Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới của vụ scandal Park Shi Hoo: K cũng bị tố cáo cưỡng dâm

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-2-2013 20:10:08 | Xem tất

thật ko bit phải làm sao nữa
giờ thì anh sẽ ra sao đây
sự nghiệp mà anh cố công gầy dựng nữa
mình tin là anh vô tội, 1 lòng tin tưởng
cô A kia không biết được hưởng bao nhiêu % hoa hồng trong vụ này nhỉ{:441:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 20:10:11 | Xem tất
Chẹp, càng ngày càng phúc tạp quá đi mất, chắc anh PSH sau vụ này dù có bị oan cũng phải ở ẩn đến chục năm rồi mới tiếp tục sự nghiệp được mất, đây có thể gọi là hậu quả do sự tin tưởng và phóng túng không ta???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 20:19:02 Từ di động | Xem tất
Tinh huong dua ra: co A bi say, dua ve nha PSH, anh K va PSH co the ve nha uong tiep, PSH tuu luong khong tot nen cug say, khi tinh day, ca 2 nguoi co A va PSH nam tren giuong, ho nghi ho da quan he, nhung that ra co the lai la tro choi deu cua anh K gianh cho PSH. Day la tinh huong kha quan nhat cho PSH. Anh K dich thuc la nhan vat quan trong.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 20:19:48 Từ di động | Xem tất
Tinh huong dua ra: co A bi say, dua ve nha PSH, anh K va PSH co the ve nha uong tiep, PSH tuu luong khong tot nen cug say, khi tinh day, ca 2 nguoi co A va PSH nam tren giuong, ho nghi ho da quan he, nhung that ra co the lai la tro choi deu cua anh K gianh cho PSH. Day la tinh huong kha quan nhat cho PSH. Anh K dich thuc la nhan vat quan trong.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 20:21:10 Từ di động | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 20:28:28 | Xem tất
"Tôi không thể uống nổi hai chai rượu soju giấm đỏ"
Hình như ss GR đưa tin nhầm thì phải, theo news thì A bảo là A không phải thuộc dạng có thể bị say nếu chỉ uống 2 chai soju giấm đỏ

Bình luận

ham hố =))))))  Đăng lúc 22-2-2013 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 20:33:26 | Xem tất
kho than ah park shi hoo wa
hong het hing tuong r`
s nghiep di tong
nhung em van tin tuong anh trong scandal lan nay
oppa cua em trong sach
fliting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 20:38:43 | Xem tất
dù là thật hay giả thì hình tượng của a cũng bị ảnh hưởng nghiêm trọng rồi còn gì
cô A cũng hay thật, sao lúc đầu ko nói bị 2 ng` cưỡng bức luôn đi, giờ mới nói
sợ chưa đủ loạn hay sao ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 20:39:40 | Xem tất
Tình tiết mới này xem ra khó nuốt đây
ngày càng rắc rối hơn rồi, nếu cô ấy ko uống nổi 2 chai rượu, tức là chưa tới nỗi say khi rời khỏi quán phù hợp với hình camera, lại nghiêng về giả thuyết bị bỏ thuốc hay gì đó khi ở trên xe oto nên về tới nhà mới lăn ra như vậy, hoặc cô ấy giả vờ. Còn nói cô này tự bỏ thuốc bản thân hay bỏ thuốc 2 anh này thì chẳng hợp lý tý nào với hình ghi được.
vậy tức là lúc đầu cô này kiện cả 2 người chứ có phải mình PSH đâu, cảnh sát với báo chí làm lung tung cả, haiz tiếp tục chờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 20:42:00 | Xem tất
Mình tin tưởng cô A... Dù cô ấy yếu thế, bị lượng fan chỉ trích thậm tệ, còn bị cho là " gài bẫy PSH" but cô ấy vẫn dũng cảm đòi công lý... Mình luôn đứng về phía cô ấy với tư cách là sự đồng cảm của phụ nữ.

Các bạn nói lời khai của cô ấy giả dối sao ko nói báo chí thêm mắm muối hại cô ấy, bài báo nói xấu 1 chút về PSH là la làng lên nói tin vịt từ bọn nhà báo... còn trong khi những bài bất lợi với cô ấy thì quan trọng hóa lên như sự thật 100%

Đợi ngày 24 đi và đừng tin hoàn toàn vào báo chí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách