Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 3-1-2013 12:15:26 | Chỉ xem của tác giả
maruko gửi lúc 3-1-2013 11:45
vào ủng hộ Lin xinh đẹp và Thỏ dễ thương một phát :)

Trước khi đọc truyện cho Ma " ...

Ôi, bạn đọc nhiều tác phẩm của Tâm Thường rồi ư??

Tớ chỉ xem sơ sơ vài tác phẩm của Tâm Thường, nhưng trọn vẹn thì chỉ tính có "Mục Tiêu Đã Định"

Tớ nghe nói, Tâm Thường viết văn rất "biến thái", nam chính của Tâm Thường thường k sạch, nữ chính cũng k sạch luôn, tuy nhiên, tớ "bảo kê" nam nữ của "Mục Tiêu Đã Định" sẽ sạch.

Tâm thường có bộ nói về đời bố mẹ của cặp nam nữ chính trong "Mục Tiêu Đã Định" này, nếu tớ nhớ k lầm thì bộ đó có tên "Cuối cùng là ai trêu đùa ai", thể loại hắc bang, CTHĐ...

Hôm trước lướt sơ tớ thấy Tâm Thường có 1 bộ về quân nhân nữa nhưng tớ quên tên mất, tên nam chính là Cố Hoài Nam (tên này hình như trùng với tên anh hai của Cố Hoài Việt và Cố Hoài Ninh của Miêu Miêu) tớ đoán k biết có fai là anh ấy k nữa. Nói chung, đọc tác phẩm Tâm Thường fai cẩn thận, ai thích nữ chính sạch về thể xác thì k nên đọc. Nhưng tớ phải công nhận rằng cốt truyện Tâm Thường viết rất sắc, lôi cuống.

Còn 1 điều là Tâm Thường nổi tiếng trong việc viết H, viết H rất sắc.... H nào đáng H đó :)

Bình luận

hihi, càng nghe càng thích nha! :D  Đăng lúc 10-1-2013 06:00 PM
tôi lại khoái k sạch :))  Đăng lúc 4-1-2013 01:03 PM
H H H H a, :))))))  Đăng lúc 3-1-2013 07:43 PM
Hờ..... Tưởng chị k thích chứ... Nếu em nhớ k nhầm, truyện này chỉ có 3 H mà thôi, 1 H là chính tông, 1 H hụt, 1 H nhẹ :)  Đăng lúc 3-1-2013 03:19 PM
ôi chời, đã bh c nói vs e là c thíc đọc H chưa nhỉ?? :)))) Đùa thôi, hehe. Edit H cực lắm (dù c chưa làm bh nhưg cũg bít :p), 2e cố gắng nhìu2 nhá!!!:X  Đăng lúc 3-1-2013 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 3-1-2013 13:42:51 | Chỉ xem của tác giả
Heybaby gửi lúc 3-1-2013 06:39
Đã đọc xong chương 1 :">

Bó tay chấm comt với câu hàng độn =))

Hic, chị Kim đâu rồi? mau vào đây nghe em đính chính nè, cực lực đính chính.

Chị hiểu nhầm từ "điêu luyện" em dành cho anh Ấn rồi :((  Ý em là anh Ấn rất tin tường trong việc quan sát phụ nữ, có lẽ xuất phát từ 1 phần bản năng nghề nghiệp ( phi công chiến đấu ) nên khi tiếp xúc với bất cứ người con gái nào anh cũng sẽ theo trình tự: 10s ngoại hình, giây thứ 11 là âm thầm đánh giá tính cách. Tất nhiên những điều đó chỉ là vẻ bộc lộ bên ngoài, nhưng cơ bản là anh có "năng khiếu" :))  Như người ta phân biệt nữ trang giả, tiền giả hay cân thiếu, cân thừa vậy đó :))

1 lần nữa: anh Ấn ko phải là playboy! Anh ấy là ngoài đen, trong trắng nhá!

Phù, giải thích xong rồi, hơm biết cô Lin có bơ em ko nữa :))  Lin à Lin ới ời ơi, tôi so di nhé, sao tôi thấy mình tội lỗi quá ^^

Chắc tôi phải tự phạt mình chép phạt tên 100 lần quá :)

Bình luận

thanks halay nhiều nhé :x  Đăng lúc 4-1-2013 02:36 PM
oh, vậy cho ss địa chỉ i :)  Đăng lúc 4-1-2013 06:40 AM
oh, vậy cho ss địa chỉ i :)  Đăng lúc 4-1-2013 06:40 AM
thanks halay, bộ " 制服之恋 " này nhiều người xem nhất của TT ha, để ss bookmark tết ta rãnh lôi ra xem :D  Đăng lúc 3-1-2013 04:02 PM
O.o cái gì vậy nữa, thêm cô nữa =)))))))))))) đã bảo phải xem xét rùi mà cô này nữa =))  Đăng lúc 3-1-2013 02:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 3-1-2013 14:35:08 | Chỉ xem của tác giả
Nhutphonglin gửi lúc 3-1-2013 12:15
Ôi, bạn đọc nhiều tác phẩm của Tâm Thường rồi ư??

Tớ chỉ xem sơ sơ vài tác ph ...

mình đang theo dõi truyện "cuối cùng là ai trêu đùa ai", khá hấp dẫn.

Truyện của Tâm Thường khá BT (rape em 16t, phụ nữ có thai), nhưng được cái là truyện xem khá thu hút.

Ma rất dễ tính không đặt nặng vấn đề nam nữ chính phải sạch, chủ yếu là cốt truyện hợp lý, hay là được. Nữ chính của TT không sạch đều vì thân bất do kỷ. Nữ 9 của TT đa số háo sắc :))

Bộ quân nhân có Cố Hoài Nam tên là Cấu kết, Ma chưa đọc, thấy bên Tấn Giang có nhiều người xem.

Mình thích cảnh H của Tâm Tâm, Đinh Mặc, còn H của Tâm Thường nhiều người khen dữ lắm :))

Bình luận

ss vào đây down bản txt nè: http://ishare.iask.sina.com.cn/f/22278363.html ^^ cần link đọc online nữa thì cứ nhắn em :)  Đăng lúc 4-1-2013 02:28 PM
ss có cần down bản text thì nói em, em nhắn địa chỉ cho ^^  Đăng lúc 3-1-2013 11:42 PM
Tâm Thường còn có bộ hình cảnh này nữa nè ss, nghe nhiều người khen: " 制服之恋 "  Đăng lúc 3-1-2013 03:15 PM
Ờh... Chính xác đó, cá nhân tớ thích nữ chính dứt khoát, yêu là yêu, đừng yêu ng này, lên giường với ng khác  Đăng lúc 3-1-2013 02:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 3-1-2013 16:19:23 | Chỉ xem của tác giả
HOT....hot...."quân nhân"..."cầm thú"..."háo sắc":lol ...đúng là sở thích của tớ rồi....huhu :Qbây h chưa có thời gian đọc nhưng cú bon chen 1 chân zô cái đã...:loveliness: ủng hộ ủng hộ...yeah...yeah...
Cô Lin với cô Thỏ là việc thật là năng suất quá...hố kia vừa hoàn là có hố mới liền...cư rớt hố ầm ầm thế này thì  biết khi nào ta mới có thể ngoi lên để thấy mặt trời đây{:2_27:} =)))))))))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 3-1-2013 17:05:15 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy cái thread này mới ra lò nhưng rất đông vui, rất nhộn nhịp, nên cũng chen chân chọn một chỗ :loveliness:
Nam chính cầm thú? Mình thích cầm thú :lol thích cả nữ cường nữa :x lại nghe các bạn khen mãnh liệt quá nên thấy mình nhất định phải nhảy hố này rồi :loveliness:
cảm ơn nàng đã edit truyện này nhé :x chúc nhà nàng khách khứa luôn ra vào nhộn nhịp :loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 3-1-2013 19:29:57 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ một phiếu
Vào đây đặt gạch thôi chứ dạo này đang bận lắm, dân kế toán mà.
Hơn nữa ở cơ quan sếp khoá mất mạng rồi không “nhảy việc" được đợi hết đợt BCTC này đã mới chính thức nhảy hố. hi hi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 3-1-2013 19:47:24 | Chỉ xem của tác giả
EM phục ss Lin quá đi thoai, mới lấp hố của Sênh Ly đã nhảy qua hố mới rồi, tuy không biết cốt truyện sau này thế nào nhưng em thích nữ chính mạnh mẽ, như thế mới đấu nổi nam chính biến thái chứ nhỉ????? Hehehehe, hố mới của ss em chờ nửa nửa mới dám đọc, sợ lại dài cổ mất thoai. Chúc nhà ss lúc nào cũng đông khách, đông zui
P/s: ố la la la có H H H nhóa, mà nghe đồn H rất hay, em hóng em hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 3-1-2013 19:51:00 | Chỉ xem của tác giả

Hôm qua em com bằng điện thoại mà bây giờ nó không hiện com gì hết á TT.TT * cào bàn*

Lại thêm một anh quân nhân nữa khiến em như thiêu thân mà nhảy vào thế này

Từ hồi lớp 12 em đã cực thích quân y, đương nhiên là cũng thích luôn quân nhân =))) sau đấy đọc Động phòng hoa chúc sát vách lại càng thêm bấn loạn * hjx, sr sis vì em là SR của ĐPHCSV, hồi ý sis hoàn rùi em mới down ebook nên cũng chẳng com*

Anh Huyền đã khiến em bấn loạn rùi bây giờ lại có thêm anh Phong Ấn =))) * Cơ mà sis ơi em thấy tên anh 9 nguy hiểm quá=)))*

Lôi Vận Trình khom người mang đôi giầy cao gót màu bạc vào chân, sau đó xoay hai vòng trước gương, cô len lén chỉnh lại miếng độn ngực, rồi vừa lòng cười híp mắt: “Có đẹp không?”

==> Hóa ra bạn Trình là màn hình phẳng =)))

Phong Ấn nghĩ mãi cũng không nhớ ra là đã gặp cô ở đâu, nhưng anh có lời muốn nhắc nhở cô một chút: Em gái, em còn ít tuổi, không cần phải mặc nội y độn nhiều như vậy đâu…

==> Anh thật là biến thái =))) Cơ mà em thích

Phong Ấn là loại người nào cơ chứ? Anh chẳng những không dứt khoát đẩy cô ra, mà thậm chí còn kéo cô lại gần hơn, sau đó áp chế đầu cô để nụ hôn càng sâu hơn.

Chờ cho đến khi cả hai người hôn đến mức ngạt thở phải ngoi lên mặt nước, Phong Ấn mới rời khỏi đôi môi của cô.

==> Ôi JQ của em * lăn lăn*

Anh Phong Ấn đúng là đoạt đủ tiêu chuẩn quân nhân biến thái, sở thích của em là những gì biến thái =)))))

P/S : Sis Lin với cô Thỏ cố gắng lên nha * lăn lăn*

Các cô tranh nhau đóng dấu cả rồi thôi thì em qua đóng dấu bạn Trình vậy =)))) Em không phải ... nhá, chỉ vì em thích kiểu biến thái vô biên của bạn ấy, đúng là biến thái có phong cách =)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 3-1-2013 20:09:36 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là mình bị ấn tượng với bố bạn nam chính
có ai biết truyện về bố mẹ nam chính là gì không
ném cho mình cái link với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 3-1-2013 20:39:57 | Chỉ xem của tác giả
Uầy, lại một hố mới của Lin, đặt gạch hóng hớt nào ;))
Nghe văn án có vẻ hay quá, đọc chương đầu lại còn thấy hay hơn nữa.
CHết rồi, lần đầu bị yêu nữ chính hơn nam chính, biết làm thế nào đây >___< Trái tim SN mau quay trở lại đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách