Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sweetflora
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Valentine's Day 2012][2008] Itazura na Kiss /イタズラなKiss [Vietsub Ep 22]

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 11-1-2014 18:00:48 | Chỉ xem của tác giả
Không biết là lần thứ mấy xem các Ver của kiss rồi vậy mà vẫn thấy hài
Kể từ lúc đọc 10% quyết định (lần đầu xuất bản lậu lấy tên này  thì phải), thật sự là thấy hình vẽ không được đẹp lắm nhưng mà sau này càng xem càng thích. Cơ mà trong các bản phim thì không có diễn tả Naoki giống nguyên tác nhỉ, chắc tại ảnh lạnh lùng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 31-1-2014 19:06:14 | Chỉ xem của tác giả
Đã coi phim này ở bản Đài, bản Hàn, bản Nhật và giờ là phim hoạt hình.
Dù bản nào mình cũng thích tuốt. Càng xem lại càng thích. Mỗi bản có cái hay riêng.
Chuyện tình trên phim luôn là màu hồng nhưng nhờ đó mà chúng ta lại có thời gian dành chút cho những mơ mộng và thấy bình yên hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 2-2-2014 00:07:15 | Chỉ xem của tác giả
Cực thích phim này, trừ bản của Hàn Quốc ra thì Đài Loan và Nhật đều hay cả . Cảm ơn nhóm dịch nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 19-2-2014 14:38:38 | Chỉ xem của tác giả
Thích mỗi bản hoạt hình vì nó giống truyện nhất. Các bản phim thì mỗi bản Nhật là hay, còn lại thì thất vọng toàn tập. Hồi trước đã down cả bộ này về rồi nhưng vẫn hóng sub mới ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 25-2-2014 12:17:55 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu của tuổi thơ của mình. Đã coi hết truyện, hoạt hình, và các bản người đóng từ Đài Loan, Hàn Quốc, Nhật Bản, nhưng có lẽ ấn tượng nhất vẫn là bản Nhật Bản.
Một phần có lẽ vì đó là bản đầu tiên mình coi và coi lúc còn nhỏ xíu, một phần là mình thấy cốt truyện nó sát với truyện nhất.
Tiếc thương cho tác giả của bộ truyện này, dù bộ truyện chưa kịp hoàn thành nhưng đã đi sâu và lòng của nhiều người mất rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 16-3-2014 19:07:07 | Chỉ xem của tác giả
Thỉnh thoảng mình lại chạy vào thăm hỏi tình hình :'(
Bộ này các bạn còn sub tiếp không vì chỉ còn 3 eps nữa là full rồi :'(
Mình cũng đã kiên nhẫn đợi rất lâu nhưng mong các bạn có thể trả lời giúp mình là còn tiếp tục sub không và đang thiếu khâu nào khâu nào chẳng hạn :'(
Cám ơn nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 8-6-2014 07:49:07 | Chỉ xem của tác giả

Cảm ơn subteam đã làm bộ anime này nhé
Hôm nay mình mới down tập đầu về xem, rất là dễ thương

Còn 3 tập nữa là hết rồi, hy vọng subteam sẽ hoàn thành vào một ngày không xa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 14-7-2014 13:37:45 | Chỉ xem của tác giả
1 ngày luyện phim này, thì mình cực cuồng bản anime hơn bản chuyển thành phim. Có lẽ do ngày trước chưa coi nên nghĩ bản đài loan Thơ Ngây là quá hay rồi nhưng nó chưa lột tả hết tình cảm của kotoko với irie, nói chung bây giờ chỉ chung thành với anime thôi. Cực thích nhạc cuối phim, hay quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 20-7-2014 13:36:15 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình mới chỉ xem phim người đóng thôi à...
Không ngờ có làm luôn phim hoạt hình nữa...
Rất cảm ơn subteam đã làm việc vất vả... <3
Mong có đầy đủ trọn bộ để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 21-1-2015 13:28:05 | Chỉ xem của tác giả
Một tác phẩm bất hủ Dù xem với nhiều thể loại, nhiều phiên bản rồi. Từ hoạt hình tới manga rồi phim truyền hình, từ bản Đài Loan rồi Hàn Quốc, Nhật Bản. Vẫn xem đi xem lại dù đã biết cùng một nội dung ấy. Mỗi thể loại lại có một chút thay đổi, khác biệt, vẫn tò mò theo dõi ủng hộ. Cảm ơn subteam rất nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách