Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 3 E05 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 5-1-2014 20:51:15 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay vừa xem Ep 3 trên KBS World
Nhiều đoạn cười đau cả ruột nhưng mà có 1 số Q(kể cả từ Ep 1) mình thấy ko hợp lý cho lắm
Nhưng hem sao ko hỉu sao càng ngày càng thấy thằng cu Young này hâm hâm 1 cách lạ thường
Sau tập hôm nay, hi vọng 2d1n ss3 này sẽ như hồi ss1, chia 2 team, rồi thỉnh thoảng lại hợp lại vs với các staff :v nhớ cảm giác này quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 5-1-2014 21:41:17 | Chỉ xem của tác giả
Ở Season 3, mình cũng chỉ thích mỗi Cha Tae Hyun, ông bố tận tình của 3 đứa con lóc nhóc
Trò chơi áp sát mặt vào nhau ở tập 2 khiến mình ôm bụng mà cười. Trò này mà đưa ra chơi trong buổi đoàn tụ họ hàng thì hay phải biết. Xem các chương trình thực tế của Hàn Quốc, mình thích nhất là cóp nhặt được một số trò chơi khiến người tham gia cười nghiêng cười ngả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 6-1-2014 19:18:14 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy 2d1n ss1 thực sự là đỉnh cao của các chương trình thực tế ở Hàn Quốc, và nói thật là khó có chương trình nào có thể sánh kịp 2d1n trong giai đoạn này. Mình đã theo dõi show này từ ss1 đến tận bây giờ và vẫn luôn thấy đây là chương trình truyền hình thực tế có 1 không 2 của Hàn Quốc!!! ^v^

Dù từ lúc Kang Ho Dong rời đi, đúng là show không còn giữ được sự bùng nổ giống như trước nữa. Người ta cũng đặt quá nhiều kì vọng gây cười cho dàn cast mới của ss2, nên dù cho họ có cố gắng bao nhiêu đi nữa thì mọi người vẫn cứ thấy không đủ, vẫn cứ thấy hụt hẫng =.= Mình thấy các PD và dàn staff + cast đã nỗ lực hết sức mình, đã luôn nỗ lực đổi mới lắm rồi, nhưng ấn tượng quá tuyệt vời về ss1 chính là trở ngại lớn nhất của show này.

Mình có suy nghĩ thế này, mục đích chính của 2d1n là giới thiệu vẻ đẹp tự nhiên của khắp mọi miền trên đất nước Hàn Quốc và khắc họa chân thực nhất những trải nghiệm hoang dã, tinh thần dấn thân, dám thách thức của con người khi đối mặt với thiên nhiên. Chính vì vậy, nếu bỏ qua các yếu tố gây cười như các chương trình tạp kĩ của Hàn Quốc thường có, thì chỉ riêng những cảnh quay hùng vĩ, giản dị, sống động và chân thật của chương trình đã làm nên điều khác biệt nhất rồi!!!! Mình đã từng rất cảm động, đã từng khóc và đã được truyền cảm hứng rất nhiều khi xem chương trình này, nhất là chuyến leo núi ngắm mặt trời mọc của các thành viên vào cuối ss1 thực sự rất ý nghĩa!!!!  

Mình vẫn đang theo dõi ss3 có vẻ như mọi người đang rất cố gắng để đưa chương trình về vị trí hoàng kim mà nó vốn thống trị. Tuy vẫn còn một vài gượng gạo, nhưng đó chỉ là mấy tập đầu thôi những tập sau, khi dàn cast thân thiết hơn thì chương trình sẽ tuyệt vời hơn rất nhiều!!!!! ^v^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
nonelse + 2 Cảm ơn bạn :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 7-1-2014 09:37:01 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong 2 tập. trời ơi Defconn tức cười quá đi mất. Ông em út Joon Young cũng láu cá tợn
Mình vẫn ủng hộ hết mình 1N2D hết mình luôn !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 7-1-2014 14:53:16 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước chẳng biết Joon Young là bạn nào, xem xong ep 1 ss3 chỉ thấy bạn ấy ốm quá, có vẻ tưng tửng đây. Nhưng từ khi được đứa bạn cho xem We got married thì đổ cái rầm, cặp đôi đấy thú vị quá, đâm ra phát cuồng bạn Young 4D luôn. Ngóng cả ngày 2D1N,  huhu..
Mình cũng đã xem từ ss 1 đến ss 3, càng xem càng thấy thú vị vì nhiều trò chơi bá đạo quá, nhưng chưa bao giờ thấy cuồng như lúc này, có lẽ vì nhớ bạn í. ^^
Mong subteam cố gắng tiếp tục nhé, luôn ủng hộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 7-1-2014 17:36:44 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi tôi chết cười với cái SS3 này của 2D1N mất thôi
Từ bạn PD trẻ trâu bị các chú ấy vượt mặt (Trong SS2, số lần các chú ấy thắng đến trên đầu ngón tay mà TTxTT),
cho đến việc bạn Young 4D bạn ấy ngửi hơi đoán người, nửa đêm mà cười sằng sặc như con dở, phải nói là bạn Young quá siêu ấy. Với Defconn, "con chim bồ câu HIPHOP" so kute, đeo kính với bỏ kính khác 1 trời một vực =.=, chúc mừng anh đã nhảy qua hố băng

Ak, các chú già rồi, mắt kém, chỉ khổ em Suzy, người ta là "Mối tình đầu quốc dân" mà vừa gặp mặt đã bị "chú" Young sai đóng cửa với bị cơ số chú lơ đi như chưa hề có cuộc gặp mặt
Trùi ui, hồi xưa hóng 1N2D vì có Jo Won, nhưng bây giờ hóng chỉ đơn thuần là buồn cười đeck chịu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 7-1-2014 18:44:57 | Chỉ xem của tác giả
show này mình mới xem được 1 tập nhưng có vẻ khá vui. Nhất là nhờ ông tae hyun ấy, nghịch ngợm khủng khiếp, mới sáng dậy đã cho bao người uống nước mắm rồi cả nước muối nhưng mà cái hình phạt đến muộn ở tập 1 có hơi nhạt, ko lẽ ko có trò gì hay hơn sao mà bắt khán giả ngồi nghe mấy cái diễn thuyết chán ớn =.=
hy vọng là mấy tập sau sẽ zui hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 7-1-2014 21:14:19 | Chỉ xem của tác giả
woa! thích ss3 này quá
tui kết dàn cast này hơn dàn cast ss2
coi f1 đoạn cafe nước mắm cuoif muốn sặc nước miếng luôn ý
bó tay vợ lẽ Cha
anh già rồi mà nghịch ác quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 8-1-2014 08:30:08 | Chỉ xem của tác giả
Season này coi cũng hài và bựa không kém 2 mùa trước
Ông anh cả trong phần này quả thật là quá xui = xui không còn j để nói, còn độ nổi tiếng thì 3 chấm luôn , lúc ổng đi phát poster ở chợ đc người dân nhận ra mặt rõ vui. Mong mùa này sẽ thành công
Cám ơn ST nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 8-1-2014 10:57:08 | Chỉ xem của tác giả
SS này hài quá đi cơ mà mình có cảm giác Joon Young không khéo trong cư xử ý hay tại sub làm mình hiểu nhầm ( thấy tội chú  Joo Hyuk quá đi kiểu thế hệ trước không được thế giới biết đến ý Nói tóm lại là show hay và vẫn thích nhất Cha Tae Hyun, hí hí. Cảm ơn ST nhiều nhiều nha <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách