Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới của vụ scandal Park Shi Hoo: K cũng bị tố cáo cưỡng dâm

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 23-2-2013 12:34:09 | Chỉ xem của tác giả
Hức, tình hình có vẻ ban căng và phức tạp rồi đây.
Thực ra chuyện này thì cũng chẳng biết nói thế nào.
Mong chờ điều tra của cảnh sát vậy. Cơ mà hy vọng cảnh sát sẽ công bố đầy đủ rõ ràng.
Nếu không mọi chuyện đã phanh phui tới mức này, thì ko rõ ràng cũng không được.

PS: Mà sao bên rãnh 14 lại nói anh Park có thể lãnh án chung thân là sao? >"<

Bình luận

Mình nghĩ dù có thật thì cũng k thể chung thân đc, rãnh đấy nói hay ghê. Cũng mong cs nhanh chóng điều tra, để lâu sự việc càng rắc rối  Đăng lúc 23-2-2013 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 23-2-2013 13:59:19 | Chỉ xem của tác giả
Ui, lằng nhằng quá. Cứ mỗi ngày phát sinh một tình tiết mới. Báo chí thì đăng loạn cào cào, làm dân tình như mình ko biết đâu mà lần nữa. Mà sao thấy phía cảnh sát Hàn Quốc làm chậm thế nhỉ? Mãi vẫn chưa ngã ngũ hay có kết luận gì cả. Bao giờ vụ này mới kết thúc được đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 23-2-2013 15:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Bao giờ cho đến tháng 10. Bao giờ cành đào nở hoa
Bao giờ vụ việc kết thúc. Bao giờ chúng ta mới biết sự thật.
Tin tức cập nhật mỗi ngày, ngày càng rối ren và phức tạp.
Một dấu hỏi to đùng..liệu có gì liên quan đến vụ đâm sau lưng hok ta?
Dù sao mong việc sẽ sớm kết thúc. Haiz.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 23-2-2013 20:41:38 | Chỉ xem của tác giả
vanhbui gửi lúc 23-2-2013 12:34
Hức, tình hình có vẻ ban căng và phức tạp rồi đây.
Thực ra chuyện này thì cũng chẳ ...

sao bạn lại đi đọc báo lá cải :))
nói chứ mình cũng đọc báo lá cải =))))
báo lá cải là để giải chí cục đời thôi bạn đừng có vội tin đó mà :P

chết rồi sao thành trả lời luôn vậy o.o
ko biết chơi trò chơi bị teo não T_T

thôi bình luận zụ nầy cho nó có đề tài

anh pạc xi hu nghe đâu đã thuê luật sư rất quành cháng để xử lý vụ việc

(tin lụm từ http://parksihoo4u.com/)

ko biết thiệt ko mà mấy ngày nay cải quá trời, ăn xong no luôn nên bị bịnh nghi ngờ mọi thứ hehe
thôi nói túm lại là cứ bán tính bán nghi đi vậy :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 23-2-2013 22:37:15 | Chỉ xem của tác giả
Mr.K từ nhân chứng giờ lại thành bị cáo là sao,nếu cô A kia kiện 2 người, sao lúc đầu chỉ đưa tin là mình Park Shi Hoo, giờ mới nói có cả K nửa thấy lời buộc tội của cô A này mâu thuẫn quá ,sự việc càng ngày càng phức tạp hơn rồi, mong chờ cảnh sát sẽ sớm điều tra ra sự thật.
Sau vụ này danh tiếng của Park Shi Hoo bị ảnh hưởng nghiêm trọng dù kết quả A có bị bọ bỏ thuốc hay không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 23-2-2013 23:42:33 | Chỉ xem của tác giả
Càng lúc càng rối, hông có ý kiến luôn. Dù PSH có bị gài hay không thì bởi vì anh đã lựa chọn "tình 1 đêm" với 1 cô gái xa lạ, mơi quen, nên khiến cho sự việc này xảy ra. Và giờ danh dự đã bị tổn hại nghiêm trọng. Sự nghiệp của anh cố gắng bấy lâu có thể sụp đổ. Những tin đồn, những tình tiết do báo chí tung ra (khi chưa chứng thực) góp phần khiến công chúng nghi ngờ anh hơn. Dù sao cũng chờ kết quả điều tra, nhưng sao mình thấy anh cũng "lành ít dữ nhiều". Haizz.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 23-2-2013 23:59:55 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng có anh chàng nào ngu tới mức, vẫn tỉnh táo, chơi trò cưỡng bức tập thể mà vác về nhà làm rồi cho ngủ lại qua đêm hết :)).. Mà dưới bãi đổ xe có CCTV, Park sống ở đó bao nhiêu năm bộ không biết hay sao mà sơ suất tới mức này.
Anh mà bị kết án tội này thì chắc phải đi kiểm tra IQ lại xem coi hơn 30 năm qua anh sống kiểu gì mà lại ngờ nghệch đến thế...

Bình luận

cậu nói quá hay :)  Đăng lúc 24-2-2013 04:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 24-2-2013 03:25:37 | Chỉ xem của tác giả
Vụ này thấy căng nhỉ. Mình ko biết ai thật ai giả nên ko dám tự suy diễn. Nhưng thấy các bạn fan của anh này chưa gì đã khẳng định cô A là có tội. Nếu cô ấy là người thân của các bạn thì ko biết các bạn có còn mạnh miệng như vậy ko.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 24-2-2013 16:50:06 | Chỉ xem của tác giả
chị A iếc gì đó làm hơi quá rồi đấy. Cứ cho là quan hệ giữa PSH với chị ta là có đi nhưg mà cũng không cần thiết phải như vậy. Kiện tụng gì chứ, đau đầu. Anh ấy cũng nói là "đau khổ bởi sự việc như vậy" nghĩa là đủ chín chắn để tự nhận thức về hành động của mình.
Bà này GATO với người ta à, bực dọc {:267:}
với 1 người đủ trưởng thành như PSH, mong anh vượt qua tất cả.
Đề nghị các chú cảnh sát HQ làm ăn trong sạch, sáng suốt ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 24-2-2013 23:35:09 | Chỉ xem của tác giả
Coldfire gửi lúc 23-2-2013 00:06
PSH bị vận đen đeo dính rồi, đầu năm chưa đi cúng sao giải hạn. Mình chỉ thấy mấy  ...

Lẽ ra tôi không muốn bàn nữa nhưng lại có thêm một người lên tiếng thí tôi cũng phải lý giải một chút. Nếu cô A này là một người bình thường, cô ấy có thể tiếp tục kiện sạch gia tài của PSH, nhưng ở đây cô ấy là người vừa bước chân vào làng giải trí và biết đâu là một ngôi sao đang được cân nhắc? Sau vụ này giả dụ cô ấy thắng kiện, ngoài việc được đền bù danh dự cũng như tiền bạc, cô ấy có thể tiếp tục đi lên một cách thoải mái hay không hay lui về nhà làm việc khác. Chúng ta hãy liên đới lại chuyện của Lee Ji Ah, cô đã là một ngôi sao và có chỗ đứng vững chắc trong lòng khán giả nhưng sau vụ scaldal năm ngoái (chỉ là việc dấu mình đã lập gia đình) cô cũng đã phải chịu sự đả kích không nhỏ. Tuy bây giờ LJA đã quay trở lại nhưng vị trí của cô hiện giờ so với trước kia cũng còn quá xa, may mà LJA cũng có một khối lượng fan ủng hộ đông đảo. Trong khi cô A này, đến tên thật là gì cũng chưa dám công bố, trừ khi cô quyết định không muốn tiếp tục sự nghiệp của mình, cô ấy cứ việc kiện PSH thoải mái, sẽ có rất nhiều người ủng hộ cô. Về sau, nếu cô vẫn tiếp tục con đường nghệ thuật, sẽ không tránh khỏi cái mark "cô A, người đã từng bị PSH cưỡng hiếp". Tốt hơn trước khi kiện tụng rùm beng, cô ấy đã suy nghĩ về việc này chưa?!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách