Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Valentine's Day 2012][2008] Itazura na Kiss /イタズラなKiss [Vietsub Ep 22]

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 21-4-2013 06:52:54 | Chỉ xem của tác giả
Chào các bạn.
Phim này mình lần đầu tiên xem là phiên bản Nhật 1996. Hồi đó mình rất thích anh nam chính trong phim, đẹp trai, lạnh lùng. Tuy vậy, vai nữ chính khiến mình rất có ác cảm. Có vẻ như cô ấy diễn xuất quá cường điệu. Sau khi xem manga (mình có đủ bộ truyện này), mình thấy rằng Kotoko trong truyện rất đáng yêu, ko ngu ngốc quá độ như trên phim. Mình đã xem các phiên bản Đài và Hàn nhưng cũng ko thích lắm. Gần đây, bản Itazurana kiss love in Tokyo được trình chiếu, mình xem và bị thu hút ngay. Mình đã đi lùng anime để coi và biết được trang này.{:301:}

Anime hay quá, mình rất thích cách nhà sản xuất xây dựng nhân vật Kotoko và Naoki ở đây. Bài hát cuối phim rất hay và có ý nghĩa, typeset, dịch và kara phim của các bạn quá chuẩn. Nhưng mà mới có 17ep thôi.
Cảm ơn subteam nhiều đã vất vả nhé.
Mình mong chờ các ep sau của các bạn.
Các bạn cố gắng lên nhé, hoàn thành bộ anime này.

Thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 22-4-2013 22:03:58 | Chỉ xem của tác giả
ôi, coi phiên bản của Lâm y Thấn đóng mình{:284:} đã rất thích phim này rùi
giờ lại được coi phiên bản anime coi như là xem phiên bản gốc của truyện rùi{:410:}
Chắc cũng sẽ rất thú vị{:407:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 23-4-2013 13:27:01 | Chỉ xem của tác giả
trời owiiiiiiiiii vậy mà h mình mới chui vô box này :)) dạo này mấy phim kia coi onl nên lượn qua box khác down phim về coi, coi dễ thương quá trời luôn, giống kiểu như phim thơ ngây ấy :D  mình thích thơ ngây của đài loan hơn là của nhật, và cũng bám sát với bộ anime này hơn :)) nhân vật theo kiểu thường thấy, nam lạnh lùng nữ thì mê tít, nói chung là nhiều tính huống dở khóc dở cười xảy ra he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 23-4-2013 19:08:49 | Chỉ xem của tác giả
trồi ôi mìk đã đi đâu trong suốt tg qa mà h mới để ý kites có làm bộ này hả zời!!!!{:432:}{:428:}{:430:}
bộ này qá hay luôn!!! tuyệt vời ông mặt zời!!!!{:301:}
từ hồi đọc trn đã thích rồi, xong vì sau xem phim của Đài Loan làm càng bấn loạn hơn! rồi cả của Hàn qốc có Kim Hyung Jung oppa đóng nữa chứ!!!{:418:}
từ bộ này mà mìk rút ra rất nhiều điều!!!
trồi ôi nc là k thể diễn tả nổi niềm vui sướng khi thấy bộ này!!!!!

P/s: thanks ST rất rất nhiều!!!! moah moah!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 20-5-2013 12:42:37 | Chỉ xem của tác giả
Đọc truyện nghiền ơi là nghiền!!! {:159:}

Bi h vừa tìm thấy bộ anime vừa thấy bộ phim, mừng hết biết luôn!!!;x

Down về hóng phim ngay thôi!!!

Thanks subteam nhìu!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 10-6-2013 16:36:25 | Chỉ xem của tác giả
ngồi coi lại Thơ Ngây tự nhiên nhớ bộ truyện 10% quyết định   
thế là lên mạng ngồi tìm truyện, cơ mà trên mạng k đủ tập thế là lại ngồi tìm anime :"x và tèn tén ten ~ Itazura na Kiss vietsub by J-Zone   <3 <3 <3
à xin lỗi cơ mà cho tớ hỏi các bạn drop r` à?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 11-6-2013 23:17:33 | Chỉ xem của tác giả
Itazura na Kiss này mình vẫn là yêu truyện nhất thôi
Hay quá là hay lun {:290:}
Xem luôn 1 lèo 17 tập mà không biết chán
Mong tập 18 quá !!!!
Cảm ơn đội subteam nhiều ạ {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 18-6-2013 18:13:27 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn đội ngũ sub nhiều nhé :X
Mình kết truyện này lâu lắm rồi bây giờ mới có cơ hội xem anime của truyện này. Qủa thật là rất cảm động . Mong các bạn sẽ hoàn thành bộ này. Bị drop chắc mình hụt hẫng ghê gớm Cảm ơn các bạn nhiều lắm. OST Phim này cũng quá tuyệt vời :X Hai bản nhạc còn lại là gì vậy mọi người  . Mình đang muốn tìm link để down.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 21-6-2013 14:15:02 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới biết mà lết vô đê{:440:}
Thiệt ra là đang kiếm truyện đọc do đang chết mê chết mệt cái phiên bản  "love in tokyo"
TRước giờ coi phin hoạt hình Mỹ không hà. Giờ quyết định đổi khẩu vị do bộ này quớ hay{:418:}
Cắm máy down từ sáng tới giờ, động vào muốn phỏng tay nề. Bắt đền bắt đền
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 24-6-2013 19:45:08 | Chỉ xem của tác giả
Đang chết mê chết mệt cái phiên bản  "itazura-na-kiss /love in tokyo" , giờ có thêm bộ này nữa ^o^ , mình hóng bộ này lâu lắm luôn rồi ấy . Cảm ơn subteam nhiều lắm nhé xin đừng Drop bộ này nhé >o< . Mình đang muốn sưu tầm đủ bộ Đài Hàn vs Nhật nữa ôi một bộ phim làm mình mê mệt từ đó đến giờ dù không biết coi bao nhiêu lần nữa . Không biết subteam kiếm đâu ra bộ này bản đẹp thế . mình thì ngậm ngùi lên utube xem coi engsub bản không đẹp tí nào , dowload về thì chả có âm thanh buồn quá , giờ chỉ biết hóng subteam thôi ạ . Subteam cố lênnnnnnn nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách