ sao? ㅜㅠ Tôi không thấy sự liên kết
2. [+1,132, -50] Buồn ghê… Tôi thấy tội cho Taek khi nhìn anh ấy bước đi mà không chút năng lượng, và khi anh ấy phải thốt ra rằng thật nhẹ nhõm nó chỉ là một giấc mơ… Tại sao biên kịch lại làm vậy với anh ấy
3. [+846, -43] Heart attaek (chơi chữ của Heart attack- đau lòng)
4. [+194, -3] Nhưng có một sự thật là 6 năm trôi qua mà không ai tỏ tình
5. [+166, -14] Nó không phải mơ. Taek nửa tình nửa mơ vì thuốc. Deoksun đã giữ bí mật và sớm quên nó đi

source

Con rate tập hôm qua nó ở mức 16,5% (đoạn cao nhất 20%) mong là nó lên 18% vì mình thuộc team hóng thực hiện lời hứa rating vậy thôi?!

cre: 응답하라 1988@fb & kitesvn@fb

Bình luận

ôi cứ bình tĩnh bạn nhé :) Sun k chọn Taek thì vãn còn cả team Taek đứng bên cạnh yêu thương ảnh mà :v cơ mà công nhận PD mùa này chơi lầy quá :3  Đăng lúc 9-1-2016 10:38 PM
Xem phim này mà hồi hộp hơn phim trinh thám nữa, ôi mong biên kịch đừng troll taek của tui :'(  Đăng lúc 9-1-2016 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 9-1-2016 09:34:58 | Chỉ xem của tác giả
các thánh soi của DC lại lên rồi mình là mình khoái cái kiểu này lắm, soi thành công thì kiểu gì cũng thành hiệu ứng ban hàng

Căn cứ vào các clip hậu trường, tìm ra manh mối cho chiếc ốp lưng điện thoại

Các bạn ý đang phân tích bảo rằng cái thứ nhất giống, cái thứ 2 thì có thắt eo, cái thứ 3 thì chỗ camera không giống lắm

cr DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 9-1-2016 12:59:15 | Chỉ xem của tác giả
[INSTAGRAM][09.01.2016]

@ryusdb: Từ những cảm xúc lo lắng bồn chồn trong buổi gặp đầu tiên nay đã trở thành những tiếc nuối và những khát khao, tất cả mang đến cho chúng tôi niềm đam mê. Chúng tôi yêu, tình yêu và yêu thương nhau

Từ ins của Ryu Jun Yeol, đọc cái post này của anh mới cảm nhận sâu sắc rằng phim sắp hết thật rồi, biết ơn R8, các diễn viên, staff và các subteam quá chừng. Bắt đầu nhung nhớ rồi đó

ryusdb@ins
eng trans: prkbgm@tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 9-1-2016 14:05:27 | Chỉ xem của tác giả
[TVCF]K-Swiss Korea

chẳng là đã coi từ đêm qua nhưng hôm nay mới có bản trên youtube để rinh về nha

Cưng quá, có bạn bảo trên bàn cờ là Choi Taek nhưng mình nghĩ là Park Bo Gum nhé, vì cái thần thái đánh cờ đó k phải của Taekie

Thấy kịch bản nó cứ diệu diệu sao ý Đoạn nhảy nghệ nghệ hổng biết bạn ý đóng thiệt hay có đóng thế ta? Soi thêm độ chục lần nữa xem có nhìn ra không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 9-1-2016 21:42:58 | Chỉ xem của tác giả

Bản gif vô cùng xinh xắn vô cùng đáng yêu của CF K-Swiss

Cr: lianguyen.tumblr.com
Plese take out with full credit.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 9-1-2016 22:50:02 | Chỉ xem của tác giả
Nhà Gum cao lên, cao lên nào