Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mikage
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GMG Poll]Bạn biết đến Jun lần đầu qua tác phẩm nào nhỉ?

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 23-9-2012 02:43:25 | Chỉ xem của tác giả
Cũng 5 năm rồi . Lần đó mò ra tiệm in tờ nét gần nhà để kiếm thông tin về phim khác, tình cờ thế nào lại click vào cái MV Fate trên Hancinema . Thôi thế là cứ ngồi repeat lại cái MV đó tới nửa tiếng đồng hồ ko chán mà quên luôn cái phim mình đang định kiếm ban đầu  (tới h cũng chịu, ko nhớ nổi cái phim đấy lun ). Mình đơ ngay cái giây phút lão từ từ tháo cái mặt nạ ra, lão cười chả thấy thanh thiên đâu mà mặt thì cứ sáng rạng như trăng rằm ấy  . Mama ơi trên đời này lại có người đẹp tàn bạo thế sao? Mình bấn Gong Gil cả tháng trời mà lúc đó ko kiếm ra DVD để xem. Nên cứ ngày ngày hễ rảnh rảnh là mình lại bay ra tiệm lét ngắm lão. Cái MV đó có sức hút ghê gớm. Lão đẹp trong từng cử chỉ, điệu bộ, tới bây chừ vẫn hem lí giải dc cái sự ma mị đó từ đâu mà có. Ngay cả cái đoạn lão nhảy trên tay chú Gam Wu Seong rồi lộn mèo trên không sau đó đáp đất nhẹ nhàng mình cũng thấy đẹp. Đến khi có đĩa thì mình lại vật vã thêm một thời gian dài nữa. Thật sự là mình vật vã vì cả bộ phim chứ ko riêng gì lão, nhưng hình ảnh lão nó cứ ám ảnh. Xem kiss scene của lão mình ko thấy ghen tị mà thấy...xót, cũng tội bác vua, thấy bác cũng bị người ta "chém" ko ít vì cái tội...xấu hơn lão , ôi Gà ơi là Gà, kiếm đâu ra cái nhan sắc bá đạo như rứa mà xứng đôi mí chả vừa lứa
sau đấy thì là My Girl, phim cũng hay, nhưng thật sự thì xem  phim có một lần nhưng mình ngâm cứu hậu trường phim là chủ yếu. Lão với ss Hee nhìn iu dễ sợ
http://www.youtube.com/watch?v=Hrk8VboHsFI
phải nói là thời kì này mình cũng bị bấn cái bài Foolish Love của lão, cả Grace nữa,
rồi thì mình bị rút máu đợt 2 với Time, cái điệu cười đểu ko để đâu cho hết đến mẹ mình còn phải khen là đủ hiểu ròu

Bình luận

mẹ em cũng khen là ok rồi mà!^^~  Đăng lúc 13-11-2012 12:49 PM
http://kites.vn/thread/-gmg-gmg-ers-pro5-hot-girl-nha-ga-p5-4783-1-1.html --> vào báo danh cùng các mái nào :))  Đăng lúc 25-9-2012 03:48 PM
weo cum bạn *tung lông gà* chuồng gà luôn mở cửa bạn vào :))  Đăng lúc 25-9-2012 03:45 PM
thanks bạn nha :))) chứ lúc trước mình bịnh nặng lớm mà ko kiếm đâu ra chuồng T.T  Đăng lúc 23-9-2012 02:57 AM
queo cum bạn vào nhà =)))))))))) tình hình là tìm đc thêm ngừi đồng bịnh tương lân ràu =))))))))))))  Đăng lúc 23-9-2012 02:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 15-10-2012 20:46:47 | Chỉ xem của tác giả
Biết đến Gà từ thời My Girl...
Đặc biệt thích là hồi Time Between Dog and Wolf     

Bình luận

Lời hay ý đẹp thì e đây không có... Nhưng e hâm mộ Gà vì vẻ ngoài bad guy... Luôn làm mọi người xung quanh cười... Độ hâm, tinh thần trách nhiệm và còn rất nhiều...   Đăng lúc 16-10-2012 11:48 AM
weo cum bạn vào nhà ^^ cảm xúc với JG từ ngày đầu thế nào, bạn có thể cảm tác hơn nữa đc hem ^^  Đăng lúc 16-10-2012 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 20-10-2012 14:54:03 | Chỉ xem của tác giả
Vote lâu rồi nhưng giờ mới vào viết bài.

Mình biết đến Jun qua bộ phim My girl. Đó là một ngày hè năm 2009. Hồi đó mình thích xem phim hành động, võ thuật thôi, không thích xem phim Hàn lắm. Một lần, qua nhà con em chơi, hai chị em đang ngồi chém gió thì tự nhiên nó rủ mình xem MG, nó nói :”chị ơi, xem phim này đi hay lắm, có anh Jun đẹp trai lắm”. Lúc đó mình nghĩ "gì? Con trai mà tên là Dung sao?" Ờ, thì xem, mình bảo nó tua đến đoạn có anh diễn viên đẹp trai, tua đến đó xong nó hỏi “đẹp trai không chị”. Mình nhìn thấy anh này rất là.... *không dám nói*. Vì thấy con em có vẻ rất cao hứng nên mình đã trả lời nó một câu rất nhẹ nhàng “đẹp trai gì đâu”. Ôi mình thật không ngờ cái gu thẩm mỹ của nó lại tệ đến vậy!

Một năm sau, cũng vào dịp hè, rãnh rỗi có làm gì đâu, ngày ngày lang thang trên mạng tìm phim hay để xem. Mình thấy một bộ phim có tên “Nhất Chi Mai”, thấy cái tên cũng hay hay, đọc cái tên mình cứ nghĩ là phim Trung Quốc cơ. Thế là click vào xem, đọc nội dung phim thấy cũng hấp dẫn. Xem tập đầu của phim thấy rất hay và mới biết thì ra phim này là phim Hàn. Xem đến tập 3, thấy anh diễn viên chính trông quen ghê nhưng chạ nhớ nổi anh ý đã từng đóng phim nào. Sang tập 4, coi cảnh anh ý khóc dưới gốc mai mình  mới nhớ ra, thì ra anh này đóng trong MG. Thật không ngờ anh ý lại đẹp trai đến vậy, sao mình lại không nhận ra từ trước chứ, tự nhận xét lại gu thẩm mỹ của mình :D. Thế là mình rủ con em đến cùng xem Nhất Chi Mai, nó vừa xem vừa lun miệng trách mình “thấy chưa, em đã nói là đẹp trai mà” :D. Ngày ngày mình ôm máy tính để xem phim. Mình xem lun 20 tập phim chỉ trong 3 ngày, kỉ lục từ trước đến nay ! Hại con em phải ngủ lang ở nhà mình 3 ngày. Xem xong, mình lại bị ám ảnh bởi cái kết. Lúc nào cũng nhớ đến Yong, có lúc còn mơ thấy cả Yong.  Rồi mình xem phim lần thứ hai, thứ 3 .... Thật hiếm có bộ phim nào làm mình phải vừa khóc rồi lại cười, một phim thật ý nghĩa và nhân văn.

Trước h mình rất ghét đứa nào thần tượng này nọ, nhưng bây h mình lại đi thần tượng anh này sao. Nhưng mà mình vẫn chưa biết tên thần tượng =)))) Rồi dạo ấy, mình hay nói chuyện với anh Gúc Gồ hơn, nhờ anh ý mà mình biết cái anh đóng phim Nhất Chi Mai tên là Lee Jun Ki. Mình hay tìm hiểu về anh ý, xem những giải thưởng thành tích đạt được của Jun. Có lần anh Gúc Gồ bảo mình xem  the king and the clown, xem phim đến 2 lần nhưng  mình không vẫn không hiểu lắm, nhưng mà vẫn bị ám ảnh. Suốt ngày cứ mải suy nghĩ rốt cuộc tình cảm giữa Gong-gil và Jang-sang là tình cảm gì? Tình cảm giữa nhà vua và chàng hề là tình cảm gì? Ôi Jun ơi ....  sao lại khiến mình ám ảnh đến vậy????  Đến bây h vẫn không giám xem lại vì sợ bị ám ảnh thêm lần nữa. Mình cũng tìm hiểu thêm về Jun và biết Jun đã khó khăn thế nào khi quyết định nhận vai diễn này. Mình thật khâm phục Jun.

Dưới sự hướng dẫn tận tình của anh Gúc Gồ, mình lại đi xem Time. Lại thấy thêm một hình ảnh khác của Jun. Anh ý quá là men lỳ! Thật khâm phục tài năng của Jun. Qua mỗi bộ phim Jun lại cho mình thấy một hình ảnh khác, không hề lặp lại trong những bộ phim trước đó.

Bình luận

Jun là diễn viên duy nhất khiến ng ta ám ảnh đến vậy đó!^^ like mạnh bài viết này!  Đăng lúc 13-11-2012 12:51 PM
thích cả 2 chị em, iu tóa =))))))))))  Đăng lúc 21-10-2012 11:02 PM
viết như chuyên Văn ^^  Đăng lúc 20-10-2012 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 29-10-2012 01:52:30 | Chỉ xem của tác giả
*lăn vào nhà*

Mình bị mất ngủ vì giai nhà ạ.

Lúc chiều đi lục lại vid anh lính giè cho chị Rej, thế là lại chết chìm vào trong hình ảnh Gà mặc áo lính.

Giọt nước tràn chêm.

Hồi ấy chính thức yêu Gà cũng từ chiếc áo lính. Gương mặt nghiêm túc và trầm lặng, lúc nào cũng nhìn xa xăm...

Huhuhu, MM ràu...

Ôi... tuần mới lại bắt đầu bằng việc thiếu ngủ nữa sao?

Giai ơi là giai...

Tự dưng nhớ.

Gặp giai hồi My Girl (coi lướt qua). Thấy ghét. Nhưng lại ấn tượng khi nhìn giai khóc.

Rồi thử search Google coi ai đóng vai này. Ra cái tên LJK.

Rồi search tiếp, vai nào nổi tiếng nhất của LJK.

Ra cái tên Gong Gil.

Down về xem. Thế là đổ vật. Chết chìm chết ngập trong tình yêu với Gong Gil. Vật vã ám ảnh vì GG suốt cả tuần liền.

Nhưng đó là tình yêu với GG, không phải với Gà.

Thế rồi rảnh rỗi ngồi buồn, đi tìm thread KM để xem cảm nhận của mọi người. Vào kites. Rồi vào nhà mình.

Rồi nhìn thấy Gà mặc áo lính.

Thế là đổ. Đổ vật đổ vã. Gần giống như là tình sét đánh ấy. Một phát xuyên tim, không gượng lại được.

Thế là bắt đầu điên cuồng lục tung mọi ngóc ngách trong nhà. Từng page từng post một. Mọi thứ.

Kết quả là, tự mình lỡ bước sa chân.

Điên cuồng vì anh lính JK. Điên cuồng vì diễn viên JK. Điên cuồng vì người đàn ông LJK.

Rồi đấy, chính thức yêu. Tình yêu đầu tiên và duy nhất.

Sau khi yêu rồi, mới bắt đầu vì yêu mà coi phim Jun. Bởi mình hiếm có xem phim Hàn *My Girl là trong một cơn tự kỷ muốn tìm cái gì đó sến sụa và sướt mướt mang hơi hướm manga hường chuối =))*

Iljimae. TBDAW. Hero. *riêng Hero lướt tập đầu với tập cuối =))*

Rồi bắt đầu theo AnM.

Cũng là lúc chính thức bước chân vào nhà mình, khi tấm ảnh chụp nháy tạo hình áo xanh thần thánh được các thím tung lên...

Kết thúc cuộc đời SR thâm căn cố đế.

Và bắt đầu rơi tự do, chìm đắm không thoát ra được, mê muội không thấy lối về.

Thế đấy. Trái chêm này đã trót gửi nhầm cho con Gà rồi. Một đi không trở lại. *Gà ơi trả tim đơi...*

...

Đã lảm nhảm xong. Mình đi ngủ thôi. Hu hu, ngày mai sẽ bận điên cả đảo lên đây T^T

Bình luận

hihi!^^~  Đăng lúc 13-11-2012 12:53 PM
rơi vào hố rồi chị ạ  Đăng lúc 29-10-2012 02:48 AM
=)))))))) gửi đúng rồi, ko nhầm đâu ss =))))))))))))))  Đăng lúc 29-10-2012 02:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 5-11-2012 14:03:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình lần đầu bít đến anh khi xem bộ phim Time Between Dog and Wolf. Mình ấn tượng với cách diễn xuất cũng như tài năng và vẻ đẹp khả ái của anh ấy.. Mình đang cố gắng xem được hết những bộ phim mà anh đóng.{:297:}{:289:}

Bình luận

cố gắng xem nhé bạn, phim nào anh đóng cũng rất ấn tượng đấy!^^  Đăng lúc 13-11-2012 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 5-11-2012 21:24:01 | Chỉ xem của tác giả
iu anh từ đợt xem Iljimae. (ôi nhắc tới Iljimae là tình yêu lại nổi dậy  )
hồi đó có nghe giới thiệu phim trên HTV3, gì gì mà phim hay nhất Năm 2008, bla bla..... nhưng ta đâu thèm coi. (tội lỗi tội lỗi, thật xin lỗi anh ), thật ra có đôi lúc bật trúng, có xem một tí, nhưng chả hiểu gì, và cũng chả thích...
rồi đến một hôm ngồi bật tivi lên, trúng ngay khúc quánh nhau máu me tùm lum (cái cảnh Ki quánh nhau với Shi Hoo trong võ đài đó) ta khoái nên ta ngồi coi. Hay, phải công nhận là mấy cảnh quánh nhau, Junki diễn hay thật, (cho đến tận bây giờ vẫn mê anh vì điều đó),  thấy Ki bị quánh mà thấy tội, thấy đau. tức nhất là lúc bà mẹ chạy vô, thấy thằng con bả bị đánh (Shi Hoo) nên kêu dừng lại, mà người dừng lại lại là Ki làm anh còn bị đánh thêm mấy cái nữa. hix tội quá. xem phim phim ghét bà này, toàn ăn hiếp lão Ki của ta.
từ đó, ghiền luôn phim, ngóng từng tập, xem ngấu nghiến, cùng khóc cùng cười với nhân vật Young. rồi từ đó tìm hiểu về Junki, xem tất cả phim anh đóng, (hầu như vai nào Ki đóng đều là nhân vật có nội tâm phức tạp và luôn bị dằn xé!), tải phim về ngồi tự kỉ một mình, tải thật nhiều hình về để ngắm. và mình thật bất ngờ với khả năng nhảy nhót của Ki, nói thật mình thấy Ki nhảy đẹp, rap hay, nhưng hát không hay, (sự thật mất lòng) rất may Ki chỉ hát cho vui chứ sự nghiệp diễn xuất là chính, chứ mình không thích mấy diễn viên, bắt đầu nổi tiếng rồi lấn sân sang ca hát, dù hát chỉ hơn Karaoke một chút.
tìm hiểu về cuộc đời lại yêu anh hơn. sự nỗ lực của Ki để có được thành công như ngày hôm nay thật đáng khâm phục. nói chung là từ khi biết đến LEE JUN KI thì anh ấy mãi là thần tượng số một trong lòng mình và sẽ hông bao giờ thay đổi.
P/S: mình thật sự sốc khi, biết vai diễn đầu tay và cũng là vai diễn làm nên sự thành công cho anh là vai một anh hề pê đê. nhìn thấy tạo hình mà sốc, không giám xem phim luôn, sợ mất hết cả hình tượng, nhưng sau khi bình tỉnh lại sau một thời gian, mình đã quyết định xem. và thật sự mình không hối hận vì điều đó. mình đã khóc thật nhiều, nhất là lúc Ki vửa kể chuyện vừa cắt tay và cả đoạn cuối phim nữa. chắc có lẽ cũng vì thế mà những bộ phim sau này Ki toàn chọn vào vai nam chính "võ công cao cường" không à!!!
hí hí đã nói quá dài rồi, nhưng thật sự đây chưa phải là tất cả những gì mình muốn nói về lão GÀ. sr, và cám ơn những ai đã chịu khó ngồi đọc từ đầu đến giờ. *về chuồng ngủ thôi*

Bình luận

rất là hay!!!!! mình cũng toàn coi phim để chờ mấy cảnh ổng quánh nhau thôi!^^  Đăng lúc 13-11-2012 12:56 PM
^^~  Đăng lúc 6-11-2012 10:46 AM
giống nhao (^^^)  Đăng lúc 5-11-2012 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 8-11-2012 17:20:41 | Chỉ xem của tác giả
hehe, hôm nay rảnh rỗi, sắp tan giờ làm mình lên phát biểu cảm tưởng chút. Lâu lắm rùi mình k xem phim Hàn, căn bản già rùi nên ít thời gian và nhìu chiện nên k tập trung luyện chưởng được như xưa nữa :D Một ngày đẹp trời quay lại KST thì k thấy nhộn nhịp náo nức nữa mí bít bên Kites nè :)

Quay lại với Jun, thì mình đã biết Jun từ lâu lắm rồi, từ thời The King and The Clown vì hồi đó sự kiên phim hot nè lên cả thời sự VTV1 :)) Xong rồi đọc H2T (cái thời còn nổi lắm) với cả trên mạng bỗng dưng nổi lên anh Lee Jun Ki, dưng mà mình k xem, thấy anh nè cũng xinh xinh nhưng mà giống con gái quá, cũng đế ý rồi :))) Thời ấy mình chỉ mê mệt anh Bi với Full House thôi (bây h vẫn thấy Full House là drama số 1 ý :D), đến lúc coi đi coi lại FH 1 chục lần thì xem My girl (thực ra 1 phần cũng vì Jun Ki, mình dại trai quá), thấy anh đẹp trai thật, nhưng hồi đấy còn bé, tinh thần thần tượng cao lắm nên buộc lòng buộc dạ phải chung thủy với anh Bi :)) Thời ấy chưa có phổ biến vietsub, down phim như bi h nên sau đó mình cũng k theo dõi bước đi của Jun nữa, nhưng không biết có phải là duyên không mà Jun đóng phim j mình cũng có biết, có lẽ là chăm xem tin tức showbiz Hàn, cũng có lẽ là vì trong lòng đã gieo hình ảnh anh :)) Rồi lúc Jun nhâp ngũ, thấy báo chí khắp nơi rùm beng.. Là tin tức j của Jun, mình cũng vô thức biết, thậm chí có thời Grace là bài hát đứng đầu trong playlist Ipod, dưng k biết là Jun đóng MV :)

Từ lâu rồi, từ khi già hơn :D Xem phim Hàn mình chỉ thích những diễn viên đóng hay, diễn xuất tốt.. Nên chỉ thích ss Son Ye Jin, đã nghĩ rằng actor Hàn giờ toàn DV thần tượng, cho thế hệ em mình hú hét, khóc lóc ngất xỉu (k có ý gì nhưng mình thực sự k thể hợp được :( ) Lội page mới thấy, mình đúng là fan mới toe, vì mới thích chàng được 2 tháng từ hồi xem Arang :)) Có lẽ là duy nhất luôn ý :)) Một hôm phải ở lại văn phòng muộn chưa được về, mở phim1s lên xem mà cái phim nè nó nhảy bụp ra trước mặt thế là đành click vào xem, bắt đầu đến đoạn Satto mắt trợn tròn lên giả vờ "Không, tôi không nhìn thấy gì" lúc Min Ah bắt đầu cởi áo là mình nghĩ chết rồi, hình như bắt đầu thích rồi. Rồi thì thích thật, ngẫm nghĩ sao lại có anh diễn viên hay thế nè mà mình bỏ lỡ, đúng là tội lỗi :))) Cho dù nói thực là càng về sau phim càng nhạt :( Mình rất rất tiếc vì khởi đầu hay thế, mà đoạn sau mình có cảm giác nếu k phải là Jun đóng thì nhân vật Satto sẽ nhạt nhòa kinh khủng :(( Tình yêu của Satto bạo liệt như thế, mà Arang diễn k có tới được ngang tầm, nên mình thấy thương Satto kinh khủng :(( Cái cảnh Arang đáp lại tình yêu của Jun, "ta đã từng yêu Sử đạo", mắt Satto thì tóe lửa yêu thương mà sao Min Ah cứ lạnh lạnh sao đó!! Tóm lại là từ Arang, ấp ủ một tình yêu, tình thương, mọi thứ tình có thể có cho Satto, và bắt đầu thích Jun :))

Quá trình sau nè cũng như mọi người, mình down phim Jun đóng về xem, xem CF của Jun, đọc báo về Jun.. Và nổi bật nhất, mình thấy khâm phục tinh thần làm việc, hy sinh và nỗ lực k mệt mỏi của Jun để đạt được ước mơ. Mình cũng lăn tăn lắm khi xem The King and the Clown, cái đoạn đầu lúc Jun xuất hiện, mình vừa xem vừa xót và đau tim vì Jun khổ quá, hy sinh biết bao để đóng vai nửa nạc nửa mỡ nè :(( Nhưng bắt đầu tới giữa phim, thì bắt đầu thấy đỡ ghét, rồi thương Gong Gil, rồi xem xong là một nỗi ám ảnh khôn nguôi.. Và k thể nào ghét Gong Gil được nữa.. Lúc ấy mới thấu hiểu vì sao fan của Jun lại trung thành tới thế. Có những cảm giác không thể diễn tả thành lời, thấm sâu trong tim..

Nhẹ nhàng hơn là Virgin Snow. Ai nói phim nhạt, diễn biến chậm mình hok biết.. Với mình, bộ phim nhẹ nhàng và trong trẻo như ước mơ tuổi 17 mà ai cũng một thời trải qua.. Mình yêu mọi thứ của Jun trong vai Min, đẹp rạng rỡ như vậy, nồng nhiệt như vậy, chân thành và biết yêu sâu sắc như vậy.. Mọi thứ cứ mộc mạc và giản đơn nhưng ấn tượng như Virgin Snow vậy..

Đến đây thì yêu Jun thật rồi :)))

Nên k kể tiếp nữa, sẽ dài dòng lắm.. Mình chỉ biết là, bỏ qua mọi ý kiến ban đầu của mình về "mỹ nam", mình đã yêu Jun như thế, Jun xinh như con gái vốn chẳng phải type của mình :)) Nhưng Jun đúng là một tội ác, sao ng ta có thể vừa xinh đẹp, lại vừa đàn ông đến thế? Cái gì cũng làm ng ta đắm say được :))

Và lần đầu tiên mình mê actor theo kiểu chỉ muốn giữ cho riêng mình. Chả mê được cô nào cặp với Jun cả :)) Mình chỉ mong có dịp Jun đóng cặp với ss Son Ye Jin.. 2 diễn viên thực lực sẽ làm nên 1 tác phẩm thế nào :D Nhưng cũng k nhường Jun cho ai đâu :D

Có những hôm đi ngủ cũng nằm mơ thấy Jun. Bệnh nè nặng thật rồi :((

Bình luận

Cảm ơn em nha, lâu lắm ss mới "cảm tác" nên chỉ biết viết theo dòng cảm xúc tuôn trào thôi, k được chau chuốt :)) Mình mà là Arang thì Satto chết với mình em nhỉ :)))   Đăng lúc 18-11-2012 12:28 AM
bài hay quá ss ơi :xxxxx cảm xúc của ss về phim Arang giống em lắm ;))  Đăng lúc 17-11-2012 05:39 AM
Những gì thuộc về trái tim sẽ được cảm nhận bằng trái tim phải không bạn :) Vui lắm vì "người mới" như mình lại có thể khiến bạn iu Jun nhìu hơn :D   Đăng lúc 13-11-2012 07:27 PM
Cảm ơn bạn freshrose nhé, mình viết lủng củng lan man như vậy mà vẫn có người đồng cảm với mình :)  Đăng lúc 13-11-2012 07:25 PM
đọc xong bài này thực sự mình cảm thấy iu Jun nhiều hơn đó! cám ơn bài viết của bạn nhé!^^ viết hay wá!  Đăng lúc 13-11-2012 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 10-11-2012 06:02:16 | Chỉ xem của tác giả
Sao hok cho thêm Arang vào vậy ?
chắc tại chưa cập nhật chăng ?
nhưng mà phim nào đóng cũng hay cả
Nhất chi mai, what should i do, arang and sato ... đó là những phim mình đã coi ^^

Bình luận

xem tiếp Time..., What should I do, Virgin Snow, May 18, Fly Daddy Fly,.. đi bạn, hay lém đó!^^  Đăng lúc 13-11-2012 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 13-11-2012 13:25:04 | Chỉ xem của tác giả
rainbow_cosy gửi lúc 10-11-2012 06:02
Sao hok cho thêm Arang vào vậy ?
chắc tại chưa cập nhật chăng ?
nhưng mà phim nào đóng ...

hihi. công nhận phim nào jun đóng cũng hay.còn vài phim jun đóng diễn viên phụ là mình chưa xem thui ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 19-11-2012 22:06:19 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là từ trước đến nay mình là người ngoan đạo, chăm chỉ lắm í.

Lúc trước thì lo học hành, ra trường thì lo kiếm xiền, lúc nào rảnh thì đọc truyện, nghe nhạc và chơi tí game chứ ko có xem phim. Chính vì thế mình thận chí chả biết Lee Jun Ki là thằng nào cả!

1 năm trở lại đây, mình đã bớt ngoan đi 1 tẹo, cả ngày chỉ có xem phim, ngắm zai đẹp! Cơ mờ, cái lúc mình say mê phim ảnh trở lại thì Ki đang còn trong quân ngũ rồi => Vẫn chả biết ai là Jun Ki!

Nghe thiên hạ cứ lao xao vì 1 bộ phim sắp chiếu, mình cũng lần mò xem nội dung thế nào, sử đạo à, ma à? lại còn yêu đương nhau nữa chứ, được! Xem phim này khẩn trương! => Biết đến Jun Ki và thích Jun Ki tập 1.

Mò tiếp để xem Iljimae, chết chửa? Người đâu có điệu cười như "mùa thu tỏa nắng" vậy? Diễn cứ như là không diễn í, hắn đau khổ làm mình cũng đau khổ theo, lại mê thêm 1 zai nữa ư? => Chết Jun Ki từ đây!

Giờ đang xem Time Between Dog and Wolf, mới xem đến tập 2 thôi ợ, cơ mờ vừa nhìn thấy hắn xuất hiện đã chết đứ đừ rồi!

Hiện giờ thì Ngố vẫn là số 1, cơ mờ Jun Ki cũng chiếm 1 chỗ nào đó trong trái tym non yếu này rồi! Huhu.

Mình phải nói là người mê zai đẹp số 1! Con tim bé thế sao mà chứa được nhiều zai quá trời!

Có ai trong nhà bạn Gà như mình ko? Hứt!

*ngó ngó*, ko có ai, xách dép đi ra chứ ko gặp ai trong nhà Ngố lại bị phán tội lăng nhăng, hyc hyc.

Bình luận

@Sunny: Chết cái nỗi tim mình nó ko phải 4 ngăn mà nhiều ngăn quá í mờ. he he. Vừa xem xong Time, chết đứ đừ đừ rồi!  Đăng lúc 25-11-2012 07:15 PM
mình giỡn thui, bạn đừng sợ nha, mình mần quen *vỗ mung*  Đăng lúc 25-11-2012 01:38 PM
Ngố là số 1 mà quần với áo là hình chú Ken, bi h lại mê mụi con Gà, *cầm lông gà chích mông* cho cái tội lăng nhăng này =))))))))))))))  Đăng lúc 25-11-2012 01:36 PM
hỳ hỳ, mắc tội lăng nhăng ngượng lắm mềnh ợ! *bắt cẳng nhóa*  Đăng lúc 19-11-2012 10:13 PM
gọi nhà Ngố qua truy nã khẩn =)))) kakkakkakkka quần quen nhá *bắt cánh* *tung lông gà* =]]]]]  Đăng lúc 19-11-2012 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách