Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: bella208
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn Thích Ai Nhất Trong Running Man?

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 4-9-2013 18:00:05 | Chỉ xem của tác giả
không biết Vote ai bây h
yêu tất cả ^^
MC , Haroro , Hưu , yêu hết ^^
mãi ủng hộ Running Man
mãi mãi là 1 Runner
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 4-9-2013 18:06:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích running man nhưng chưa được quyền tham gia khảo sát. Hx. Yêu tất cả mọi người trong running man. Mỗi người một tính cách mới tạo ra 1 ja đình running man hoàn hảo. Nhưng mà nếu để vote sẽ vote cho a Hổ Jong kook :X Mới xem thì thấy Sparta hay bắt nạt động vật ăn cỏ ( Hươu cao cổ, châu chấu) nhưng hiểu kĩ sẽ thấy JK có 1 trái tim và giọng hát ấm áp, rất biết quan tâm đến các dongsea nữa ;)) :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 4-9-2013 18:20:37 | Chỉ xem của tác giả
Trong tim em KANG GARY mãi mãi là số 1 :v
Xong rồi đến bạn Hươu nhí nhảnh như con cá cảnh =)) hiền lành hay bị bắt nạt :v
Cuối cùng thì tất cả mọi thành viên trong RM đều yêu thích hết luôn :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 4-9-2013 19:00:02 | Chỉ xem của tác giả
Nếu được vote, mình vote cho Gary. Thích cái cách anh chăm sóc các khách mời nữ thế không biết. Với JH thì khỏi phải nói luôn : toẹt vời ông mặt trời {:398:}{:398:}{:398:}. Anh ấy nhẹ nhàng, hiểu tâm lý phụ nữ... Điệu cười thì chết ngất luôn ý
Nhưng mà các bạn ơi, cho mình hỏi tí sao mình không vote được vậy. Buồn kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 4-9-2013 19:24:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho MC và Mỹ nam Song.
Miss Ngố là thần tượng của mình: xinh đẹp, dũng cảm, đáng yêu.... Ôi có quá nhiều nét tính cách trong con người chị ấy càng khiến mình thêm yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 4-9-2013 19:34:18 | Chỉ xem của tác giả
Kookie is the bestttttt{:418:}. Có ai cũng hâm mộ anh già như mình khônggggggggggggggggg? {:406:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 4-9-2013 20:58:50 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng không được quyền khảo sát.huhu.(.
Tuy nhiên nếu được vote mình sẽ vote cho kookie cơ bắp của mình
Anh là 1 HanNamja đúng nghĩa.Một người có giọng muỗi đặc biết với những bản ballad ngọt ngào(ngày nào mình cũng nghe vì bị nghiện oài{:295:}).Một namja cơ bắp, sức mạnh đầy mình nhưng lại nhỏ bé trước khách mời nữ{:261:}.Một người mà mỗi lần làm những hành động kute là mình chịu không nổi vì mất máu {:439:}Một con người luôn sống chính trực, ngay thẳng, luôn bảo vệ yêu quý dongsaeng của mình, luôn quan tâm chăm sóc cho các anh.(Mình chỉ ước có được người yêu bằng 1 nửa anh là hạnh phúc lắm rồi {:301:})Vì vậy, nhiều lúc thấy một số bạn vì bảo vệ thần tượng của mình mà nói xấu anh mình thấy rất buồn.Rõ ràng đó chỉ là hình ảnh anh chấp nhận thể hiện trong show để giúp running man hấp dẫn hơn mà thôi.Trong running man kwang soo và haha oppa luôn phản bội anh nhưng ai cũng biết đó chỉ là vì giúp show vui hơn, mình là 1 fan của kookie những lúc xem cảnh đó mình cũng thấy tội cho anh..Nhưng rõ ràng đó chỉ là show mà thôi, chưa bao giờ mình bận tâm điều đó và mình biết kookie cũng vậy.Tuy lúc đó anh buồn đấy, buồn vì bị các dongsaeng của mình phản bội mình, buồn vì mình hay là mục tiêu của các thành viên khác nhưng anh lúc nào cũng tin tưởng các thành viên running man(bị phản bội mãi thôi nhưng không bao giờ rút ra kinh nghiệm ).đó cũng là vì ngoài đời họ như 1 gia đình thật sự,luôn yêu quý và bảo vệ lẫn nhau.
Mình viết ra những dòng này không có ý gi xấu nên mọi người đừng ném đá mình nhé{:297:}.Tại hội chứng không được vote đây mà{:428:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 4-9-2013 21:29:45 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho Kookie nhà tui
Hem biết chứ ai nói nói ổng bạo lực, "chèn ép" người khác, "lạm dụng" quyền lực, "lạm dụng" sức mạnh, lanh chanh lóc chóc chứ tui vẫn thấy ổng là tội nhứt à người tin người nhứt nè, bị lừa nhìu nhứt nè, bị "hội đồng" nhìu nhứt nè, bị "cô lập" thường xuyên nè túm lại là thương ổng nhứt RM
Xếp 2 chắc là Gary, thật thà và khờ thấy... thương luôn chiếm tình cảm của người khác không hề bằng những hành động mua vui mà bằng sự bình yên, chân chất và nỗ lực
Xếp 3... thôi thì cả đám còn lại... RM không thể thiếu ai hết mờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 4-9-2013 21:55:14 | Chỉ xem của tác giả
Kookie và 2 đứa trẻ :X:X bấn loạn từ những tập đầu đến giờ vẫn thế
Luôn mong các anh cùng đội :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 4-9-2013 21:57:46 | Chỉ xem của tác giả
vote cho chị Song và anh Kang thôi nào{:311:}
vé cuối bỏ cho Kwang Soo. Hươu nhà ta ngày càng quang trọng trong show rồi.{:301:}
thiếu Hươu là thấy mất vui{:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách