Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 3 E05 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 4-1-2014 21:59:44 | Chỉ xem của tác giả
1n2d đã trở lại và lợi hại hơn.
xem chừng thời hoàng kim của 1n2d đã trở lại, rating tăng liên tục là 1 dấu hiệu đáng mừng.
Ủng hộ 1n2d nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 4-1-2014 22:23:17 | Chỉ xem của tác giả
hix mới Amber ko tải phim được rồi. Không biết khu này có bị giới hạn ko vậy các bạn.
Nếu mà cũng bị thì bùn ghê gúm lắm lun
Hóng 1n2d kinh khủng 1 ngày vào ra cả chục lần. Nghe nói thiên thần buổi sáng là Huyna ko biết các bác sẽ ngơ ra sao chứ thấy Suzy bị các bác bơ đẹp lun vì chưa tỉnh ngủ kakaaka
ST cố lên nào~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 5-1-2014 11:25:50 | Chỉ xem của tác giả
ss 3 có Jung Joon Young nữa kìa, tung hoa
không biết hiện tại ss3 còn không, nếu còn thì có khách mời là Yoo Mi thăm chồng thì vui nhỉ
có em út là JJY cũng thú vị phết, dù sao cũng là ca sĩ mới nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 5-1-2014 12:09:00 | Chỉ xem của tác giả
mình đang xem show này ss3 và cũng nói thật là ko có gì bàn cãi và cũng tự hiểu vì sao ratting cao hơn các chương trình và ratting cao hơn ss2, tuy 4 người là người mới chỉ có 2 thành viên cũ nhưng tất cả kết hợp lại thật sự rất thú vị, mọi người ai cũng vui và bựa như nhau, đặc biệt là cậu út, cậu này còn lanh lẹ hơn cả Joo Won nữa, lúc mới xem ss2 thì thấy Joo Won hơi bị hiền, nhưng cậu út này thì ko có hiên đâu nghe,

theo mình thấy thì có một sso người thì có làm show nên đối với việc đi show này cũng bình thường thôi, họ biết cách thích nghi với hoàn cảnh và biết cách tạo không khí với mọi người, nên thấy dễ hơn là mấy anh hồi ss2, như lúc đó Sung ballad thì theo mình chắc là người điềm tĩnh, nên lúc đầu có phần hơi trầm tĩnh, còn Joo Won thì nhỏ nhất, với lại lần đầu đi show nên có phần hơi ngượng, nhưng về sau thì cu cậu cởi mở hơn chút, còn cậu út này nghe mấy bạn nói là còn ghê gơm lắm thì chắc sau này sẽ bộc lộ nhưng ngay từ những tập đầu đã thấy bạn này rất ư là ngộ rồi,

KJM vẫn như ngày nào, nói nhiều thôi là nói, chú Cha thì cười suốt, rất là vui, tội nghiệp chúy Yoo Hyuk, ngôi sao nổi tiếng vậy mà bị bơ quá trời, cỡ chú chắc người lớn tuổi biết nhiều hơn là các bạn nhỏ, Deffonn thì tiếu vô cùng nhìn mặt chú ấy là đã thấy mắc cười rồi, mập mập nhìn thấy thương dễ sợ, mập mập vậy mà than đói tối ngày, chú Kim Jun Ho này lúc đầu mình chưa biết, nhưng hôm trước xem KBS award thấy chú đạt Deasang mình nói ủa đây ko phải là người trong 1N2D sao, hồi tra ra thì mới biết ồ thì ra là chú, chú này thì tiếu vô cùng,

nói chung thì ss3 này ratting cao cũng là điều hiển nhiên và dễ hiều, mà nhìn thấy PD mới này nhìn khó dễ sợ, nói 1 là 1, 2 là , ko được bàn cãi, Bird PD hồi đó hiền quá luôn bị chú Seung Woo ăn hiếp hoài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 5-1-2014 15:35:28 | Chỉ xem của tác giả
Hóng quá ,hóng quá,hihi,lại thêm một show có sức hút nữa rồi,hihi
Showw hàn bao giờ cũng rất hay và mang lại nhiều tiếng cười cho mọi người,hihi
Cố lên ST nhé,mình luôn ủng hộ ST,cố lên cố lên nào,hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 5-1-2014 17:38:28 | Chỉ xem của tác giả
Không ngờ subteam cũng làm phần 3. thật lòng thì vẫn chưa dám xem vì 2 lần rồi mình bị hụt hẫn khi phải chia tay phần 1 và phần 2. Và thật phục đội ngũ là 2 ngày 1 đêm. với những show khác họ chỉ cố gắng sống qua 3 năm là ngừng vì cũng hết vốn liếng và sợ khán giả chán vậy mà họ vẫn làm cho chương trình sống qua chừng ấy năm và còn đứng nhất được . Bái phục.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 5-1-2014 17:59:22 | Chỉ xem của tác giả
Rating của 2N1D mùa thứ 3 này mới đầu cũng tương đối được
Nhưng mà bi giờ có vẻ đâu lại vào đấy rồi, Real Man với Running Man vẫn đứng trên
Dù sao thì mình thấy show này cũng tương đối hay mỗi cái là ngoài Cha Tae Hyun ra thì mình chẳng thích ai nữa cả, mới xem có mỗi 1 tập đầu và tập đầu của ss3 cũng là lần đầu tiên mình xem 2N1Đ luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 5-1-2014 18:17:50 | Chỉ xem của tác giả
phongmahata gửi lúc 5-1-2014 06:14 PM
buồn cười nhất cái đoạn xếp hạng độ nổi tiếng của dàn cast mới.
một diễn viên đi ...

còn cái đoạn thiên thần buổi sáng ngày hôm sau nữa chứ.
dù là một tình đầu quốc dân Suzy xinh đẹp ngời ngời mà cũng không được các anh các chú nhận ra.
Cha Tae Huyn còn tưởng là biên kịch nữa chứ. còn bác diễn viên điện ảnh thì không nhận ra kể cả khi Suzy đi qua đi lại trước mặt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 5-1-2014 19:28:46 | Chỉ xem của tác giả
mình chưa xem ss1 , có xem vài tập ss2 nhưng xem ss3 xong muốn xem ss1 quá
ss3 hay, rating cũng cao
buồn cười nhất là ở tập 1 lúc mọi người xịt nước đánh thức chú Defconn
chú giật mình mặt cau lại hết ngồi dậy lại nằm xuống nhìn buồn cười không chịu được
mà chú đấy lúc đeo kính vào nhìn khác hẳn so với khi bỏ kính
nhìn hiền và bớt nghiêm túc hơn hẳn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 5-1-2014 20:04:03 | Chỉ xem của tác giả
mùa ba chắc sẽ có nhiều thú vị lắm đây chắc phải đợi đến khi thi xong mới có thời gian xem 1N2D.

mà lần này còn có Joo Won oppa nên khó lòng mà bỏ qua được. thích anh từ hồi xem Vua bánh mì cơ, quá đạt và chuẩn luôn. không biết tham gia chương trình giải trí anh có hài hước không chứ anh quá chuẩn khi làm diễn viên luôn ý.

thanks subteam, thanks kites!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách