Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Talent Show] The Voice - Vietsub Ep21 End SS2 Completed

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 17-3-2012 14:15:20 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá hóng quá đang down {:283:} M` thích Adam nhưng phải nói là ko hiểu tại sao vòng trước lại chọn Devon thay vì Rebecca?? Tương tự ko hiểu sao Cee Lo lại chọn duo 2 chị em thay vì bạn gái hát American Boy? Còn BGK VN vs US thì khỏi mắc công so sánh vì ko thể nào so dc {:266:} Dễ thấy 4 coaches đều là những artists bán dc rất nhìu đĩa đồng thời chuyên môn đã dc khẳng định qua giải Grammy, Blake do hát nhạc đồng quê nên ít nổi hơn 3 người kia nhưng cũng là tên tuổi lớn trong dòng nhạc đó, tai nghe thì quá chuẩn. Vị trí của Đàm Vĩnh Hưng nên để bác Tuấn Ngọc hay Quang Dũng làm thì hơn, tương tự nên thay Hồ Ngọc Hà = Mỹ Tâm.

Bình luận

Bạn giống ý mình quá. Mình cũng thích Kelsey hơn 2 chị em Thompson. Mình cũng nghĩ là Cherie hát hay hơn Lily. Devon và Rebecca thì mình thấy Blake nói đúng: không thể tách r   Đăng lúc 2-10-2012 08:18 PM
tương tự với Xtina, dù sao mình cũng muốn chọn Cherie hơn là Lily :D  Đăng lúc 17-3-2012 09:58 PM
chúng ta giống nhau;;) Devon thì mình có thể hiểu được nhưng rõ là Kelsey hát ổn hơn 2 chị e kia, nhưng chắc là do tinh thần và sự kết hợp của 2 chị e ăn ý hơn?   Đăng lúc 17-3-2012 09:52 PM
nãy giờ down torrent mà ko xong ;__; m` ấn tượng Kelsey 1 phần vì bạn í là người đầu tiên Adam chấm nhưng cuối cùng đã bỏ theo Cee Lo hehe ;))  Đăng lúc 17-3-2012 03:48 PM
Bài American boy đang là nhạc chuông của mình >.< Bản do bạn Kelsey của the voice hát ý :D  Đăng lúc 17-3-2012 02:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 17-3-2012 18:48:09 | Chỉ xem của tác giả
Khi nghe Dia trình bày Heartless, mình đã không nghĩ là của Kanye West, vì rõ ràng đó là một bài RnB. Vậy mà chị ấy đã phối thành một bài ballad buồn và truyền tải đúng tâm hồn của bài hát một cách xuất sắc như vậy. Điều này khiến mình check lại folder nhạc RnB của mình và thử phối lại xem. Rõ ràng chị ấy đã thay đổi một điều gì đó tưởng như không làm được.

Dia không phải là thí sinh mình thích nhất (bản thân mình ko đặc biệt thích ai, vì ai cũng có điểm mạnh riêng và mình thích tất cả bọn họ) Nhưng khả năng của Dia giờ đã được khẳng định rõ ràng và không có gì có thể ngăn cản ước mơ của cô ấy nữa. ♥..♥

Bình luận

mà sao bạn chưa nghe the fray mới nẻ bản phối của Dia, nghe chẳng có gì là Dia đạo cả  Đăng lúc 19-3-2012 08:18 AM
đã nghe bản của the fray như bạn nói, đúng là hay nhưng nghe không có cao trào lên như của Dia, nó cứ lằng lặng sao ấy  Đăng lúc 19-3-2012 08:16 AM
Nếu không biết bài Heartless trước thì không nghĩ đó là bài của Kanye West. Dia quá tuyệt :D  Đăng lúc 17-3-2012 07:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 17-3-2012 21:30:36 | Chỉ xem của tác giả
xem ep 8 thích nhất phần trình diễn Jesus, take the Wheel - một ca khúc cảm động khi qua giọng hát ngọt ngào của Jeff.
Càng ngày càng bấn loạn Dia mặc dù ep này cô ấy k biểu diễn nhưng xuất hiện vẫn như công chúa mang vẻ đẹp thiên thần - cử chỉ rụt rè, dịu dàng - cứ như mẫu người con gái mình thích nhất. Love you !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 18-3-2012 11:34:25 | Chỉ xem của tác giả
Ep 8 thích nhất là bài Jolene của Ricci, rất truyền cảm và mãnh liệt. Ấn tượng bạn này từ hồi hát Perfect mặc dù lúc đó Nikki hát cũng Ok lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 18-3-2012 11:53:59 | Chỉ xem của tác giả
ep8 mình thích tiết mục Jolene: hát rất có hồn và cuốn hút. Còn bài Angel thì giọng của Javier quá tuyệt vời. Nghe xong bài này là mình sửng sốt luôn, giọng muốn cao mấy cũng được >.< Bài của Jeff cũng rất tuyệt. Team Adam thật may mắn khi có Javier và Jeff :D

Buồn cười nhất là lúc đọc kết quả của team Blake, chú MC chưa thông báo gì hết thì tất cả mọi người đã hô tên DIa rồi =)) Chứng tỏ tiết mục tuần 7 của Dia quá ấn tượng. Mà công nhận Dia cắt tóc mới xinh ghê :D Vậy là 4 thí sinh đầu tiên đi vào vòng tiếp theo đều là nữ =)) Mấy bạn giai yếu thế quá =))

Bình luận

blake cũng nói là biết trước Dia vào rồi, còn lí do blake chọn Xenia không thuyết phục lắm, có lẽ sau một tuần số lượng người ủng hộ cô bé 16 tuổi tăng  Đăng lúc 19-3-2012 08:29 AM
Đồng ý, xem xong ep 8 thì mình cũng thấy Dia trình diễn tốt nhất trog tất cả  Đăng lúc 18-3-2012 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 18-3-2012 11:59:09 | Chỉ xem của tác giả
encode team xem lại với,mấy tập gần đây tiếng cứ bị vấp ấy,xem ca nhạc mà vấp tiếng thì k hay lắm,thanks :D

Bình luận

uh,thôi cài splash rồi,VLC với Kmplayer bị giật,chắc do phần mềm thôi,thanks.  Đăng lúc 19-3-2012 01:21 PM
âm thanh ngon lành mà, có tập 2 hình không khớp với tiếng tí thôi, mà cũng ok  Đăng lúc 19-3-2012 08:30 AM
Vẫn xem bình thường và không bị vấp gì cả, hoặc là máy bạn chạy nhiều chương trình 1 lúc nên bị giật, còn không thì bạn cài lại K-Lite nhé  Đăng lúc 18-3-2012 05:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 18-3-2012 18:13:28 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, em là mem mới ạ :D
Xem The Voice thích quá nên vào comment tí cho vui cửa vui nhà
Em thích tất cả các team, nhưng thích nhất team Christina, đặc biệt là chị Frenchie Davis :X Giọng chị ấy siêu nội lực và siêu hay ấy :X

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
katty_cat + 3 Welcome mem mới ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 18-3-2012 19:54:39 | Chỉ xem của tác giả
Vừa ngồi nghiền ep 8 xong. Ep này mình k thik = ep trc . Ep này theo quan điểm của mình thấy team Cee Lo bị lép vế trc team Adam quá. Ngoài Casey hát đầu tiên ra thì 3 người còn lại team Adam đều tuyệt vời,  biết là Javier sẽ là winner nhưng mấy ep trc k để ý , đến ep  này nghe thì công nhận Javier win là xứng đáng, 2 bạn còn lại hát đều tốt nhưng mình thick bạn Devon hơn ( đeo kính ý) hát bài Stop and  Stare làm mình cứ hát theo khi xem {:434:}. Bên team Cee Lo thì ưa bạn Vicci hát "Jolene" nghe rất lôi cuốn.
Kết luận là nhìu người hát hay ( mà k hiểu sao US lắm người hát hay thế cơ chứ !) nhưng vẫn yêu nhất Dia. {:290:}
Mong sớm có ep 9, mà có ai bik down full ep trên trang nào k chỉ vs, season 2 ý.Nhà k có AXN :L
Tks subteam {:308:}

Bình luận

Mình cũng rất thích bài Stand by me của Javier. Giọng Javier nghe rất tình cảm và đặc biệt là nghe bài nào cũng thấy có hồn hết :D  Đăng lúc 19-3-2012 08:15 PM
Mình lại thấy Javier hát rất hay bài Stand by me, rất tình cảm và ấm áp  Đăng lúc 19-3-2012 12:22 PM
Mình thấy ngoài Time After Time ở Blind Auditions thì các bài khác Javier hát đều rất run, thiếu tự tin và ko hay. Devon hay hơn thật =) nhg so với bản gốc thì vẫn chìm quá :   Đăng lúc 19-3-2012 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 18-3-2012 20:51:37 | Chỉ xem của tác giả
oái Hôm nay vào nhà Kites thấy có The Voice Sung sướng{:292:} )))))))
Em là em bấn The voice trên AXN từ season 1 cơ Bj h càng bấn hơn
Chị Xtina thì sexy... vô cùng quyến rũ{:434:}... anh Adam  thì lãng tử rất chi là dẻo mỏ nhá (E kết a Adam nhất ){:290:}.........Còn Blake..rất nghệ sĩ, theo fong cách chuyên nghiệp........ Cee Lo Green đậm chất rock. Tất cả đã làm nên những điều khác biệt cho The Voice..
Em cảm ơn subteam nhiều .. Cảm ơn Nhà kites đã mang đến cho mọi ng 1 Thread hay thế này
Em mong mọi ng sẽ tích cực ủng hộ page này {:286:}

Chúng ta nghe nhạc bằng tai chứ ko phải bằng mắt ^^

Bình luận

uh,đúng là thế,thích javior,.chất giọng quá hay,với cả anh béo đội adam nữa,mấy người béo béo giọng rất là khỏe :))  Đăng lúc 18-3-2012 09:29 PM
Bây giờ toàn ca sĩ đẹp trai xinh gái, nhưng giọng không "đẹp" bằng :((  Đăng lúc 18-3-2012 09:13 PM
Kết câu nghe bằng tai chứ ko phải bằng mắt :x :x Nhớ hồi xưa toàn nghe nhạc bằng CD :D những bài ca bất hủ.  Đăng lúc 18-3-2012 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 18-3-2012 21:41:47 | Chỉ xem của tác giả
vic_earth gửi lúc 16-3-2012 20:20
Hjx...đáng bấn The Voice thỳ thấy Việt Nam cũng la liếm mua bản quyền...
Cuộc thy về gi ...

chớ lầm Trần Lập hiền nha :-j :)
sao có thể nghĩ anh hiền được nhỉ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách