Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phỏng vấn Vương Khải] Hỏi khó Vương Khải: Làm thế nào mới có thể ngủ cùng Vương Khải – Khải Khải nhận xét về Hồ Ca, Hoắc Kiến Hoa, Mã Tư Thuần

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 20-10-2015 18:01:58 | Chỉ xem của tác giả
Hâm mộ cả 3 anh.
Cảm ơn bạn dịch tin

Bình luận

đọc xong nhớ edit lại bài nha bạn :) , ngắn vầy không thể hiện được sự cảm ơn đâu :)  Đăng lúc 20-10-2015 07:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-10-2015 20:33:35 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem phim nào của anh này.Chắc phải xem thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 20-10-2015 20:57:53 | Chỉ xem của tác giả
Vương Khải nhìn nhiều khi có cảm giác bad boy nhưng mà cái lúc ảnh đứng chung chụp hình với Hồ Ca trong Lang Nha Bảng, quay qua cười với Ca nhìn cu tè quá chừng.
PS: chưa từng đọc Lang Nha Bảng, gần đây trào lưu CP quá hot, 15 tập đầu tưởng là ta đã trở về với chính đạo (bị thích Lưu Đào), nhưng coi tới cái khúc " con nhớ Tiểu Thù" là thấy hình như hơi kỳ kỳ. Hồi còn bé, coi mấy phim cổ trang dạng này là cảm giác huynh đệ tình thâm, quân từ chi giao còn giờ sao mà cảm giác khó nói quá. Thời thể thay đổi, suy nghĩ cũng thay đổi, ai đó trả lại trong sáng ngày nào cho ta đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 20-10-2015 21:40:09 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn đã dịch, hồi thích anh là từ Tân Thần Thám Liên Minh, lúc đó còn mỏi mòn và chịu kiếp tìm tin trên mấy trang của TQ, giờ thì Việt Nam cũng bắt đầu biết đến anh rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-10-2015 22:05:08 | Chỉ xem của tác giả
mới đọc bài bên page GR thấy hình anh Khải hồi còn ở Hoa Nghị, nhìn ốm nhom, nhận ko ra. Để đc nổi như giờ phải trải qua nhiều khổ cực lắm, nhưng xứng đáng vs công sức cũng như tài năng của anh. Không chỉ đc công nhận vì đẹp trai, soái mà còn được thừa nhận thực lực, diễn xuất cực tốt, điều này là 1 đứa fan cuồng chưa tới 1 tháng của anh vui lây
Ổng nổi tiếng cũng thấy tội nghiệp vụ fan vây, trốn trong WC hay quay mặt vô vách tường, coi ảnh thấy thương dễ sợ, giờ chắc ổng quen rồi.
Mà mng cmt yêu cầu kites sub Bắc Bình không chiến sự đi, phim hay nhưng không có vietsub tiếc quá.
Có liên quan cái tag gì ngủ vs Vương Khải á, mấy má tag cũng biến thái dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 20-10-2015 22:25:25 | Chỉ xem của tác giả
tìm mãi mới ra bài phỏng vấn nài
search gg chỉ có tí xíu thông tin với 1 bài báo ngắn tí teo ọ_ọ
buồn muốn chớt

Bình luận

Mình dịch ít nhất 3 bài phỏng vấn Vương Khải đăng trong box news rồi mà bạn. Trong topic Kẻ ngụy trang cũng có tóm tắt thông tin nữa  Đăng lúc 20-10-2015 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 20-10-2015 22:28:42 | Chỉ xem của tác giả
hóng bài phỏng vấn này bữa giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 20-10-2015 23:00:54 | Chỉ xem của tác giả
biết Khải từ hồi Tân thần thám liên minh mà mãi đến khi hè năm nay lúc xem Bắc Bình không chiến sự thì mình mới chính thức thích Khải. mình thấy bạn ý đóng toàn thể loại chính kịch, từ truyền hình đến điện ảnh nên lúc đầu còn nghĩ bạn ý thanhniennghiemtuc lắm cơ ) đến khi thích bạn ý và follow weibo của bạn ý thì mới nhận ra rằng huhuhu bạn ý toàn bán manh thôi :v

thật không hiểu sao cuộc đời lại đưa Khải đến phá đảo cuộc sống ảo của những đứa như mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 20-10-2015 23:26:43 | Chỉ xem của tác giả
Tuy biết là khó kiềm chế trước trai đep nhưng mà không nghĩ mấy thím bên Trung có thể có cái tag thẳng thắn thế được )
Và rất cảm ơn bạn đã chịu khó dịch bài, ngàn lần cảm tạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 20-10-2015 23:30:36 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là Vương Khải như Lý Dịch Phong, lúc đầu nhìn qua thì thấy bình thường, thậm chí là không ăn ảnh như dàn nam thần bây giờ. Nhưng LDP thì có đường nét hài hoà, cộng thêm cái "gái treo đồ" thích hợp nên càng nhìn càng thấy đẹp. Còn Vương Khải có một cái sức hút rất kì lạ khi anh diễn, xem qua không mấy ấn tượng nhưng mỗi khi đi sâu vào phim lại bị anh cuốn hút lúc nào không hay, tỉ lệ như KNT hay LGB vậy. Trừ HNMKAĐ tạo hình Lý Huân Nhiên mới đầu nhìn vô đã thấy anh soái, xoay 360 độ càng đẹp ác nữa )
Điểm thu hút của Khải chính là giọng nói trầm ấm, khả năng diễn xuất thì không có gì đáng bàn Giọng anh trầm và men đến nối khi xem LGB, lần đầu Tĩnh Vương xuất hiện mình để ý đến giọng anh đầu tiên. Lúc nghe phỏng vấn thì tua đi tua lại liên tục, thiếu chút nữa là down về cài làm chuông báo thức rồi
Cố lên Vương Khải, cố lên.
Cảm ơn bạn Lộng Nguyệt nha, nhìn cái số word mà mình cũng hãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách