Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: bella208
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn Thích Ai Nhất Trong Running Man?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 15-8-2013 18:01:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất là kookie. Người mạnh mẽ thế mà tính lại hiền cực í, đặc biệt là rất ga lăng nhé...
Ngay giây phút đầu tiên xem là đã thích luôn rồi, bởi thế càng về sau càng tức khi mà khi làm nhiệm vụ cứ bị hưu rồi châu chấu phá đám... nhưng nói thế không phải ghét 2 người họ đâu nhé
không biết sao tỉ lệ người thích kookie lại ít thế ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 15-8-2013 20:11:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình thích anh chàng Kang Gary sinh tình sến súa, ;ại còn khả năng tìm ẩn nữa chứ, dạo này anh ít phát ngôn như vậy nữa quá, làm mình hơi buồn, chú Châu Chấu thì tuyệt vời khỏi phải chê rồi, mình rất thích phong cách của bác ý, vui nhộn mà rất thân thiện, nói chung yêu tất cả các thành viên, thiếu ai cũng sẽ không làm nên được một running man hoàn thiên hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 15-8-2013 20:14:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích anh chàng Kang Gary si tình, sến súa, ga lăng với Mong JI, thích chú Châu Chấu với phong cách dẫn chương trình vui nhộn và gần gũi, thích Kookie vì khả năng phi thường của anh ấy, và cũng rất thương khi anh ấy cứ bị phá đám hoài, hehe, nói chung mỗi người mỗi vẻ, tất cả góp nên một running man đầy màu sắc như hôm nay, thiếu ai mình cũng thấy nhớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 15-8-2013 20:17:57 | Chỉ xem của tác giả
ngocvan_meomeo gửi lúc 15-8-2013 20:14
Mình thích anh chàng Kang Gary si tình, sến súa, ga lăng với Mong JI, thích chú Châu Chấ ...

vì mạng lag mình post lỡ 2 bài một lúc rồi, có ai chỉ mình cái xóa một bài đi ko, huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-8-2013 09:58:02 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu, minhv xem running man vì chú châu chấu. Thích chú ý từ hồi xem family outing. Sau đó thì kết bạn gary si tình, và kết Haha vụ trêu các khách mời {:291:} {:291:}{:291:}. Nói chung running man ai cũng có nét đáng yêu, dễ thương riêng. Mỗi người có cách pha trò khác nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-8-2013 15:28:29 | Chỉ xem của tác giả
Em mở hàng buôn bán mà sao ko ới ss 1 tiếng
Ss chưa xem RM, vô bình chọn lung tung thoai, thấy chú châu chấu với Kookie quen mắt  nên ss chọn 2 ông quậy đóa. Mặc dù lúc xem FO1, ss ghét Kookie nhắm, dám hắt hỉu Hyori
Cuối cùng ss chọn cái vote cuối, chọn all hết
Nhìn bảng Poll mới biết anh chàng trên áo em là Song Joong Ki Má ơi, 8 nhà giai ý hoài mà ko nhìn ra giai ý
Hươu cao cổ hình này đang làm j á, đang nhảy điệu châu chấu hả?
Poll vè RM mà ss toàn nói đâu đâu, quen chém gió roài em ơi, tha lỗi cho ss nhá!

Bình luận

Haizz, hết vụ 2 con thỏ roài tới vụ đạp đạp nỳ! Gan em dạo này to nhẩy? =)) Mặt tiền giề, page 3 lun roài á, nhắc đến mới nhớ, giận em lun =))  Đăng lúc 16-8-2013 04:40 PM
*đạp đạp* xin mời cô DominiqueVu ra ngoài vì làm mất cảnh quan đô thị, vùi dập mặt tiền nhà tôi =)) lời nói trong phút nông nổi, ss đừng uýnh em =))  Đăng lúc 16-8-2013 04:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 16-8-2013 16:31:30 | Chỉ xem của tác giả
híc Cả 8 người mình đều thích hết Otoke!
cơ mà phải chọn người thích nhất thì mình chọn Miss Mong
Người phụ nữ quyền lực, xinh đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-8-2013 20:57:10 | Chỉ xem của tác giả
Xem RM , mình thích nhất là Monday Couple
Đáng yêu nhất là ở mấy ep đầu, khi mà mới có MC
Khi ss Mong công nhận Gary là bạn trai ngày thứ 2 của tôi nhìn mặt của Gary iu k thể tả được ^^
Càng về những ep sau càng hâm mộ 2 anh chị, nhất là khi chơi pepero :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-8-2013 22:00:31 | Chỉ xem của tác giả
haha cái nhà running nè ai cũng hot cả
nhưng thích nhất ông anh suk haha
hài ngây ngô (giả nai)
pha trò thì tuyệt vời luôn zùi
vote cho ông
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 16-8-2013 22:44:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích Kang Gary, anh ấy là một người chân thành, biết quan tâm đến người anh ấy thích.
Óc hài hước qua những câu nói đùa mà như thật của anh ấy với Jihyo khiến mình cảm thấy rất thú vị, bên cạnh đó, những câu nói còn rất có cánh và ngọt ngào nữa.
Anh mang đến cho mình một cảm giác là ng đàn ông si tình và vì tình hiếm có.
Đôi khi anh còn có những tài lẻ bộc phát rất bất ngờ. Anh là một nhân tố mà RM ko thể thiếu đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách