Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Talent Show] The Voice - Vietsub Ep21 End SS2 Completed

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 16-3-2012 20:46:49 | Chỉ xem của tác giả
the voice Việt Nam
_ Hồ ngọc hà, mình thích 1 số bài hát của chị ấy nhưng nói thật, giọng chị ấy ko hay, vì nó cứ khàn khàn
_ Đàm vĩnh hưng: chưa bao giờ thích ông này
_thu minh: cực sexy và giọng khỏe, thích thu minh hơn uyên linh ( mà nói thật ra thì ko thích uyên linh)
_trần lập: mình ko thích rock nên ko ấn tượng lắm
còn the voice, hâm mộ dia và xenia mỗi tội xenia khi trình diễn nhìn mặt hơi ghê, mắt to cứ trừng trừng, đi lại biểu diễn cứ như sắp nhảy bổ vào ng ta ấy >.<

Bình luận

MR. Đàm khó thoát vì mấy nam ca sĩ có ai được như anh (tuy ko thích anh). Mình thích có Mỹ Tâm hơn Hà Hồ & T.Minh. So dàn coaches của VN với bản gốc hơi bùn bùn =="   Đăng lúc 17-3-2012 01:42 AM
Ý kiến của bạn giống mình  Đăng lúc 16-3-2012 09:36 PM
mình thì lại không thích THu minh và mê Bức tường từ hồi bé xíu =)) rất thích bác Trần Lập :x  Đăng lúc 16-3-2012 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 16-3-2012 21:10:45 | Chỉ xem của tác giả
Hoan hô subteam thế là sắp có ep mới xem rùi{:291:}
Thích nhất là nhóm của Blake với Dia và Xenia. Nhưng mà cũng hơi tiếc sau này chỉ mỗi Dia vào đến chung kết nhưng cũng chỉ về nhì!{:276:}
Mới đọc thông tin đội ngũ giám khảo The Voice phiên bản Việt là muốn ngất luôn, toàn là những người không có một chút chuyên môn nào! Hồ Ngọc Hà mà hát live cái nỗi gì giọng vừa thấp vừa khàn chỉ được mỗi vũ đạo thì làm sao là huấn luyện viên được. Đàm Vĩnh Hưng hát thì chuyên rên thấy mà phát ghét luôn. Được mỗi Thu Minh là có chất giọng tốt thôi!{:283:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 16-3-2012 21:14:13 | Chỉ xem của tác giả
Hoan hô sub team , thế là cuối tuần này có ep 8 để xem rồi ^^!
Chúc mọi người có cuối tuần vui vẻ ;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 16-3-2012 21:21:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang ngồi gặm lại mấy ep trước thì thấy cái tít của ep8. Sướng điên người.

Điều đặc biệt là qua chương trình the voice biết thêm được rất nhiều bài hát hay hoặc những bài lúc trước từng nghe rồi nhưng giờ mới biết tên =)) =)) Vừa coi chương trình này vừa hát theo cái sub;D sướng điên người =.= Thank các bạn subteam vì đã làm việc vất vả như thế nài. Love you all!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

uk, truyện của A vừa hay, vừa kịch tính lại hài hước, thik nhất là nv trong cái ava của bạn, dễ thương kinh khủng, mà hầu như truyện nào cũng xuất hiện ^^  Đăng lúc 17-3-2012 07:08 PM
Hì, mình là fan của manga do Adachi sensei vẽ deeeeeeeeee  Đăng lúc 17-3-2012 02:36 PM
Ôi cái ava của bạn, ^^ tự dưng nhớ Adaichi quá, hik  Đăng lúc 17-3-2012 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 16-3-2012 21:53:43 | Chỉ xem của tác giả
^ cùng ý như trên.
Đặc biệt có những bài trc nghe mà không thích, giờ nghe lại - người khác hát, cảm thấy thích vô cùng :X
Ví dụ bài American Boy của cái bạn giọng khàn và xin đẹp  =)

Bình luận

Giọng bạn hát AB có khàn gì đâu nhỉ???  Đăng lúc 17-3-2012 02:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 16-3-2012 21:57:14 | Chỉ xem của tác giả
thấy cái title mà sướng điên lên
thế là tuần này là có ep là luyện từ sáng tới nhiều
Subteam vất vả rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 17-3-2012 00:15:19 | Chỉ xem của tác giả
yeah yeah!!!
thề là ngày nào mình cũng check vài lần
vì lần trước ep 7 lâu nên ko nghĩ là lần này ep 8 lại nhanh đến thế
subteam moahhhhhhhhh <3 <3 <3
gần soon roài !!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 17-3-2012 10:41:21 | Chỉ xem của tác giả

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
katty_cat + 5 Giỏi :-bd

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 17-3-2012 10:53:33 | Chỉ xem của tác giả
hi hi hi, chào cả nhà. MÌnh là mem mới đây, mới tạp tọe coi dc vài tập The Voice rùi. Nhưng mình chính thức tuyên bố là bị đổ đứ đừ bởi The Voice vì mọi thứ. Mọi thứ đều hoàn hảo từ âm thanh, thí sinh đến âm thanh và hài hước kinh khủng. Càng ngày càng thik a Adam, chị thiên thần trong chai, Mr Cee Lo,...
Nghe nói Vn cũng định làm The Voice nhưng nhìn dàn BGK là thấy k nghiền rùi ah :((

Bình luận

Welcome, welcome, k đổ phí bạn à =)  Đăng lúc 17-3-2012 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 17-3-2012 12:30:23 | Chỉ xem của tác giả
Thế là nhà mình đã ra ep mới
Hóng mãi, hj
Tuần trước là màn quyết đấu giữa team Blanke và Chistina , tuần này ngóng xem team đội Adam sẽ ntn, he.
Tuần trước ấn tượng bạn Dia quá, ko biết tuần này còn bất ngờ nào khác ko ta. Mình khá thik đội của Adam, mong chờ quá
Down nào, ............. Thanks subteam.!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách