Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phỏng vấn Vương Khải] Hỏi khó Vương Khải: Làm thế nào mới có thể ngủ cùng Vương Khải – Khải Khải nhận xét về Hồ Ca, Hoắc Kiến Hoa, Mã Tư Thuần

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-10-2015 18:49:47 | Chỉ xem của tác giả
Anh có IQ thấp cũng không tới nỗi cầm nhầm kịch bản của nữ chính chứ

Bình luận

^^ Câu đó nói vui thôi mà bạn. Bởi thật sự trong phim tình cảm anh em bạn bè giữa Tĩnh vương với Trường Tô sâu sắc không thua tình cảm Trường Tô và Nghê Hoàng   Đăng lúc 20-10-2015 09:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-10-2015 19:25:02 | Chỉ xem của tác giả
team vuong khai dang cuong anh nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-10-2015 19:31:56 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong bài này thấy suy nghĩ ông Khải giống mình ghê , yêu chỉ cần thấy hợp là được, tiêu chuẩn chỉ mang tính tương đối

Vụ cung hoàng đạo lên weibo cũng thấy mấy cái stt liên quan đến cung sư tử (cung của Khải), chắc chăm đọc mấy cái này lắm đây :v.

Nhớ có bài phỏng vấn có bảo là ngưỡng mộ tính cách người như Tĩnh Vương nên có giống cũng không thấy lạ .

Có cảm giác vì trước giờ chỉ chăm chăm đóng phim, fan cũng ít lại ít tiếp xúc truyền thông lại thêm cái tính nên trả lời phỏng vấn nghiêm túc thấy sợ :v. Hy vọng trong tương lai sẽ được xem nhiều vai diễn đa dạng hơn của Khải <3

Cảm ơn ss vì đã dịch một bài phỏng vấn dài như vậy ạ

Bình luận

Bản thân tính cách Vương Khải cũng hơi giống Tĩnh vương, thẳng thắn, chân tình, vì vậy nên nhà sản xuất cứ nhất quyết chọn Vương Khải đó,  Đăng lúc 20-10-2015 09:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-10-2015 19:42:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Biết a từ Liên minh thần thám, a đóng vai Công Tôn Trạch. Ấn tượng với chất giọng trầm ấm của a, lúc cần tình cảm thì vô cùng ấm áp, lúc cần sự tức giận, đanh thép thì nghe thôi cũng gai cả người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-10-2015 20:31:46 | Chỉ xem của tác giả
Phục bạn quá! Dài vậy mà bạn cũng trans hết!
Đúng là hy sinh thân mình vì con dân trăm họ ý. Cảm ơn bạn nhiều nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-10-2015 20:49:26 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn đã dịch bày này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-10-2015 20:59:00 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong Lang Gia Bảng và đang coi Kẻ Nguỵ Trang làm mình trở thành fan của Vương Khải. Không ngờ Vương Khải chỉ mới đóng phim khoảng 8 năm thôi.

Bình luận

thời gian cũng có vẻ ngắn hơn các diễn viên nổi tiếng đồng trang lứa khác  Đăng lúc 20-10-2015 09:41 AM
không nhận được phim, mãi mới có một vai diễn nổi bật thì do hình tượng không tốt, không muốn diễn tiếp vai như thế, vậy nên số lượng phim ít,  Đăng lúc 20-10-2015 09:40 AM
Vương Khải bằng tuổi Hồ Ca, nhưng nếu Hồ Ca từ khi là sinh viên đã đóng phim, đã nổi tiếng với vai Tiêu Dao, thì Khải ra trường một thời gian  Đăng lúc 20-10-2015 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-10-2015 20:59:18 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch nhé
Mình đọc bài này trên mạng rồi mà toàn tiến Trung, dùng vietphrase cũng ko hiểu hết
Mong rằng bạn thường xuyên dịch các bài pv hơn nữa, đặc biệt là của Hồ Hoắc nhé

Bình luận

:P Hồ Hoắc nổi từ khá lâu nên cũng nhiều bài lắm. Bạn nếu có link bài báo nhờ dịch có thể gửi topic trợ giúp đính ở đầu box, mình rảnh thì sẽ dịch  Đăng lúc 20-10-2015 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-10-2015 20:59:55 | Chỉ xem của tác giả
trong hai phim Lang Nha Bảng và Kẻ ngụy trang Vương Khải tưởng như vai thứ nhưng kại nhẹ nhàng đi vào lòng khán giả
Phim Nhắm mắt khi anh đến thì chưa biết sao, nhưng chắc ko có dạng tình cảm huynh đệ như hai phim kia rồi. Không biết tính cách có hay không nhưng diễn xuất của anh chắc là ok
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-10-2015 21:14:39 | Chỉ xem của tác giả
=) Cầm nhầm kịch bản nữ chính :v :v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách