Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
Thu gọn cột thông tin

[Happy Valentine's Day 2012][2008] Itazura na Kiss /イタズラなKiss [Vietsub Ep 22]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-1-2015 11:18:24 | Xem tất
mình rất mong đợi các bạn làm sub của bộ anime này, còn 3 tập nữa nhưng không biết các bạn coslafm tiếp sub không hay làm thiếu khâu nào nhỉ, dù sao đi nữa mình rất mong đợi lun ấy. Tất cả các bản mình đều đã xem và chỉ có bản hoạt hình này là chưa xem hết thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2015 22:18:37 | Xem tất
Mình đang xem phim này season 2 phiên bản phim truyền hình Nhật rồi, hay và mang đầy ý nghĩa. Chẳng biết là Anime đã có phần 2 chưa nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2015 09:14:12 | Xem tất
Ôi ôi ôi, đúng tác phẩm yêu thích của mình rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 00:44:21 | Xem tất
Mình rất hóng team sub hết bộ anime này. Mình đã theo bộ này từ manga cho tới anime , cả live action bản cũ lẫn bản mới , từ bản Nhật cho tới bản Hàn làm lại. Hồi đọc bộ này là lúc mình 16 tuổi, mình khá là không thích nhân vật nữ chính. Tuy nhiên cho tới khi mình học xong đại học, mình ngồi đọc lại thì thấy mình ko còn ghét nữ chính nữa, dù rằng vẫn cái kiểu mang lại phiền phức cho người khác như thế. Nhưng khi lớn rồi mới thấy, việc theo đuổi tình yêu cho bản thân là một việc đòi hỏi sự dũng cảm rất nhiều, Chưa kể Naoki còn lạnh lùng, thả thỉnh thì heo hút. Và nhân vật kotoko cũng cố gắng rất nhiều. Mình trân trọng sự nỗ lực của cô ấy.
Anime mình thấy làm rõ ràng hơn truyện , chưa kể có thể làm được đoạn kết mà manga ko có thể có được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2016 22:36:34 | Xem tất
Cặp đôi này cute dễ sợ lun
Tks subteam nhìu <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2017 15:56:23 | Xem tất
xem cái này tuyệt với, hóng lâu rồi giờ mời có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký