Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phỏng vấn Vương Khải] Hỏi khó Vương Khải: Làm thế nào mới có thể ngủ cùng Vương Khải – Khải Khải nhận xét về Hồ Ca, Hoắc Kiến Hoa, Mã Tư Thuần

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 21-10-2015 15:00:46 | Chỉ xem của tác giả
Mấy đoạn diễn tả cảnh tình cảm của 2 người là Tĩnh vương và Tiểu Thù dành cho nhau ngay cả trong giấc mơ cũng vô cùng ấm áp, hi vọng các anh có thể làm thêm nhiều bộ phim hoành tráng như vậy nữa, phim Lang Gia Bảng kết thúc rồi, buồn quá đi. Cơ mà dù sao vẫn mong anh ở những dự án khác nữa, bắt đầu từ Hãy Nhắm Mắt Khi Anh Đến nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 21-10-2015 15:14:58 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt tình là mới công bố dàn diễn viên của Hãy nhắm mắt khi anh đến là đã để ý đến anh này rồi.
Không phải đẹp trai theo kiểu nam thần, nhưng mà nhìn anh ấy cực kì nam tính luôn ấy, đặc biệt là giọng trầm với bàn tay thon dài
Chưa xem hết Kẻ ngụy trang và Lang gia bảng nhưng thấy anh này với Cận Đông nổi lên dữ dội luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 21-10-2015 15:46:31 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, sau khi xem xong Lang Gia Bảng chính thức bị cuồng anh ý :3 Giờ lại ngồi cày Kẻ Ngụy Trang nữa, dạo này theo dõi anh hơi bị nhiều, thấy anh ý đẹp trai quá trời mà sao giờ mới nổi :v Cám ơn chị Lộng Nguyệt đã dịch bày này )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 21-10-2015 17:54:06 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này Vương Khải nổi quá, đi đâu cũng thấy tin của bạn ý. Chả bù như hồi xưa, tìm kiếm trên google toàn ra Vương Tuấn Khải.
Đã xem xong 2 tập đầu của Hãy nhắm mắt khi anh đến. Phim có vẻ không hợp gu mình lắm nhưng mà vì nụ cười tỏa nắng của bạn Huân Nhiên mà sẽ tiếp tục phấn đấu. )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 21-10-2015 19:02:33 | Chỉ xem của tác giả
sayakakoharu gửi lúc 19-10-2015 06:49 PM
Anh có IQ thấp cũng không tới nỗi cầm nhầm kịch bản của nữ chính chứ

À, cái đó mình đùa mà, không hiểu sao post lên lại thiếu cái icon nên mới có vẻ nghiêm trọng vậy á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 21-10-2015 19:44:16 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong edit sau (ko unikey )
=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 21-10-2015 21:15:25 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là mẫu bạn gái của mấy anh bây giờ cứ gọi là tầm cao không ấy, nhìn cặp trai tài gái sắc nào mình cũng thấy ngưỡng mộ. Thật ra mình k đặc biệt hâm mộ Trương Khải lắm,  nhưng thấy cách trả lời rồi thì thấy cũng khá thú vị ^^
Chủ thớt dịch bài này rất hay ,  mình bị hấp dẫn bởi cái tiêu đề giật gân mới nhấp vào ấy.
Tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 21-10-2015 21:41:35 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn đã vất vả dịch.
" Vai diễn Tĩnh vương trong Lang Gia bảng là một người không có tâm kế, nhưng lại vô cùng trọng tình trọng nghĩa, từ đầu đến cuối vẫn luôn giữ được một trái tim nhiệt huyết."
chọn giua Hồ và Hoắc, thiet lam kho anh.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 21-10-2015 22:18:48 | Chỉ xem của tác giả
keke, mấy câu hỏi thiệt là ba chấm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 21-10-2015 22:34:21 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn tác giả đã dịch bài này nha
dạo này đang bị cuồng dàn diễn viên KNT và LNB, Tìm đọc các bài phỏng vấn càng thích hơn nữa
hi vọng các anh sẽ ngày càng thành công trên con đường mình đã chọn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách