Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: foreverlove
Thu gọn cột thông tin

[Male] Fujigaya Taisuke (Đằng Cốc Thái Phụ) (Kis-my-ft2) (Shu của Ikemen desu ne

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-9-2011 14:30:48 | Xem tất
Cái bộ pha trắng tua tua mà for nói phải là cái bộ 3 màu xanh dương, đỏ, trắng hát Kis my Calling phải hem. Bộ đó đúng là thảm họa thời trang (cùng với cái bộ độ rách rưới vàng vàng nâu nâu nhìn như cái bang hát bài Wakamono Tachi {:184:} ), nhưng muh bộ bạn Taipi nhìn vẫn còn đỡ đỡ so với mấy bạn kia nha . Tớ cũng thích perf 3D girl, nhưng thích nhất là cái perf. Kis My Calling á. Bài này mấy bạn Kisumai cực nhắng , khúc cuối bài mỗi perf. 1 kiểu, hôm thì nhảy kiểu playgirl, hôm thì "Kis My Bowling", hôm thì đẩy luôn cái ông quay phim . Bạn for hồi trc cũng fan DBSK chắc còn nhớ perf bài Balloon phải hem, hôm xì trum, hôm Bạch Tuyết 7 chú lùn, hôm Mario, dễ thương {:184:} .

Perf. Everybody Go lúc bạn Taipi còn để đầu xù công nhận hôm ấy nhảy đẹp, mà bạn í nhìn ngầu ghê {:161:} . Vậy mà lúc chơi game cùng hôm í, cái trò bắn bong bóng, bạn í cột tóc để lộ trán ra là nhìn khác hẳn, trông đần đần mà ngố ngố thế nào ấy. Nhiều lúc tớ tưởng tượng bạn để đầu xù mà chơi cái outfit EG áo sơ mi màu đỏ ca rô quần lửng không biết ra cái gì. 0 có hợp tý nào luôn

Bạn Tama từ hồi debut đúng là biểu diễn nhìn tốt hơn trước. Hồu pre-debut mặc dù bạn ấy nhiều lần đc để lên đứng trước nhưng nhìn phong thái biểu diễn chả có sức sống j cả, nhìu hôm đưa cái mic vô miệng chứ chả thèm hát luôn . Chỉ có lúc chơi game là iu thật iu, đáng iu lắm í . Mà hồi 2009 là nhìn dễ thương nhất, cái mặt baby trắng nõn, thêm tóc uốn quăn nhuộm vàng {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2011 14:58:03 | Xem tất
Beat gửi lúc 29-9-2011 14:30
Cái bộ pha trắng tua tua mà for nói phải là cái bộ 3 màu xanh dương, đỏ, trắng hát K ...

Đúng không,đáng yêu nhất là cái hồi để tóc màu vàng nâu í
Chơi game đáng yêu hơn cả Taichan cơ,hố hố.
Hum bữa xem cái game của Kazuko,Tai bị loại ngay vòng gửi xe {:159:}.Mà kazuko vẫn thích nhất cái Valentine hồi đầu năm cơ.
Thằng pé tung ta tung tăng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 15:12:08 | Xem tất
Beat gửi lúc 29-9-2011 14:30
Cái bộ pha trắng tua tua mà for nói phải là cái bộ 3 màu xanh dương, đỏ, trắng hát K ...

chính ra kiểu đầu tóc dài xù tít của Taipi lại rất hợp với mấy bộ rách rưới te tua của Shounen club =)) hợp lắm ý =)) chứ mà cho mặc cái outfil của Everybody go, cái quần ngắn, áo sơ mi đỏ dài đuồn đuột thì chắc chết =)). Nhưng mà nếu mặc áo phông quần jaen thì vẫn đẹp lắm nha XD.

Taipi và Tama khi chơi game với khi perf đúng là hai thái cực hoàn toàn khác nhau ý XD, Tama khi perf thì toàn nhìn đi đâu nhưng khi chơi game vừa ngầu, vừa dễ thương XD, còn Taipi thì nhìn trông baka chết đi được =)), trừ cái trò cướp ghế =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2011 15:16:42 | Xem tất
foreverlove gửi lúc 29-9-2011 15:12
chính ra kiểu đầu tóc dài xù tít của Taipi lại rất hợp với mấy bộ rách rưới te t ...

=)) cô xem cái cướp ghế 2008 chưa,Yu đang làm đấy,tôi trans xong hum qua hum kia gì đấy =))
người ta thổi coi thử,pả bay lên ghế ngồi,xong bị đuổi xuống vì là test...nhìn ngó MC

MC: Fujigaya cậu làm ơn đừng có nhìn tôi bằng cái ánh mắt đầy tổn thương như thế được không?=))

Tôi nói xem cái đấy mà không cười Taichan mới là lạ nha,lần một,đẩy anh già Hiro xuống đất.xong ngồi lên người Kawai.
Lần 2 ngồi lên đùi anh già Hiro =)) đau bụng kinh dị luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 15:31:13 | Xem tất
Lawliet07 gửi lúc 29-9-2011 15:16
=)) cô xem cái cướp ghế 2008 chưa,Yu đang làm đấy,tôi trans xong hum qua hum kia gì đ ...

cái game ngồi ghế ấy là cái game vui nhất, hài nhất và nhìn các bạn phởn nhất đấy =))
nói đến cái đoạn Taipi đắm đuối nhìn anh Kyoyama là em lại thấy buồn cười XD
hai người ấy đứng với nhau cũng rất đẹp đôi XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2011 15:41:51 | Xem tất
foreverlove gửi lúc 29-9-2011 15:31
cái game ngồi ghế ấy là cái game vui nhất, hài nhất và nhìn các bạn phởn nhất đấy ...

Cơ mà có phải debut rùi thì không còn được chơi dấu trường Junior nữa phải không?
Nếu thế thật thì bùn chết,tôi thích xem mấy đứa này chơi SC chết được =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2011 15:47:25 | Xem tất
game ghế vui thiệt, ngoài cái game ghế mặc outfit trắng còn có 1 cái nữa mấy bạn mặc outfit 3 màu trắng, đỏ, xanh dương đó, bạn Taipi cũng giở thủ đoạn, ngồi lên người khác {:184:} . Bạn ấy dê quá, toàn thích đụng chạm, nhớ đến cái thói quen hay sờ mông người khác làm mình mắc cười {:184:} . Mấy cái game trong SC nhiều cái vui mà ít sub quá. Chơi game thích anh già Hiro nhất, nhìn mặt tếu mà nói chuyện cũng mắc cười nữa {:161:}

@Law : chắc cũng sẽ có dịp chơi đó mà hiếm thui, giống như 2 bạn gì trong HSJ chơi trò Furigee Dance đó, không thì làm giám khảo vẫn tốt chán {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 15:58:15 | Xem tất
Beat gửi lúc 29-9-2011 15:47
game ghế vui thiệt, ngoài cái game ghế mặc outfit trắng còn có 1 cái nữa mấy bạn mặc o ...

nói đến làm giám khảo mình là mình khoái màn tỏ tình nhất =))
xem các bé Junior tỏ tình với mấy đứa xem thế nào =))
đợt nào giờ chỉ thấy mỗi Kame và Uchi thôi, chưa được xem mấy anh khác chơi trò này XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-9-2011 16:24:58 | Xem tất
ủa cái game tỏ tình với Kame có sub hok dậy for XD, coi raw thấy cũng tếu tếu, bạn Kame cũng dễ thương :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 16:29:41 | Xem tất
Beat gửi lúc 29-9-2011 16:24
ủa cái game tỏ tình với Kame có sub hok dậy for XD, coi raw thấy cũng tếu tếu, bạn Kame  ...

tớ không nhớ, nhưng chắc là bên topic của anh Kame thể nào cũng có đó :))
tìm sub của Kat-tun dễ lắm T^T chứ tìm sub của mấy bạn trẻ nhà mình còn khướt T^T khó như mò kim đáy bể, may là hai cái wo abake có sub rồi =)) còn sub viet hẳn hoi :))
sau này hy vọng fan Kis tăng lên nhiều thì đội ngũ làm sub cũng đông lên T^T quan trọng là khoản dịch từ Nhật sang Anh a T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách