Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kang Dong Won - 강동원

[Lấy địa chỉ]
3851#
Đăng lúc 14-9-2017 03:21:03 | Chỉ xem của tác giả
Anh mình đã gửi hoa đến mừng lễ khai trương của Iwasaki Hormone, và nhờ đó ông Sise có kiểu ảnh chụp thiệt là.. thực sự thì tui thấy nó hơi kinh dị kiểu hãy nhìn vào con mắt của chú ấy kìa, nó cực kỳ sắc, trông cứ nguy hiểm và băng lãnh làm sao chú ei chú có nhời nào muốn chuyển cho anh mà pose khiếp thế ạ

Tình cờ là tui nhìn thấy tấm chữ ký này của anh trên insta của bạn honeydew, thành quả học tiếng Trung của anh đây sao nét chữ cũng đẹp hơn bình thường, hẳn là người nông dân mất công nắn nót tô tô vẽ vẽ lắm đây, bởi nhỡ thừa thiếu dù chỉ 1 nét thì ai mà biết được chàng đang viết gì

Bình luận

thời gian sẽ chứng minh tất cả thôi, nhất là khi giờ vấn đề ấy cũng đc giải quyết phần nào rồi  Đăng lúc 16-9-2017 07:39 PM
k có, nhưng dù tui có làm gì thì cũng không thể giúp được gì hơn, và cũng k thể biết đc rõ nhất. Nên tui nghĩ chuyện đó tạm thời k nên nhắc đến nàng ạ  Đăng lúc 16-9-2017 07:39 PM
chuyện nhạy cảm ấy là cú sốc và những suy nghĩ của tui thôi, và bây giờ đoàn làm phim cũng đã giải quyết nó được đến 80% rồi. Chuyện có k thể biến thành   Đăng lúc 16-9-2017 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3852#
Đăng lúc 16-9-2017 18:51:15 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua, a đã hoàn thành CF quảng cáo Lucas mới trong 18 tiếng đồng hồ cho chỉ vài phút lên hình, lại giữa đợt quay phim nên các staff đã hành động rất khẩn trương và tập trung. CF sẽ ra mắt vào dịp lễ chuseok sắp tới. Namyang có lẽ sau 1 hồi bị xỉa ( ) và đánh giá lại tình hình đã tiếp tục hợp đồng với anh. Đúng vậy, giờ phản ứng của knets với anh đã đỡ hơn rất nhiều, bắt đầu từ lúc bức thư của hiệp hội những người tưởng nhớ bạn Han Yeol được công bố trên mạng, vì thế bên Namyang giờ chẳng còn lý do gì để tiếp tục nghe mỉa mai cafe Dong Won mà lại bỏ Dong Won. Nhưng mà nói chung các bác ạ, tại thời điểm đó thực sự các bác đã làm tôi phải suy nghĩ nhiều lắm đó, và kể cả bây giờ cũng vậy

Một bạn nhân viên tham gia quay CF đã chia sẻ bạn ấy rất hồi hộp nên đến trường quay sớm hơn thường lệ, và bất ngờ vì mọi người đều ở đó hết cả rồi. Bạn ấy hồi hộp không biết phải mở lời chào hỏi với mọi người thế nào, và bất ngờ là anh lại chủ động chào hỏi bạn ấy trước Bạn ấy nói vẻ đẹp, thần thái và giọng nói của anh giống trên phim 100%. Có vẻ quá xúc động nên bạn ấy thấy anh không phải người bình thường nữa mà là người ngoài hành tinh Câu chuyện cua fan ngày hôm qua của anh là như thế đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3853#
Đăng lúc 16-9-2017 19:31:32 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện quan trọng nên tui quyết định post riêng

Tình hình là đợt vừa rồi phim trường Inlang bị stalk 1 cách nghiêm trọng. Không chỉ ảnh mà thậm chí có người còn dùng ống kính chất lượng cao chĩa vô phim trường, quay hẳn video luôn. Nó vẫn là video bts nên tình hình chưa căng thẳng. Nhưng đỉnh điểm là mấy hôm trước 1 cái video quay lén cảnh phim bị tuồn lên SNS. Mặc dù thời gian khá là ngắn, và nó cũng chỉ là cảnh đi bộ, nhưng đây vẫn là nội dung của bộ phim, vì thế việc lưu trữ và tuyên truyền nó là hành động phạm pháp. Video ấy đã bị báo cáo lại với đoàn làm phim. Họ thực sự rất buồn và bực mình.

Xong rồi vừa mới chiều nay tui lượn lờ twitter và facebook lại thấy có người up nó lên -_-
Các fan anh xưa nay đều bảo mật chuyện hậu trường, đó là cách mọi người tôn trọng anh và đoàn làm phim. Các chị đều không repost lại nó, tôi cứ nghĩ mọi chuyện êm xuôi cho đến khi lại thấy video đó bị leak lên từ những đối tượng khác. K phải từ fandom của mình nên tui cũng k hiểu họ nghĩ gì khi làm điều đó, nhưng giống như các bạn fan Hàn, dù người leak nó lên các phương tiện truyền thông có là ai, hy vọng cả nhà không lưu trữ hay repost nó dưới bất kỳ hình thức nào.

Thực sự việc đưa tin bất cứ cái gì lên mạng, k được sự cho phép của chủ thể, đã khiến tui cân nhắc rất nhiều, nhất là từ đợt anh sang Nhật quảng bá cho Vanishing Time. Tại thời điểm đó, có những lúc đã xin phép được rồi, nhưng tui vẫn tần ngần về việc post hình hoặc thông tin lên,tui muốn nhà anh sẽ luôn đi cùng anh, nhưng cũng phân vân bởi những rắc rối đi kèm mà anh phải chịu chứ chẳng phải fan anh nếu mình vô tình gây ra điều gì đó k hay. Tui nhớ anh lắm, và tui nghĩ mọi người cũng thế. Dù là ai thì việc chia sẻ những thông tin về anh cũng chỉ vì mình thương anh, yêu anh chứ không phải để sản sinh lợi nhuận, nhưng ở bên kia anh còn cần những sự hợp tác chuyên nghiệp. Vậy thì mình chịu thiệt 1 chút, thông tin mình có muộn màng 1 chút, nhưng miễn sao ở bên kia anh ổn, anh công tác tốt là được rồi. Quan trọng nhất vẫn là anh mà

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3854#
Đăng lúc 18-9-2017 23:54:03 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là CF 15s cho lookas9 đã ra chiều tối nay, không cần đợi đến dịp lễ trung thu. hẳn là 18h quay diễn ra thuận lợi nên công tác edit cũng bốc khói, cứ thế các đồng chí bê nguyên shoot hình vào video Thực sự là tui coi không bõ đâu các đồng chí ạ, vid gần 1p đâu rồi Dù chỉ xuất hiện chớp nhoáng nhưng anh vẫn hớp hồn già trẻ gái trai dễ như ăn kẹo bởi vẻ nam tính, lịch lãm và cổ điển   a tạm thời dẹp style quê mùa lúa lá để quay ngoắt sang phong thái mật ngọt chết ruồi, một quá trình lột xác thành công quá sức mong đợi

30s mà có mỗi cảnh này là đột phá ( qua đây xác nhận mắt anh vẫn vô cùng sắc nét và trong vắt dù mí sụp- hậu quả tuổi già )

còn đâu hầu như shoot hình nào cũng y như 1, có mỗi tư thế cầm cái vại bia lên uống và uống, lại còn chình ình chữ L, kiểu các bác sợ thiên hạ mải ngắm anh k thèm liếc mắt qua sản phẩm hay sao ấy thiệt là tui thấy nếu loại thần thái của anh ra thì ý tưởng của CF phải nói là nông toẹt -_- Nhưng dẫu sao vẫn cảm ơn các bác đã cho tui một lần nữa được diện kiến khả năng thả thính siêu phàm của a nhé, con tim tui đã chết trong chưa đến 1 tích tắc ở giây 11 khi anh nhẹ nhàng nhấc 1 bên mày lên, ngạo nghễ mà vẫn dịu dàng, thiệt là cuốn hút hết sảy

Được cái lần này phong cách bèo nhún của a đã dễ tiêu hóa hơn rồi đó anh ạ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3855#
Đăng lúc 19-9-2017 00:37:33 | Chỉ xem của tác giả
Cấp báo: Từ ngày 21/9-2/10, thanh niên quê lúa sẽ bỏ rơi dàn vợ to vợ nhỏ ở nhà để cùng đồng bọn đi thả bom cảm tử ở Geunhwadong, Chuncheon Kẻ chủ mưu là một người đàn ông tứ tuần, mặt nhăn da xệ, họ Kim, tên Jee Won

Lịch thả bom rất đều đặn từ 6 giờ chiều đến 1 giờ sáng trong vòng 7 ngày tại trường quay Camp Page. Bà con cô bác không cần sơ tán, chỉ cần hảo tâm rộng lượng thông cảm và tha thứ cho sự ô nhiễm tiếng ồn cũng như những bất tiện khi đội quân trói gà không chặt này càn quét qua

Đồng thời, ủy ban kháng chiến, Gangwon Film Commission xin trân trọng thông báo là bất cứ thanh niên nào tiếp tục cái trò chụp lén  quay trộm những chiến sĩ đang bận thi hành công vụ rồi lại tung lên SNS, twitter và facebook như bữa nọ là vi phạm luật bản quyền cũng như xâm phạm quyền riêng tư mỗi cá nhân Uỷ ban đã rất điên tiết sau vụ hồi hôm rồi đấy nhé Nói không nghe là ủy ban vác súng đạn ra chiến đấu chứ không thèm thông cáo trước như bữa nay nữa đâu nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3856#
Đăng lúc 20-9-2017 10:21:04 | Chỉ xem của tác giả
Tuần vừa rồi bản blu ray đã về Nhưng tui đang ở trong cơn double giận dỗi   1 là phát hiện ra sắp tới phải mua ổ quang chuyên đọc blu ray cơ ạ chứ DVD-RW của lap thì không xài đc   Và buồn nhất là các bác yesasia bằng cách khỉ ho cò gáy nào đó đã làm bốc hơi mất chữ ký tay của các diễn viên rồi, trong đó có cả người nông dân thương nhớ của tui   Nước mắt lưng tròng mấy hôm huhuu   Đc rồi khi nào mình gặp nhau ta thanh toán món nợ này a nhé

Một vài hình ảnh hậu trường nè

Mỗi nét chữ đều được ký họa lại bằng hình ảnh, nhìn rất đáng yêu, đúng kiểu trẻ thơ nhưng mở quyển photobook ra mà hoa cả mắt Tui chụp lại vài trang thôi, thảo nào đợt vlive khi được hỏi liệu có viết thư tay bằng mật mã như này không thì  zai già cương quyết đùn bằng hết sang bé Eun Soo

Để nói về hình ảnh của anh trong cuốn photobook này thì chỉ có mấy chữ: đậm tính ăn mày flower beggar

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3857#
Đăng lúc 21-9-2017 02:27:38 | Chỉ xem của tác giả
Đây rồi khoảnh khắc yếu tim của tui lại lộ diện nữa rùi <3

Thật ra tui vẫn nghĩ quảng cáo cà phê là hợp với anh nhất, không chỉ về mặt hình ảnh mà cả tính cách con người. Từ French cafe tươi sáng nhí nhảnh, rồi dần chuyển sang lookas 9, trầm ấm và tĩnh lặng. Bản thân Lookas9 là dòng sản phẩm cà phê nguyên chất, hướng tới đối tượng trung niên. Còn anh cũng U40 rồi, trưởng thành, điềm đạm, và nhiều suy tư hơn. Anh bây giờ dành thời gian uống rượu 1 mình khi nghe nhạc, chứ không chỉ mượn rượu để giao lưu nhậu nhẹt, chén chú chén anh thông thường. Thực ra nhiều lúc tui nghĩ, anh khó bỏ rượu không chỉ vì anh ham uống ( dù đúng là tửu lượng của anh cũng cao ngất) mà có lẽ còn bởi cái thức uống có cồn đó với anh đã có thật nhiều kỷ niệm, là những ngày tháng trăn trở một mình, là những lần anh kết duyên với những đồng nghiệp mới. Ở một khía cạnh nào đó, rượu là thế giới riêng của anh.

Nói vậy hem có nghĩa tui ủng hộ anh chén tạc chén thù đâu anh nghe rõ chưa thu sang rồi đó anh ạ, ở bên đó anh nhớ giữ gìn sức khỏe đừng để mình bị cảm nữa nghen

g18_st

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3858#
Đăng lúc 21-9-2017 23:54:37 | Chỉ xem của tác giả
Nhân tiện tư liệu CF lần này không xuất sắc như mọi bận, tui xin bù lỗ giới thiệu tấm ảnh quảng cáo mà tui thấy đẹp nhất của anh

Đây vẫn luôn là 2 tấm tui thích nhất. Tui mê từ người thả thính tới người dính thính. Anh thật là dịu dàng, bé con thật là đáng yêu và công cuộc mê trai của bé thật dễ thương hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3859#
Đăng lúc 28-9-2017 02:20:53 | Chỉ xem của tác giả
"The running actress", bộ phim mới của tiền bối Moon So Ri- một trong những người bạn của anh và cũng là vợ của PD 1987- sắp ra mắt, thu hút được sự chú ý từ các nhà phê bình, báo giới và khán giả, nhưng đen đủi thay lại bị chia một lượng screen hẻo. Vậy nên anh và các bác Song Kang Ho,  Choi Min-sik, Seong Kyung Gu và Park Hae Il đã cùng nhau chung tay giúp sức  theo tinh thần "của ít lòng nhiều" Sự xí xớn trong việc dịch tiếng Hàn toàn gg engtrans của tui chỉ có thể dừng lại ở việc hiểu qua loa Túm lại là anh và bác Song Kang Ho sẽ tổ chức 1 event xem phim miễn phí được thông báo trên website của CGV arthouse. Vào ngày 10.2, anh sẽ mời 100 khán giả tới rạp CGV Gwang Ju để thưởng thức bộ phim này

Tui rất thích cách giúp đỡ bạn bè và đồng nghiệp của anh, nó dễ thương, giản dị và thực tiễn. Sự kiện lần này có khác một chút, đó là phải public. Còn thông thường sự tương trợ của anh thường kín đáo và tế nhị, cốt để không ai biết, như thế vừa chân thành hơn mà trong 1 vài trường hợp đỡ khiến người nhận sự giúp đỡ cảm thấy áy náy
Đó, trái tim của anh lúc nào cũng mộc mạc và ấm áp như thế đó, cả nhà có ai nhận hem

Tiện thể, hôm nào rảnh anh có thể qua đây dạy kèm tui học tiếng Hàn được không? Nghe cách giúp đỡ ấy cũng dễ thương, giản dị và thực tiễn quá đi chứ bộ tui đảm bảo sẽ sắp xếp nơi tầm sư học đạo hoàn toàn "kín đáo", "không để ai biết" còn học trò của anh cũng là người hết sức biết nghe lời, chỉ có điều hay được voi đòi hai bà trưng thôi   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3860#
Đăng lúc 30-9-2017 01:25:09 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn fan Nhật thiệt là cầu được ước thấy   mặc dù cầu hơi lâu nhớ năm nào họp fan anh còn hỏi mọi người có muốn anh qua Nhật PR không, giờ thì đúng là a qua thật rồi

Nhân dịp mang Master qua đất nước mặt trời mọc, mùng 6/11 này anh sẽ làm trò con bò cho các bạn coi trực tiếp tại TOHO Cinemas Ueno. Anh cũng nhắn nhủ luôn là anh rất mong chờ được gặp mọi người đó, sự kiện lần này được đánh dấu như lời chào chính thức của anh tới các fan Nhật, nên các bạn hãy đến thật đông nhé   không lại khổ thân ông kép chính của tui đã già cả vẫn chăm chỉ diễn hài nhưng không ai thèm nhòm

Như vậy là Vanishing Time đến Nhật qua đường báo chí và Master thì anh thân chinh ra trận trực tiếp. Cú đánh đầu tiên vào ngày 10/11, hy vọng kết quả khả quan đừng phụ sự hy vọng của anh
Tiện thể giờ truyền thông cũng đổ sự chú ý sang Master rồi thì từ mai tui sẽ treo bù các bài báo của Vanishing Time Rạp báo ra muộn còn vì tui còn mải lo chuyện đông chuyện tây, sorry anh và cả nhà nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách