Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kang Dong Won - 강동원

[Lấy địa chỉ]
3891#
Đăng lúc 20-12-2017 01:40:01 | Chỉ xem của tác giả
Anh và 1987, part 2
- Anh là diễn viên đầu tiên chọn 1987, đích thân đạo diễn Jang đã xác nhận chuyện này trên giới báo chí. Vậy là cái màn 2 chú tiền bối Ha Jung Woo và Kim Yeon Suk gọi cho anh, tưởng là để mời chàng tham gia nhưng thực ra là anh đã nhận rồi. Đạo diễn đã rất lo lắng cho bộ phim này, kinh phí lèo tèo và ý nghĩa lớn lao nó đảm nhận. Một mối lo khác là movie lần này liệu có cảnh melo hay không, đạo diễn không muốn cảnh gặp nhau đầu tiên giữa Han Yeol và người yêu của cậu ấy quá lãng mạn, nó sẽ lạc hẳn ra khỏi mạch phim cũng như chủ đề của tác phẩm. Nhưng mà người xem thì thấy thế Cuối cùng ông đưa ra kết luận, cảm xúc lãng mạn đó hẳn là phản xạ tự nhiên vì dàn trai xinh gái đẹp trong phim
- Nhắc đến độ đẹp trai, wow, có 1 cảnh bạn Han Yeol nhìn Yeon Hee trong lần đầu tiên 2 người gặp mặt, và phóng viên nói khán giả đồng cảm với cảm xúc của Yeon Hee lúc đấy Vâng đẹp trai quá cũng thật là tội lỗi đó.  Nhưng thực sự Tae Ri chia sẻ cô ấy không nghĩ đó là 1 cảnh quay lãng mạn, những phản ứng khi đó của Yeon Hee là cảm xúc rất bình thường của 1 sinh viên đại học khi nhìn thấy một người con trai cao lớn, hút mắt. Mặc dù vậy phản ứng của các khán giả nữ vẫn cứ là lặp đi lặp lại cảnh đó trong đầu với tâm hồn lơ lửng Sau đó cảnh này còn bị mang ra so sánh với cảnh che ô huyền thoại trong TOW, chẹp, có lẽ nào
- Bạn Tae Ri nói anh mình rất giống học giả. Cứ như đang học hỏi từ cả 1 chồng sách, đó là cảm giác của bạn ấy khi nghe anh trò chuyện với đạo diễn trên phim trường

Còn đây là học giả í ẹ của chúng ta, thiếu nữ như này mà vẫn hút gái đc, chẹp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3892#
Đăng lúc 20-12-2017 02:38:47 | Chỉ xem của tác giả
Tin từ hôm trước, có lẽ cả nhà cũng biết hết rồi nhỉ Đó là anh sẽ đóng vai chính trong Tsunami LA, bộ phim kể về trận sóng thần khổng lồ ở LA, kinh phí 55tr USD. Nhà đầu tư: Hannibal Classics và Foresight Unlimited. Bây giờ phim đang ở giai đoạn tiền sản xuất ở UK, sẽ bắt đầu quay vào tháng 3 năm 2018, ra mắt vào năm 2019
Và đạo diễn, Simon West. Nhắc đến ông có lẽ không ai có thể quên Con air rồi

Anh nói rằng anh nhận kịch bản này vì anh đã thấy hứng thú với nó ngay từ lần đầu tiên Hannibal Classic đưa cho anh. Đây là cơ hội hiếm có, anh đã debut thị trường quốc tế với tư cách vai chính
Đạo diễn cũng rất hào hứng trong lần hợp tác lần này với giai nhà. Ông đang khẩn trương tìm kiếm các tài năng khác từ khắp thế giới như Mỹ, Châu Âu, Úc, Trung Quốc và Brazil
Cuối cùng anh nói, nếu có thể nhận được kết quả tốt ở Hollywood điều đó có nghĩa anh có thể giúp thị trường điện ảnh Hàn Quốc tìm được những nhà đầu tư lớn hơn, vì tên tuổi càng phổ biến thì khả năng gọi vốn càng nhiều

Anh ạ, hình như mới đầu năm nay thôi phải không? tui còn đang ngồi gõ cành cạch những trăn trở của anh. Làm việc như thế này mọi người sẽ chết mất, anh đã nghĩ nhiều đến mức nào khi nói ra câu nói ấy. Tui biết là ngày này sẽ đến, nó không xa đâu, mà sao tui run quá. Phim anh ra mắt ở Hàn thôi tui đã ấn F5 cái trang kofic cả chục lần mỗi ngày rồi ấy. Nhưng chẳng hiểu sao tui lại có cảm giác lần anh ra mắt quốc tế này, mọi chuyện sẽ tốt thôi. Cũng không phải vì tui đã quen tin tưởng anh rồi, cũng không phải không biết chuyện hậu trường mỗi bộ phim, có lẽ sẽ có nhiều thứ áp lực cho anh lắm. Chỉ là thấy anh đã chuẩn bị cho ngày này, đã bao lâu nay, với tâm thế từ tốn và đĩnh đạc, với mỹ quan nghệ thuật chân chính và rõ ràng, nhiều lo lắng trong tui dịu xuống. Vả lại, điều này là cần thiết để anh phát triển bản thân, tui tin ở 1 chân trời mới, với bản tính ham học hỏi của anh, anh sẽ lĩnh hội được nhiều điều lớn lao. Lần này dù có thành công hay không, nó cũng sẽ trở thành bàn đạp cần thiết cho anh.  
Năm sau anh xách vali đi rồi phải không, hãy xách theo những lời chúc của tui nữa nhé. Nói đến đây, chợt nhớ trước đây, tui từng chúc anh sẽ gặp được những người đồng nghiệp chung chí hướng để anh có thể bay cao bay xa hơn, giờ lại thấy điều đó có lẽ đã thành sự thực rồi nhỉ? Anh hãy giữ mãi lời chúc đó, tui hy vọng ở nơi xa ấy nó có thể bảo vệ cho anh trước những thứ khủng bố mà Hollywood lúc nào cũng sẵn sàng quăng ra. Và nhớ là luôn có những người yêu thương bảo vệ anh, theo dõi anh mỗi ngày, nếu thấy mệt mỏi, cứ quay về anh nhé

Bình luận

với chuyện đó. Thực ra theo dõi anh làm nghề, tạm thời e nghĩ nguồn năng lượng ấy sẽ k có vấn đề gì đâu  Đăng lúc 22-12-2017 11:44 AM
ngược lại,em cũng k muốn hỏi thêm nữa, chỉ muốn bạn ấy đi đc thanh thản. Nhưng mà có 1 cái là kể cả những nghệ sĩ bình thường cũng sẽ đối mặt  Đăng lúc 22-12-2017 11:43 AM
mà nói chung, đối với ng làm nghệ thuật thì cái cảm giác cạn kiệt nguồn năng lượng thật đúng là án tử. E k hiểu trầm cảm dẫn đến điều đó trước hay  Đăng lúc 22-12-2017 11:42 AM
mình giải quyết chuyện ngọn nguồn vấn đề. Chính những lúc ấy lại càng cảm thấy cô đơn hơn dù mình nhận được nhiều thật nhiều tình yêu thương, haizz  Đăng lúc 22-12-2017 11:38 AM
bạn ấy k có 1 cô gái ở bên, mà nằm ở việc bạn ấy cảm thấy năng lực sáng tạo của mình đã cạn kiệt. Người yêu có thể làm mình đỡ hơn nhưng k thể giúp   Đăng lúc 22-12-2017 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3893#
Đăng lúc 22-12-2017 00:59:31 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra tối hôm kia có ảnh của anh chụp cùng bạn diễn trong GS. Việc thực hiện PR cho GS đang bắt đầu, tuần sau là đã có sản phẩm trình làng rồi. Vậy là hiện tại anh đang vừa đóng nốt Inlang vừa thực hiện quảng bá cho GS. Trông anh mạnh khỏe thoải mái, tóc ngắn cũn nhìn rất là ngâu tay lăm lăm cái điện thoại, đúng là có ăn cũng k được yên Nhưng hôm qua người post tấm ảnh đó lên là chú Kim Eui Sung và chú đã xóa. Tui đã nghĩ nhiều về việc này, thực sự cực kỳ phân vân vì tui đoán cũng không ai muốn post ảnh vui vẻ ăn uống cùng nhau khi mà cả bên kia đang chìm trong tang thương, nhưng chiều nay thấy chị zizstar nói như vậy, tui sẽ cắt ảnh anh ra treo ở đây để mọi người bớt nhớ anh và cũng bớt buồn hơn. Ảnh trong spo là ảnh kín nha, hy vọng nhà mình k reup nó ở bất kỳ đâu

Tầm đầu giờ chiều nay thì có 1 cái ảnh hậu trường Inlang bị leak. Anh thấp thoáng xa xôi ngồi khoe đôi cà kheo dài ngoằng, đội mũ đen xì và vẫn tiếp tục công cuộc soi smartphone k thấy điểm dừng. Nói chung cả khuôn mặt lộ ra đúng cái vành tai. Đoàn làm phim Inlang đã có yêu cầu bằng văn bản k được leak, nên tui chỉ miêu tả cái ảnh đó thôi chứ k up nó lên nữa, thực sự xin lỗi cả nhà nhưng đợt vừa rồi nhiều vụ xâm phạm quá. Mặc dù cái ảnh trên không phải trơ tráo theo kiểu quay cả cái video nội dung phim up lên như mấy tháng trước, nội dung cũng chỉ là cảnh anh ngồi nghỉ nhưng người trong cuộc đã mệt mỏi lắm rồi nên tui quyết định dẹp luôn con ảnh đó. Nhà mình có thấy trên social media cũng đừng repost lại nghen. Mặc dù cũng cám ơn bạn stalk ảnh đã cho tui biết anh gầy béo ra sao nhưng mà những ngày này, trong lòng tui thực sự luôn biết ơn anh không phải thần tượng, chỉ là 1 người ăn cơm ngành điện ảnh chủ yếu diễn xong rồi về nhà. "Cuộc sống nổi tiếng này không phải dành cho tôi", câu văn ấy thực sự làm tui day dứt. Nên từ nay ảnh stalk nào thực sự k cần thiết tui sẽ hạn chế post, còn ảnh họa báo của a thì vẫn như cũ, xin phép được rồi tui sẽ up, k thì cũng đành trễ hẹn với cả nhà vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3894#
Đăng lúc 24-12-2017 11:22:52 | Chỉ xem của tác giả
Giáng sinh năm ấy, đủ mặt anh tài. Lứa nhi đồng đã trổ mã, lứa thanh niên đã 4 người lập gia đình, còn mỗi 3 anh chị.

Trong đó đặc biệt cái anh đứng ngoài mặt ngái ngủ như muốn phá đội hình hồi hôm vừa đc bình chọn đứng thứ 2 trong danh sách những ng netizens muốn tự đón giáng sinh 1 mình k có gái đi kèm năm ngoái thanh niên này vừa tự khai kế hoạch giáng sinh là đi uống rượu. Rượu 1 mình hay với ai thì k biết, cơ mà tui nhìn thấy cách a vừa uống bia vừa thả thính tóe loe rồi đấy nhá -_-  thính dày và chuyên nghiệp lắm, đấy, cứ lo a ế với nhát gái, hừm, có khi lão đi mất lúc nào mình chẳng hay ý chứ

Anyway, chúc cả nhà 1 giáng sinh vui vẻ, hạnh phúc bên những người thân yêu <3
Còn lão kia, ra tặng quà cho chị e đê ra tặng quà cho những ng yêu thương lão, mau *ủn ủn mông*

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3895#
Đăng lúc 26-12-2017 02:07:00 | Chỉ xem của tác giả
Hem hiểu bên Nhật Bổn các bác định rước anh tui về làm rể hay như nào mà dạo này phỏng vấn toàn thấy hỏi gu phụ nữ với nếu mà hẹn hò ở Nhật Bản thì bạn thích đi đâu? Chàng cũng thật thà lắm, bảo tui thích đi suối nước nóng. Thật là non nước hữu tình, 1 công đôi việc, tiện quá anh ha

Được thôi, mai mốt tui xách mông đi hết các onsen của Nhật cho anh coi Ngoài ra ta còn có thể tóm đc chàng ở các quán karaoke, chàng sẽ đi hát và đi ăn. Có 2 bài mà giờ anh đang thích, cả 2 đều là ost của 5cm/s. Bài này thì chắc là thành tủ luôn rồi

Còn bài này anh vẫn đang cố gắng học, anh kêu khó quá

Anh à anh có cần giúp không? tui đảm bảo sẽ khiến anh hát trôi chảy, à mà khoan, có khi tui mải ngồi ngắm anh chứ cũng chẳng đc tích sự gì đâu anh ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3896#
Đăng lúc 27-12-2017 14:08:58 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay, 27/12 là ngày công chiếu toàn quốc của 1987

Thực sự lúc này đây, tui nghĩ đến mẹ bạn Han Yeol nhiều nhất. Hy vọng cái gì còn chưa thể nói ra, cái gì có thể an ủi được bác ấy, thì vai diễn của anh sẽ làm được điều đó. Bác cũng chẳng phải tai to mặt lớn gì trong ngành điện ảnh, nhưng tui tin rằng cảm xúc của bác ấy, sự kỳ vọng của bác ấy đặt vào 1987, có giá trị gấp nhiều lần con số doanh thu hay số điểm đánh giá mà phim đạt được. Có lẽ đó cũng là một điều ý nghĩa và ấm áp trong quãng đời ăn cơm nghề diễn của anh. Thực lòng mà nói, con số xe thực phẩm đồ sộ gửi đến động viên đoàn làm phim không ít, nhưng chẳng cái nào làm tui xúc động bằng cái hộp cơm mà bác ấy mang đến cho anh, vào cái ngày mà bác ấy nói bác ấy coi anh như con.

Đợt quảng bá master vừa rồi tại Nhật Bản, anh có 1 câu nói mà báo đài Hàn xẻng cứ đăng tin vèo vèo lên, rằng diễn viên phải tiếp cận với các vấn đề chính trị. Rồi thì ở dưới comment của netizens có những cái nhắc lại cụ cố anh, rồi thì xã hội của chúng ta cần những người như thế này. Cũng có người trách anh, rằng giờ vụ của cụ cố nhà anh vỡ lở, cho nên anh mới biết học lại lịch sử, mới biết trân trọng diễn biến thời cuộc.

Ồ không, thực ra bản chất vấn đề của việc anh nói rằng diễn viên phải làm việc đó, chỉ đơn giản anh luôn tâm niệm rằng nghệ thuật phải có thiên chức giải thoát, chữa lành. Trước đây tui chỉ dám viết về điều này với từ "tui nghĩ" phía trên, bây giờ đã có thể trích nguyên văn lời anh nói rồi.  Dưới đây là trích đoạn trả lời phỏng vấn của anh trong đợt quảng bá Master vừa qua tại Nhật

- Q: Nghề diễn có vẻ thật khó khăn khi bạn phải đối mặt và thể hiện cả những tổn thương nội tâm của mình
-A: Tôi không biết liệu "đối mặt với những tổn thương nội tâm" có phải là cụm từ tốt nhất để miêu tả hay không, nhưng tôi tin người diễn viên phải thể hiện được những buồn thương đau đớn của người khác thông qua diễn xuất. Đó là lý do việc thấu hiểu bản thân cũng như sự vật, sự việc, con người xung quanh trở nên quan trọng. Điều đó cũng có nghĩa chúng tôi cần thường xuyên học hỏi và chú ý tới những vấn đề xã hội và chính trị để nắm bắt được điều gì đang xảy ra ở thế giới thực tại. Nói cách khác, tôi nghĩ đây là cách để có thể nói lên trăn trở suy tư của người khác.  Ngoài kia các ca sĩ, các nghệ sĩ hài, vô vàn các bộ môn nghệ thuật khác nhau cũng hệt như vậy. Tôi nghĩ một diễn viên chỉ có thể tồn tại khi anh ta tiếp cận được với công chúng và chữa lành cho họ.
- Q: Nếu vậy thì chính bản thân bạn có được chữa lành điều gì không?
-A: Haha. Tôi tận hưởng công việc diễn xuất và tự chăm lo tốt cho mình mà

Chẳng cần chờ đến ngày hôm nay với những chính biến xã hội, chẳng cần đợi đến Master với suy nghĩ làm phim thế nào để người xem cảm thấy được an ủi, được thoải mái, anh vốn đã luôn như thế từ rất lâu. Cách đây 12 năm, cái ngày mà anh gửi một bức thư lên daum cafe, 1 ngày đầu năm 2006 vẫn còn lạnh teo, sau những lời cám ơn fan đã tổ chức sinh nhật cho mình, anh viết

"Như các bạn cũng biết, giờ đây tôi đang quay 1 bộ phim tên là Our Happy Time. Có lẽ bạn tự hỏi ai là Yoon Soo? Yoon Soo của tôi, sẽ khác biệt với Yoon Soo trong cuốn tiểu thuyết. Vì sao ư? Vì tôi sẽ tái tạo Yoon Soo, ý tôi là một Yoon Soo tốt đẹp hơn trong cuốn tiểu thuyết đó"

giờ đây cuốn tiểu thuyết đó đã được ra mắt ở VN dưới tên gọi Yêu người tử tù. Đọc nó mới thấy hết cái tâm can, cái nỗ lực của anh. Anh không chỉ truyền tải trọn vẹn, mà còn chỉnh sửa, chắt lọc, và thực sự tạo ra một Yoon Soo đáng sống hơn trên màn ảnh. Tương tự với My brilliant life, trong cuốn tiểu thuyết Những tháng năm rực rỡ, chẳng hề có cảnh Dae Soo quay về gặp bố mình, với sự hối hận, biết ơn và cả bất lực. Trong khung cảnh đó người ta thấy Dae Soo quay về là 1 đứa trẻ trước bố mình, nhưng không còn là 1 đứa trẻ ngông nghênh ăn hàng chục cái bạt tai trong sự bặm môi tức tối, mà bặm môi để ngăn nước mắt khỏi tuôn trào. Có con mới thấu lòng cha mẹ, Dae Soo bắt buộc phải lớn, phải trưởng thành, nhưng cái trưởng thành của Dae Soo có lẽ là sự trưởng thành đau đớn nhất. Vả chăng lúc ấy người ta mới thấy cái đứa trẻ trong Dae Soo thực ra đã lớn, khi chiến đấu với tất cả sự bất lực, cô đơn và mệt mỏi trong thầm lặng để trở thành chỗ dựa cho gia đình.

-Q: Dưới tư cách một diễn viên, bạn nghĩ nét quyến rũ là gì?
-A: Điện ảnh là một lĩnh vực biểu đạt không giới hạn. Tôi có thể chuyển tải vô vàn chủ đề theo nhiều cách khác nhau, nên tôi vẫn chưa thấy giới hạn của chúng. Tất nhiên điện ảnh có khía cạnh giải trí, nhưng tôi vẫn nghĩ rằng nó mang trong mình yếu tố cơ bản của nghệ thuật... ( ở đây anh lấy ví dụ rằng mỗi khi làm về một khía cạnh xã hội nào đó, các nhà làm phim đều có cam kết rõ ràng, bản thân anh cũng muốn gửi gắm thông điệp riêng tới khán giả)..Không chỉ các diễn viên mà tất cả các staff cũng đều bị cám dỗ và thúc giục bởi ý thức mạnh mẽ về sứ mệnh đó...
-Q: Vậy ra điện ảnh là sân khấu kịch của các diễn viên
-A: Tôi nghĩ rằng bản chất nghề kịch là diễn tả với một trái tim thuần khiết. Nhưng nếu bạn muốn truyền tải một thông điệp, rất khó để khán giả có thể nắm bắt hết chỉ qua 1 lần xem. Từ góc nhìn đó, tôi nghĩ  một bộ phim là hình thức dung hòa cả truyền hình và sân khấu kịch, khi bạn muốn nói lên điều gì đó, điện ảnh sẽ giúp bạn truyền tải tới nhiều khán giả hơn. Điện ảnh vẫn có tính giải trí thương mại, nhưng nó cũng đồng thời được coi là một loại hình nghệ thuật. Uhmm, nó là một lĩnh vực biểu đạt kỳ lạ của nghệ thuật. Tôi nghĩ vậy

Anh ơi, bất kể sau này mọi chuyện có ra sao, anh hãy cứ làm nghệ thuật như thế nhé. Lần này nội dung 1987 cũng có 1 chút thay đổi so với quá khứ, và tui tin anh đã suy tính, tìm hiểu rất nhiều để không chỉ nắm bắt được nhân vật, thể hiện được lịch sử mà còn viết nên những câu chuyện đẹp theo cách của anh, cái cách thật nhân hậu và chân thành. Anh ạ, cũng có những lúc tui sợ, sợ những ngày năm 2018, có lúc nào đấy, một câu nói của anh hoặc một hình ảnh nào đó, sẽ khiến tui phải đối diện với rất nhiều đau đớn? Nhưng mà nghĩ lại tui chỉ tự cười mình, bởi khi một bộ phim trôi qua, tui tin rằng tui sẽ nhanh chóng yêu chúng nếu có anh ở đó. Một chị fan anh nói rằng cái nghề diễn viên này thật khổ, người ta yêu vai diễn chứ không phải yêu diễn viên. Nhưng mà tui lại không nghĩ thế. Hình ảnh và tấm lòng của anh ở đó, nó luôn rõ ràng. Chính cái sự duyên dáng ấy đã khiến vai diễn của anh với tui thật đẹp. Tui chẳng dám kể lể đo kè những vất vả của anh, tui biết nghề nào cũng có cái này cái kia thôi. Nhưng mà lý do khiến anh sáng, anh đặc biệt, là bởi cái tâm làm nghề của anh anh ạ.

1987 hãy thành công nhé, bởi ở 1 khía cạnh khác, tui nghĩ nó còn có thể an ủi cả anh và gia đình, và như thế biết đâu một phần mệt mỏi trong trái tim anh lại có thể được nguôi ngoai. Anh đã vất vả và tổn thương vì cái nghề này nhiều rồi. Hãy để nghệ thuật quay trở lại bù đắp cho anh phần nào theo cách như thế

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3897#
Đăng lúc 27-12-2017 18:56:28 | Chỉ xem của tác giả
Người thương của cả nhà trong 1987

Làm gì mà giống đc đợt TOW vại, tôi thấy a  giống chú ngta vãi
Nhưng lỡ yêu rồi biết sao đây   a có thành cóc cụ e cũng sẽ theo hihii <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3898#
Đăng lúc 28-12-2017 02:32:47 | Chỉ xem của tác giả
Ngày đầu tiên ra quân, 1987 thu về 330k vé, đứng thứ 2 sau with god Đúng như dự đoán và review trước đây, tác phẩm thu về điểm số đánh giá khá cao, cư dân mạng cho 9.23, khán giả cho 9.18 và giới chuyên môn với 8.00 Phản hồi từ khán giả rất khả quan, "tôi nghĩ không chỉ các sinh viên mà tất cả mọi người đều nên xem bộ phim này", "có rất nhiều bộ phim dùng đề tài đấu tranh dân chủ làm tư liệu nhưng tôi nghĩ 1987 đã thực sự đưa tôi trở về khoảng thời gian đó" ..v..v..chúc mừng đoàn làm phim có bước khởi đầu thuận buồm xuôi gió nhé

Tui tạm dịch 1 bài báo nói về sự xuất hiện của anh trong phim
"Đúng như mong đợi, Kang Dong Won trông thật ấn tượng
Trong 1987, Kang Dong Won nổi bật với hình tượng một nhân vật xả thân vì nghĩa trong lịch sử Hàn Quốc: Lee Han Yeol, đã nhận được sự chú ý trong suốt thời lượng trình chiếu
Lần xuất hiện đầu tiên của anh trong cảnh biểu tình đã làm sáng bừng màn ảnh với visual hoàn hảo. Không chỉ riêng mình Yeon Hee ( Kim Tae Ri), mà các khán giả nữ cũng ấn tượng bởi sự cuốn hút của anh.
Tiếp đó, Kang Dong Won từ tốn quyến rũ người xem không chỉ qua gương mặt thu hút mà còn bởi diễn xuất của anh ấy. Từng từ hoặc ánh nhìn thoáng qua của anh ấy đều thuyết phục khán giả và khiến họ đồng cảm
Ở diễn biến cuối, khi nhân vật qua đời trong cuộc điều tra của cảnh sát và sự thật đằng sau tai nạn được làm sáng tỏ, cái nhìn cuối cùng của Kang Dong Won khi sự thật được tiết lộ nhưng nhân vật đã gục ngã vì hơi gas đã khiến khán giả rưng rưng nước mắt.
Kang Dong Won là một trong những diễn viên tốt nhất trong dàn cast của 1987, và anh ấy cũng sở hữu màn trình diễn xuất sắc nhất"

Được rồi, anh làm được rồi giai ạ Sau những áp lực bốn bề, giờ anh đã có thể nhẹ lòng 1 chút rồi phải không anh? Những ngày tiếp theo 1987 phải làm ăn thật tốt nghen, bù đắp công sức cho đoàn làm phim, và tất nhiên là cho anh tui nữa, người đã phải chịu đựng quá nhiều tổn thương rồi

p.s trong số mấy cái review, tui đọc được 1 đoạn khá là hài Ý nói vào năm 2004, anh mình đã khiến các thiếu nữ la hét bởi cảnh ô dù, thì nay vào năm 2017, khi họ đã ở độ tuổi 30, anh lại một lần nữa khiến các cô gái ngày nào gỡ bỏ khoảng cách tuổi tác và quay về thời niên thiếu để la hét vì anh 1 lần nữa )
tui thì chẳng biết tình hình vỡ rạp đến mức nào nhưng mà thiệt tình cái ảnh này, dù nó là cái nhìn trìu mến của 1 ông chú nhưng độ tình tứ thật thà vẫn khiến tui phải chạy đi lấy xô hứng nước miếng

P.s: set xong tấm ảnh đầu tiên mới nhận ra quả đầu của anh giống y chang con bạch tuộc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3899#
Đăng lúc 31-12-2017 20:42:46 | Chỉ xem của tác giả
Anh già bị phát hiện đang ngồi trầm mặc 1 mình 1 cõi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3900#
Đăng lúc 1-1-2018 00:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng năm mới người thương hâm hấp của tui. Tuần cuối cùng của năm trôi qua với nhiều khó khăn cho anh, tui chẳng biết làm gì hơn ngoài cầu mong mọi việc thuận buồm xuôi gió. Những gì anh không bao giờ nói, tui ước gì anh hãy nói ra dù chỉ 1 lần. Còn tui muốn nói với anh rằng, anh không cần trở thành điều gì đó lớn lao hay mạnh mẽ, anh hãy hạnh phúc, hạnh phúc thật nhiều. Cảm ơn anh vì bất cứ lúc nào cũng đã giữ lời hứa duy nhất với fan "Tôi sẽ làm cho các bạn thật tự hào". Năm tới sẽ nhiều thử thách hơn, mong anh hãy hiểu rằng, chỉ cần con người anh chứ không phải bất cứ thành tích nào, không phải bất cứ hứa hẹn nào, cũng đã khiến tui tự hào lắm rồi

Chúc mừng năm mới cả nhà, mong rằng mọi ngày trong năm của mọi người sẽ luôn đong đầy yêu thương, hạnh phúc và tự do
Anh cũng vậy nha, à không, anh nhất định sẽ như vậy nhé người thương của tui

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách