Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Talent Show] The Voice - Vietsub Ep21 End SS2 Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 11-3-2012 21:41:02 | Chỉ xem của tác giả
oài! đọc com mọi người mới thấy em còn lạc hậu chán :D
tình hình là vì Glee đang ngừng chiếu nên cũng bon chen The voice xem nó thế nào
mới xem có mỗi ep 1 mà đúng là hơn cả mong đợi ^^
thực sự ngoài các thí sinh thì BGK đúng là rất chất!
em là em biết chị Xtina lâu lâu rồi nhưng chả chú ý lắm vì cũng chưa nghe bài hát của chị ấy bao giờ
còn trong The voice, phải nói là chị ấy quá tuyệt! từ ngoại hình cho đến giọng hát, giọng nói lẫn mấy câu đùa đáng yêu của chị :x
xem The voice còn khai quật thêm được 1 tình yêu mới: Adam. lúc đầu xem đã thấy ấn tượng cái vẻ nam tính lẫn cá tính của Adam rồi. còn giọng hát thì ... haiz! chả muốn nói vì đã nói là nói mãi luôn ý ^^
bấn bài Crazy đầu ep 1 của 4 BGK. quá tuyệt!
đây là lần đầu tiên mà em xem 2 lần 1 ep của 1 show truyền hình mà vẫn thấy hay, thấy thú vị đến vậy!

p/s: tksssssss ST nhiều nhiều lắm! nhờ ST khai sáng, em mới biết đến ngoài A.Idol, Got Talent, X-factor còn có 1 The voice hay đến thế! :x

Bình luận

uh. giờ thì toàn mò bài của Maroon 5 và Xtina để nghe này ^^ thích Misery và What the girls want :D  Đăng lúc 12-3-2012 05:59 PM
xtina giọng hát như diva.... h này mới bik =.='' <<< lớn lên với giọng hát của xtina đây ^^, Adam giọng lạ 1 số hit của anh ta cũng hay toàn nghệ sỹ đạt grammy thôi   Đăng lúc 12-3-2012 11:40 AM
Adam có chất giọng rất đặc biệt. Nhòm maroon 5 cũng có rất nhiều bài hay nữa. Mình kết Misery lắm =))  Đăng lúc 12-3-2012 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 13-3-2012 11:23:03 | Chỉ xem của tác giả
Adam theo mình giọng hơi mái (fan adam đừng giận :p) nhưng đặc biệt.
Anh này thì mình thích cũng 1 thời gian rồi, ban đầu là do anh đẹp trai và tattoo đẹp :X, sau đó mới là mấy bài anh hát. Các bạn nên search cái màn trình diễn của Adam trong victoria secret show mới nhất, vừa hot vừa hay :P

Bình luận

Ừ, trong tập nào đấy chính Adam cũng thừa nhận giọng mình như con gái =)) mấy bài của Maroon 5 hay thôi rồi ><  Đăng lúc 14-3-2012 04:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 13-3-2012 20:05:46 | Chỉ xem của tác giả
vừa làm đề tài xong nên chưa có cmt ep7
Xem ep này mình thích nhất là nàng Dia có cái gì rất đặc biết trong giọng hát của cô ấy
Ngoại hình xinh khi hát cứ như công chúa ấy
Show này mình giới thiệu cho mấy đứa bạn xem đứa nào xem rồi cũng tấm tắc khen het lời
Luôn ủng hộ các bạn sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 13-3-2012 22:07:46 | Chỉ xem của tác giả
hehe mình rất thích chương trinh này.Thanks all KST. cho mình hỏi chừng nào có Season 2 vậy.hihi

Bình luận

Bọn mình phải làm xong ss1 đã bạn ^^  Đăng lúc 14-3-2012 12:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 13-3-2012 22:52:13 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là sắp có THE VOICE phiên bản Việt ...
Nói thật mình ko biết nên mừng hay nên buồn nữa.
Vì show The Voice này theo mình là rất chất lượng về nội dung,  mong rằng producer ở VN có thể làm đc 1 show có chất lượng tốt, chọn đc Coaches hợp lý, kịch bản trôi chảy...
Anyway, ngày mai 14/3 có họp báo giới thiệu show phiên bản việt, cùng đón chờ xem ai là coach và tham gia bình luận nhé ;)
http://kenh14.vn/c14/20120313120 ... huan-luyen-vien.chn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 14-3-2012 00:29:25 | Chỉ xem của tác giả
perfectionadd gửi lúc 13-3-2012 22:52
Tình hình là sắp có THE VOICE phiên bản Việt ...
Nói thật mình ko biết nên mừng hay n ...

Sau những phiên bản show truyền hình vừa qua, tình hình là mình chả dám hi vọng nhiều.

Cái dàn Coaches mà mương 14 đoán cũng khiến mình thấy đau tim rồi.

Hi vọng nhiều bao nhiêu thì thất vọng nhiều bấy nhiêu. Mình chuẩn bị tinh thần bị shock nặng =.=.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 14-3-2012 10:59:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích chương trình này,mong mỏi từng ngày :D. Thanks các bạn đã upload .........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 14-3-2012 11:59:37 | Chỉ xem của tác giả
katty_cat gửi lúc 14-3-2012 00:29
Sau những phiên bản show truyền hình vừa qua, tình hình là mình chả dám hi vọng nhiề ...

nhìn mấy trang báo mạng toàn scandal chương trình truyền hình thực tế của VN mà thấy nản
mua nhiều làm gì khi mà làm ra toàn những thứ tạp nham vớ vẩn =.=
đùa chứ, lúc xem The Voice mình chỉ mong VN đừng bao giờ mua bản quyền thôi, những chương trình mình xem mang về VN dính hết scandal này đến scandal khác làm mình thấy như bị xúc phạm vậy, chỉ toàn thấy những trò rẻ tiền trên ấy, hết Idol, Next top đến Got talent... cái nào cũng như trò mèo =.=

p/s: liệu mình có bức xúc quá ko nhỉ ;))

Bình luận

Ko đâu bạn, mình nghĩ là bạn thực sự thik The Voice nên mới vậy thôi. Mình đồng quan điểm vs bạn :)  Đăng lúc 14-3-2012 12:11 PM
ko, chúng mình giống nhau =)  Đăng lúc 14-3-2012 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 14-3-2012 12:10:38 | Chỉ xem của tác giả
ối zời ơi. Nghe tin VN cũng làm The Voice nói thật là làm mình thấy quá chán nản. Xem hết cả cặp 2 HH đến Next top rồi Got talent mà chẳng ưa cái nào cả, có mỗi cái VN Ai Dồ xem thik cả U.Linh và VMH thế là chấm hết. Mà VN mình làm The Voice chỉ sợ bọn bán bản quyền nó chửi bảo format chương trình thì hay mà về tay VN lại dở. Vs cả 1 điều nữa là k biết có khám phá ra giọng ca nào mới ko chứ thấy Sao Mai mấy mùa gần đây có thấy ai nổi bật đâu còn VN Idol đc có 1 mùa vừa rồi là hay các mùa sau chắc gì đã đc. Thêm 1 điều nữa làm nên sự thú vị của The Voice là thành phần BGK. The Voice của người toàn ca sĩ có tiếng tăm hàng thế giới còn VN mình mà mời mấy ông như Đàm hay rồi HNH thì chắc thảm hỏa mất.
Chỉ có 1 mong ước rằng xin các bác truyền hình VN k làm The Voice.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 14-3-2012 12:14:44 | Chỉ xem của tác giả
Hê_ô_95 gửi lúc 14-3-2012 12:10
ối zời ơi. Nghe tin VN cũng làm The Voice nói thật là làm mình thấy quá chán nản. Xem  ...

Mong ước của bạn không thành đâu vì VN mình mua bản quyền rồi, mua không làm chả khác nào quăng tiền vào sọt rác à .

Mà xem The Voice cứ băn khoăn sao nước ngoài nhiều người hát hay thế nhỉ =.=.

Ôi trời, đã update 4 BGK của The Voice VN rồi. Là Mít tơ Đàm, Hà Hồ, Thu Minh & rocker Trần Lập của ban nhạc bức tường .

Còn gì là The Voice nữa hở chời .

Mình đã chuẩn bị tinh thần bị shock nặng, và giờ mình đã bị shock nặng .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách