Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 3 E05 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 26-12-2013 19:13:06 | Chỉ xem của tác giả
Ep 2 đã về!!!!!!!!!
Phải nói thế nào nhỉ.... ko thích so sánh lắm nhưng giây phút đầu tiên nhìn thấy bộ quần áo với 2 chữ "Hoang dã" đằng sau + mấy bức ảnh chụp cả nhóm, bất giác lại nhớ đến SS1 ghê ~!
Không mong chờ lắm những điều thú vị mới, ai ngờ còn hơn sức tưởng tượng của mình!
Định bụng ứ chịu thích ai đâu, cứ thích "tình cũ" cơ, thế mà lại đổ cái rầm trước điệu cười quá đỗi quen thuộc của chú Cha + mấy câu nói mặt tỉnh bơ mà hài vô đối của chú Def!
Cùng các ma mới làng giải trí mon men làm quen với hoang dã nào!!!! ^^

Ths ST nha~ ST vất vả nhìu roài kekek vất nhất khâu TS ấy nhỉ!

Bình luận

ối đừng chạy chị ơi huhu ~~ mỗi tuần một nửa, có tuần tất cả làm e cũng mún khóc lắm hức hức  Đăng lúc 28-12-2013 02:25 PM
Vâng, và TS sắp bỏ của chạy lấy người rồi *khóc 1 dòng sông*  Đăng lúc 26-12-2013 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 26-12-2013 19:41:42 | Chỉ xem của tác giả
thks ST vì đã có sub ep 2, lần đầu mình coi 1N2D cũng khá thú vị
đang down ep 2 về mừ chậm quá, pà con chưa ai down thì phải
về các tv thì trong 6 người mình chỉ biết có 2 người thôi, là kim jun ho và cha vợ lẽ )
coi xong ep 1 thì thấy mỗi ng đều có 1 tinh cách rất vui, rất giải trí nhá
ủng hộ chương trình, ủng hộ ST làm show này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 26-12-2013 20:09:47 | Chỉ xem của tác giả
hàng hot hàng hot nóng hổi nóng hổi. hihi. page này có vẻ ít người tham gia và yêu mến nhưng mình tin chắc rằng 2 day 1night sẽ ngày càng chứng tỏ sức hút của ông vua ngày chủ nhật. thanks đội ngũ subteam đã làm việc chăm chỉ để cho ra 1 tập phim chất lượng nhất.mong rằng những tập phim sẽ được ra nhiều hơn và đều đặn hơn mỗi tuần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 27-12-2013 00:18:19 | Chỉ xem của tác giả
Hoho manknae pd bị chơi khăm ngày nào h quay lại với quyết tâm báo thù kekeke. Màn trò chơi liên hoàn coi mà cười lăn lộn . Bắt các thành viên phải đào mồ chôn keke thật là thâm mà.
PD học trò của Na PD có khác. kakaka Từ nay mong chờ nhiều trò còn độc hơn nữa
Thanks ST nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 27-12-2013 02:10:15 | Chỉ xem của tác giả

Thanks Subteam rất nhiều, nghe nói rating 1 Night 2 Days ss3 bùng nổ nên mừng lắm
Mong chờ show này sẽ kéo dài mãi, mừng cho dàn cast mới & những người ở lại chương trình
Và cũng cám ơn Subteam thật nhiều, những người đã rất tâm huyết & bỏ nhiều công sức làm sub cho mọi người xem
SUBTEAM FIGHTING
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 27-12-2013 17:51:03 | Chỉ xem của tác giả
ss3 coi tập 1 đã thấy hơi hướm ss1 rồi nhỉ. mình thấy ss1 game hay nhưng vì k thích MC Dong Ho nên không xem. cũng k định xem ss3 vì toàn lạ k à, lại k có chú TW, vậy mà lê lết coi thử trong lúc k có gì coi thấy cũng hấp dẫn ghê, chưa thấy mọi người thân với nhau như hồi ep1 của ss2, nhưng hy vọng qua mỗi chuyến du lịch sẽ ngày càng thân thiết và bá đạo hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 27-12-2013 20:26:10 | Chỉ xem của tác giả
Yayyy cuối cùng cũng có sub ep2 chờ đợi mãiii, thanks sờ tờ nhé tớ hiểu nỗi đau time cap show mà T_T các cậu đã phải làm việc vất vả rồi T_T <3
Lúc đầu mới xem ep1 còn tưởng rating cao vì mọi người háo hức chờ season 3 có gì đổi mới ko nên ms cao thế. Giờ hiểu rồi Cười quằn quại từ đầu đến cuối =) Rating ko tăng mới là lạ = PD chơi ác quá, cái trò tắm lưng bằng nước đá hại nhau vãi chưởng == Nhưng vẫn cám ơn chú tại vì có chú bọn cháu mới có cái để hóng hàng tuần Season3 daebak!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 27-12-2013 23:01:18 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, vừa coi xong ep 2 nên bay vô phát biểu cảm nghĩ cái coi

Nhóm này sao mà ăn rơ đến nhau vậy, mới có lầ nđầu quay thôi phối hợp nhịp nhàng với nhau ghê nơi àh. Mình thì ít nhớ tên, nhưgn coi wa ep 2 thì nhớ rồi : em út Joon Young

Hài hước thì tất nhiên Tea Hyun và J Min, Defconn thể hiện quá rõ, nhưng em út Joon Young thì quá BỊNH . Trời ơi, có "Té sống", "té giếng", "đẻ ngược" gì như người ta hay nói ko, mà sao người này "bịnh" hết chỗ nói luôn. Có phải nhóm máu AB ko mà sao quái dị quá vậy. mình ko biết người 4D là như thế nào, bạn nào biết giải thích dùm mình với

Cái màn chạy vô cầm cây đàn ra hát thiệt là bá đạo . Kei63u này thị chắc lại bay đi coi We Got Married của Joon Young quá

Bình luận

bạn tìm ở 360kpop -> list show -> WGM -> tìm tên của Jung Joong Yuong thì sẽ ra thôi ^^  Đăng lúc 11-1-2014 03:15 PM
cho minh hỏi WGM tập nào vậy bạn?  Đăng lúc 11-1-2014 01:27 PM
WGM tập nào vậy bạn?  Đăng lúc 31-12-2013 05:19 PM
xem wgm đi bạn,đảm bảo chết ngất với ổng lun :))  Đăng lúc 28-12-2013 11:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 29-12-2013 15:21:29 | Chỉ xem của tác giả
Coi ep 2 mà cười lăn cười bò vì độ ngơ của mấy chú

toàn là ma mới mà bị PD vs tổ sản xuất hành hạ lên xuống: từ đào đất, chuyền xô nước đến tắm NƯỚC ĐÁ mùa đông, v.v trong tình trạng rỗng ruột sau cả ngày dài hoạt động. Thấy mấy chú thảm thương mà ko nhịn được cười, phải nói là tàn khốc y hệt ss1

còn maknae Yoon Young thì thôi ngàn chấm luôn, độ ngơ đạt chuẩn level 100%, cái gì cũng ko biết và còn phát ngôn hàng tá câu gây sốc nữa chớ

rồi ai đời Thiên thần buổi sáng Suzy lại bị mấy chú lơ một cách phũ chưa từng thấy vì sáng sớm mắt nhắm mắt mở chưa tỉnh ngủ, tới chừng phát hiện ra người đánh thức mình là Suzy thì lại cuống cuồng nịnh nọt, lấy lòng con người ta để được ăn mì Suzy nấu mấy chú thiệt là bá đạo trên từng hột gạo à nha :v

tóm lại là hóng ss3 này, hài và độ tửng miễn chê, các tập cũng cạnh tranh vô cùng tàn khốc vs độ ác ngày càng tăng của chú PD. hóng mấy ép tiếp theo của 1N2D ss3 :v

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 30-12-2013 11:03:59 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, xem tập 2 xong mà vãi với các anh. Đúng là màn ra mắt trở lại của anh PD sau khi từng bị camera ẩn, quá khủng khi liền mạch nhau trong các thử thách ăn tối . Mấy lão nhà ta cứ tròn tròn dẹt dẹt mà chơi thôi. May mà vẫn còn ngon chán, hi sinh cái đầu phục vụ cho cái sau. Nhờ vậy mà bữa tỗi ngon lành cành đào
Phần 3 này mới đầu đã thấy nhí nhố rồi, xem ra sẽ hay ho lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách