Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 3 E05 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 10-12-2013 11:22:12 | Chỉ xem của tác giả
ko ngờ subteam lại làm ss3 nhanh đến vậy...

thế còn ss2 đang làm giữa chừng thì bỏ chăng???

mong subteam làm hết lun cái ss2 nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 10-12-2013 11:27:23 | Chỉ xem của tác giả
Thanks Subteam rất nhiều, nghe nói rating 1 Night 2 Days ss3 bùng nổ nên mừng lắm
Mong chờ show này sẽ kéo dài mãi, mừng cho dàn cast mới & những người ở lại chương trình
Và cũng cám ơn Subteam thật nhiều, những người đã rất tâm huyết & bỏ nhiều công sức làm sub cho mọi người xem
SUBTEAM FIGHTING
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 10-12-2013 12:24:20 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong ep 1 chính thức iu show lun!mong những tập tiếp theo quá!st cố lên!{:290:}
xem ră một lần xem sub một lần nhưng vẫn chưa chán , công nhận chú cha trẻ thật, có chú defconn tham gia mình mới biết chú cha 38 tuổi rùi đấy cứ tưởng chú tầm 30t là cùng, đã thế lại còn bằng tuổi chú defconn già đau già đớn với khuôn mặt gây hài nữa chứ!)
show này đã xuất hiện đứa em út evil rùi {:265:} trong lúc mấy a già kêu rét thì nó đòi ăn kem...thủ đoạn khôn lường, thỉnh thoảng phát biểu vài câu 4D khó đỡ nữa chứ...:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 10-12-2013 13:55:47 | Chỉ xem của tác giả
Oh thật là bất ngờ nhaz hôm nay dạo trong khu này mới thấy sub của ST

không ngờ ST cũng có làm sub show này luôn. Mới tập đầu mah có rating cao quá chừng

nên cũng muốn xem show thế nào. Thanks ST nhiều nhaz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-12-2013 19:48:00 | Chỉ xem của tác giả
hóng ss3 từ đầu vì bợn Guri
haha mới ngày nào chả ai biết Jung June Young là ai, ai cũng chê xấu zai vs này nọ khi nó tham gia WMG
thế mà bây giờ thấy hầu như cmt của bạn nào cũng nhắc đến bợn trẻ thật là hp quá í{:410:}
vì là 1 trong những người đầu tiên yêu zai nên cảm xúc thật là khó tả )
chúc ss3 thật thành công để bợn JY dc nhiều ng biết đến hơn nữa
thanks st nhiều lém ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 11-12-2013 20:58:45 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep 1 thấy show này tính giải trí cũng cao
Thấy rating cao nên tò mò xem thử. Nói chung là cũng hay thật nhưng vẫn có cảm giác thiếu thiếu một gia vị gì đó trong các thành viên
Trong tất cả các thành viên thì biết được Vợ Lẽ Cha là bạn thân của Kookie, Kim Jun Ho vì có xem vài clip Gag concert trên youtube với lại Kim Joo Hyuk thì từng xuất hiện trên RM thôi! Còn lại Jung Joon Young thì từng nghe qua hồi mấy tháng trước lúc anh debut thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-12-2013 17:03:55 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong ep 1 :)) Đã hiểu sao rating lại bùng nổ như vậy :)))
Đau ruột từ đầu đến chân = Các thành viên mới có vẻ tính cách đều rất đặc trưng riêng và bỉ bựa như nhau, như bạn 4D maknae ấy chả kiêng nể ai =)))
Chú bồ câu hip hop cũng khiến mình lăn ra cười =)))
Hóng ep 2, thx subteam nhiều lắm :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 12-12-2013 19:14:49 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ Sub team nào.
1N2D cả 2 Season trước đều không đủ bộ.
Hi vọng show này sẽ theo tới cùng
Hwaiting. Ngày nào cũng vào để hóng xem có gì để down không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 12-12-2013 21:09:16 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi mình hóng, mình ủng hộ show này. Cho dù có thay đổi mem bao nhiêu lần cũng được, mình vẫn luôn yêu quý và chờ đợi những thành viên mới hòa nhập cùng các thành viên cũ. Bạn em út không biết là ai vậy ta, để kéo về rồi coi cả thể. nhưng xem chừng có vẻ dễ thương :"> Thanks subteam đã dịch show!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 12-12-2013 23:18:04 | Chỉ xem của tác giả
hix , không biết mấy bạn ở đây thì sao , chứ mình thì cực kì ghét kim jong min , mình nghĩ ss1 sụp đổ cũng bắt đầu vì kim jong min đi lính về , haizzz , đã thế lại còn mời ss2 , bây giờ ss3 cũng góp mặt , người gì mà dai thế không biết , mà sao đội sản xuất cứ phải mời anh ta tham dự thế nhỉ , 1 con người mà khả năng giải trí quá tệ , xem mấy tập kim c rời đi rồi kim jong min ở lại thấy anh ta chẳng ăn nhập gì với những người còn lại  , xem mà phát bực

Bình luận

B cmt thật là nặng nề quá. M thấy chú í rất cố gắng, nhiệt tình. có thể b ko yêu mến cái cách chú í gây cười nhưng có ng khác yêu mến.Vậy ngta mới giữ chú tới giờ   Đăng lúc 12-12-2013 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách