Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: bella208
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn Thích Ai Nhất Trong Running Man?

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 4-9-2013 09:47:21 | Chỉ xem của tác giả
Em thích nhất là hoàng tử cao cổ, tuy rằng không bao giờ bằng các thành viên khác nhưng anh đã góp phần không nhỏ vào sự thành công của Running man, tình cách dễ thương lại hay bị bắt nạt, không có sức mạnh nhưng bù lại bộ não của anh ấy cũng không phải bình thường, cứ toàn nghĩ ra những chuyện quái dị thôi {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 4-9-2013 11:31:32 | Chỉ xem của tác giả
Yeah, mình thích hầu như tất cả nhưng nói ra cái "nhất" thì phải nói đến Hưu cao cổ, Mong ngố và bác Châu chấu.

Hưu cao cổ là hoàng tử Châu Á thì khỏi phải nói rồi, mình cũng không ngoại lệ vì mình cũng là con gái Châu Á mà =)) Cái tính vui vui hay bị bắt nạt làm show vui lên hẳn. Còn bác Châu chấu thì là thành phần ko thể thiếu rồi, quá điêu luyện trong chuyện dắt show và nhắc nhở khéo các thành viên khỏi các việc lỡ lời ko đáng có hoặc n trường hợp khác nữa. Còn Miss  Mong, là nữ duy nhất trong Team nên mình đâm ra yêu quý :"> Thói quen của mình là thích các nữ duy nhất, như hồi xem GAO - 5 anh em siu nheng chẳng hạn =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-9-2013 12:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Monday Couple nhất

Lúc đầu,với tư cách là con gái nên mình cũng sẽ thích Ji ngố nhất nhưng càng về sau thì bắt đầu thấy ấn
tượng với Gary,anh luôn có vẻ hơi "ngu ngơ" và có nhiều khả năng "xuất thần" mà dần mới bộc lộ.Cách quan
tâm của MC dành cho nhau cũng rất ngọt ngào và tình cảm.{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-9-2013 15:32:32 | Chỉ xem của tác giả
thích tất cả
nhưng để chọn 1 người mình thích nhất thì chắc chắn là hổ
anh hổ kookie
thứ 2 là bác châu chấu, tiếp là ngô :x
cực kết SA :x. mặc dù tỉ lệ người thích sa như mình hơi ít
tiy vẫn vẫn ủng hộ sa couple

Bình luận

Mình cũng ship SA couple nè bạn ^^ *bắt tay*  Đăng lúc 4-9-2013 04:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 4-9-2013 15:43:20 | Chỉ xem của tác giả
Tớ thích anh Hổ nhất!!!!!!!!!!!!!!
Làm fan của anh đã quá lâu để có thể chọn người khác kekekeke
Kim Jong Kook Dae to the Bakkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk !
Mặc dù anh đã không còn có hình ảnh bá đạo như trước nữa, nhưng dù anh có là anh "Kim để tôi" hay "Coach" hay người đàn ông trung niên lắm chiện thì iem vẫ ủng hộ anh!

Oppa!!!!!!!!!!! Fighting!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 4-9-2013 16:15:30 | Chỉ xem của tác giả
1 vote cho tất cả.
Yêu hết mọi người, nhờ có mọi người mới có RM của hôm nay, tất cả các thành viên đều đã cố gắng và rất chăm chỉ để làm việc và đem đến niềm vui, nụ cười cho khán giả.
Ngoài ra mình cũng ship Monday Couple, ship Hổ-Hươu nữa cơ, muốn vote hết luôn quá :x
Yêu RM<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 4-9-2013 16:17:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất là Kookie ~

Anh làm gì cũng hết mình, chơi gì cũng đặt hết nhiệt tình vào đó. Kể cả và sức mạnh lẫn sức não, anh đều áp dụng những ưu thế đó một cách phù hợp. Ngoài ra, sự dịu dàng của anh dành cho các khách mời, sự quan tâm của anh cho các member khác làm mình không thể nào quên đi sự có mặt của anh trong chương trình được.

P.s: Sau anh, mình thích Haha, JaeSuk và Ji Ngố ~

Bình luận

like  Đăng lúc 5-9-2013 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 4-9-2013 16:19:26 | Chỉ xem của tác giả
Q_Q, có 3 vote cơ à, hớ rồi T_T, vote mỗi cho ngài Kim để đó thoai, thật là phí phạm của zời quá.
Nếu được làm lại vote thêm cho Mong ji với cả HaHa.
Yêu toàn bộ đại gia đình RM nhưng tình yêu lớn nhất phải giành cho Kookie

Bình luận

kookie  Đăng lúc 5-9-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 4-9-2013 16:35:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình yêu cả tập thể Running man, nên mình thường ít bình chọn nhân vật mà mình yêu thích nhất vì nếu thiếu 1 trong 7 ( tính Joong Ki là 8) thì RM sẽ mất đi 1 màu thú vị rồi ^^
Nếu phải vote, mình vote cho Kookie {:290:}
Mình thấy có nhiều người không thích Kookie vì hay bắt nạt người khác, nhưng nếu xem kĩ thì Kookie rất dễ thương, chơi hết mình trong tất cả các game của Running man ^^
Trong lúc quay thì bắt nạt thôi, chứ ngoài đời chăm sóc cho mọi người lắm {:309:}

Bình luận

hình như page này toàn ủng hộ hổ, yêu qá :x  Đăng lúc 5-9-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 4-9-2013 17:25:16 | Chỉ xem của tác giả
ah ah Hổ so cute của tui này, anh đáng iêu nhất nhà đấy nhà, làm như còn trẻ lắm í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách