Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phỏng vấn Vương Khải] Hỏi khó Vương Khải: Làm thế nào mới có thể ngủ cùng Vương Khải – Khải Khải nhận xét về Hồ Ca, Hoắc Kiến Hoa, Mã Tư Thuần

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 19-10-2015 21:22:55 | Chỉ xem của tác giả
“Nếu như cuộc đời này không được ngủ với Vương Khải thì còn có ý nghĩa gì nữa”
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-10-2015 21:26:14 | Chỉ xem của tác giả
Lâu ko vô kites, xem kẻ ngụy trang hay quá, thích Vương Khải vô kites tìm Thông tin, cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-10-2015 21:39:02 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xem Kẻ Ngụy Trang đúng là thích nhất đôi Minh Lâu - A Thành, còn sang Lang Nha Bảng thì thấy Tĩnh Vương Gia như là nữ chính vậy

Bình luận

Phim nào Khải cũng xuất hiện couple, từ thời Bao Trạch, đến Lâu Thành, giờ là Tô Tĩnh ^^  Đăng lúc 20-10-2015 04:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-10-2015 21:58:08 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời Thông minh, chọn bạn gái cũng Thông minh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-10-2015 22:50:49 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là đã từ rất lâu rồi ko mon men diễn đàn nào (ngoài mấy chỗ làm đẹp mua mỹ phẩm) mà h phải hiện hình ở đây để hóng bạn Khải hợ hợ triệu chứng fan gơ mỗi lúc một rõ rệt có chút sợ
En ni uẩy là rất cảm ơn bạn chủ thớt vất vả dịch bài cho anh chị em nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-10-2015 23:06:54 | Chỉ xem của tác giả
Ai nói Tĩnh vương là người thứ 3, anh chỉ là người đến sau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 19-10-2015 23:07:03 | Chỉ xem của tác giả
Vương Khải: Không sao. Nói với tất cả các fan một chút, chỉ cần các bạn học tập tốt, công tác tốt, học hành chăm chỉ, làm việc chăm chỉ, cuối cùng sẽ có ngày có thể ngủ cùng với người bạn yêu.

Ôi má ơi như Bác Hồ dạy các cháu thiếu nhỉ )

Nghiêm túc mà nói thì thích cách bạn ý trả lời. Cái đoạn "mọi người đều làm sai thì không phải là việc sai nữa hay sao", thẳng thắn, đúng mực, không sợ mất lòng. Hi vọng chàng có thể nhanh chóng thích nghi với sự nổi tiếng (và những phiền phức liên quan) mà vẫn không mất đi bản sắc của mình

Bình luận

Cách trả lời thẳng thắn giống Tĩnh trâu ^^  Đăng lúc 20-10-2015 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 19-10-2015 23:47:19 | Chỉ xem của tác giả
Có bài của tiểu tam nhà Hồ Hoắc (mà chẳng biết là của lão Hồ hay Hoắc) nên vào hóng hớt tý. Cảm ơn bạn đã dịch, sao bạn có thể có đủ kiên nhẫn để dịch bài dài như vậy chứ, khâm phục

Bình luận

Bởi tình yêu với Tĩnh Tô =))))  Đăng lúc 20-10-2015 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 20-10-2015 00:25:43 | Chỉ xem của tác giả
Vương Khải và Hồ Ca trong Lang Gia Bảng đúng là có chemistry. Những cảnh Tĩnh Vương nhìn Mai Trường Tô trong phim đầy tình cảm. Mình ship couple này hơn cả Nghê Hoàng và Mai Trường Tô mặc dù nhân vật Nghê Hoàng khá hay và cá tính. Hy vọng sắp tới Vương Khải sẽ được chọn đóng vai chính. Vương Khải ngoại hình ổn, diễn xuất hay không đóng vai chính thì quá đáng tiếc.
Thanks bạn dịch news nha!

Bình luận

Tin là Khải sẽ rất nhanh nhận được một vai chính thôi. Cơ mà hiện tại phim của Khải là do công ty chọn, hy vọng chọn kịch bản hay chút  Đăng lúc 20-10-2015 09:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 20-10-2015 00:56:50 | Chỉ xem của tác giả
Từ ngày xem LGB mới biết cp là gì.  Cám ơn ban Nguyệt đã đăng bài này.

Bình luận

CP dẫu sao cũng chỉ là đùa vui thôi, tình cảm anh em bạn bè cũng đáng trân trọng mờ ^^  Đăng lúc 20-10-2015 09:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách