Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: DenDen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Bo Gum - 박보검 ღ°♥°ღ Start at a page 8 ღ°♥°ღ Gummy Bear House ღ°✿°ღ

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 12-1-2016 23:42:56 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] Entertainment Weekly (3mins ver)

http://www.dailymotion.com/video/x3m2ax7_vietsub-entertainment-weekly-park-bo-gum-3-mins-ver

Vì mình chưa thấy bản chinese sub đủ 6 phút đâu nên làm trước bản 3 phút

Lần đầu làm sub thấy vất vả quá, mà nhiều đoạn mình dịch cũng thô nữa tự an ủi rằng sẽ có lúc giỏi hơn. Không phải dân chuyên sub nhưng vì tình yêu to lớn đã cật lực mần thử

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 13-1-2016 16:11:33 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] Entertaintment Weekly

Mấy bữa nay mải mê với cái việc sub này cho Gum đã bỏ qua rất nhiều thứ đấy ạ

Mọi người hãy xem nhé mình quay lại việc ngắm ảnh đây

vietsub by phuongchi2901@kitesvn
please don't reup

Bình luận

@Chi: ý, cùng ngành với chị hồi xưa :x Nhưng chị học trường khác.  Đăng lúc 4-2-2016 10:05 AM
không hẳn chuyên ngành đâu, mình học quan hệ quốc tế, ngôn ngữ học cùng là tiếng trung =(((  Đăng lúc 4-2-2016 09:51 AM
ồ ra là chuyên ngành tiếng Trung, tui thì Anh với Pháp, vậy chắc nàng search dc nhiều tin tiếng Trung rồi, tốt quá :)))  Đăng lúc 4-2-2016 09:45 AM
uk, ở Đại học mình học tiếng trung :) còn tiếng anh thì hồi phổ thông  Đăng lúc 3-2-2016 01:51 PM
haha, bị lậm từ "ạ", nàng bit tiếng Trung à, giỏi ta ^^  Đăng lúc 3-2-2016 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 13-1-2016 18:12:28 | Chỉ xem của tác giả
[INSTA][13.01.16]

@ryuniverse328#ILoveYouTaek-ah

Chế Ryu Hye Young dạo này đăng ảnh với dàn cast rồi hashtag yêu mọi người, Taekie của chúng ta có tấm thứ 2 rồi này

source
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 13-1-2016 21:57:38 | Chỉ xem của tác giả
Từ hồi xây nhà cho bạn Gum mình chăm hẳn luôn đấy, mình cũng xây nhà khác rnhưng mà không chăm đi săn ảnh như này đâu mà các master bên Hàn kiểu không thích đăng hết một lần mà chia nhau mỗi ngày 1 master đăng ảnh cơ thiệt không biết tổng hợp sự kiện cho bạn sao nữa

Nhưng sao lại đẹp thế này?

dearbogumm@tw
Special thanks to all Bogum fansite
do not edit or remove watermark
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 13-1-2016 23:11:40 | Chỉ xem của tác giả
vì không thích chỗ đông người nên không vào thread phim tám được, với lại bản thân cũng không có nguyện vọng đẩy thuyền nên khóc mà buôn bán gì với các bạn trong đó. Thế là lại chui vào đây lảm nhảm một mình. Sức mạnh tình yêu có lớn mấy thì đôi lúc thấy cũng vẫn buồn vì không có ai

Phim đang đi đến hồi kết rồi, mọi người vẫn tranh cãi câu chuyện muôn thuở, cũng có người đang vui sớm, người lại vội buồn. Nhưng cái kết thế nào, trái tim Doeksun chọn ai cứ để cho biên kịch giải quyết đi, mình cũng chẳng vội làm chi. Với mình, chỉ ước cái kết làm thỏa mãn tất cả, đừng bắt ai trong số đám trẻ ấy phải ấm ức, phải buồn bởi nếu tình yêu của một ai đó lại làm cho một người khác đau khổ thì dường như hai người trong mối tình đó trở nên trắng tay vì họ đánh mất quá nhiều rồi

cái gif mình mần từ hôm Gum làm MC cho KBS awards, thấy cái gif nó hợp hợp nên quất lại lên đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 14-1-2016 20:54:29 | Chỉ xem của tác giả
[TWITTER][14.01.16]

@reply_tvNXin hãy yêu cả ngày hôm nay nữa #Reply1988

reply_tvN@tw

Tuy rất muốn yêu hôm nay nhưng hôm nay nhạt quá, không tin tức, không có ảnh của Gum chỉ có tin là hôm nay đóng máy phim rồi, nghe tin này thấy tiếc lắm, nhớ kinh khủng luôn

Nhìn hai người yêu thương nhau, thân nhau mà thật ấm lòng, mặc cho cái kết nó đi về đâu, thì tinh bạn trong phim và ngoài đời cứ mãi như vậy nhá

Bình luận

Mong là dàn cast sẽ giữ mối quan hệ với nhau lâu dài, dù không thể thân thiết như khi đóng phim nhưng chỉ cần gặp nhau vẫn vui mừng là tốt rồi ^^  Đăng lúc 20-1-2016 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 14-1-2016 23:50:11 | Chỉ xem của tác giả
[INSTA][14.01.16]

@leegaeun1013

source

có lẽ là 1 staff doàn phi, chị ấy viết dài lắm nhưng hình như là chia sẻ trri nghiệm bản thân, cảm giác hụt hẫng thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 15-1-2016 09:27:39 | Chỉ xem của tác giả
K-Swiss Korea (’Heart At-taek’ Video)

K-SWISS KOREA

Ôi   đúng là chàng trai có trái tim ấm áp, ôi cái bạn được buộc dây giày chắc phải kiềm chế lắm mới đứng vững để tiếp tục cái video chứ mềnh là mềnh ngất ra đó rồi, cái này còn đắt giá hơn cái cf của công ty đấy   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 15-1-2016 13:32:30 | Chỉ xem của tác giả
[15.01.16][[pre] OTW to MB

weibo

Hôm nay có music bank lúc 4h20 giờ VN, lần nào bạn Gum cũng đến sớm thật sớm có lẽ vì nó trực tiếp nên bạn ý muốn chuẩn bị thật cẩn thận

Bạn ý đến rồi, nghe nói bạn ý đã mở nhầm cửa, ôi ngượng thật đấy hôm nay mang nguyên kiểu đầu Taekie đến KBS, lên sân khấu sẽ k như vậy chứ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 15-1-2016 13:49:09 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay quàng cái khăn to sụ, rồi cứ rụt cổ vô cái khăn, kèm quả đầu Taek mà sao yêu quá

cr as tagged
Special thanks to all Bogum fansite
do not edit or remove watermark
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách