Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mikage
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[GMG Poll]Bạn biết đến Jun lần đầu qua tác phẩm nào nhỉ?

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 2-5-2013 10:57:56 | Chỉ xem của tác giả
chào các bạn nhà Gà, mình là mem mới
mình biết đến Gà lần đầu tiên qua bộ film My girl, cơ mà nhìn trong film anh í tội tội thế nào đấy, nhưng iu ko chịu nổi hì hì {:180:}
mỗi lần ngồi ngắm Gà trên lap, má mình đi ngang phán nhỏ nào đẹp thế bây {:152:} nhất là lúc trong The King and the clown
xong rồi đến iljimae và bây h là arang, phải nói mình thích Gà trong Arang nhất, nhìn rất man, thích dã man, những lúc anh ghen trong đáng iu vô cùng

Bình luận

woaaaa! ^^hihi! My Girl thất tình nên tội thiệt!  Đăng lúc 2-6-2013 08:06 PM
uri Satooo ;))  Đăng lúc 18-5-2013 10:51 PM
<3 my girl nhìn iu hen.... nhưng phim đó nhìu anti lắm :)))  Đăng lúc 14-5-2013 09:33 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 19-5-2013 17:26:00 | Chỉ xem của tác giả
em mới biêt đến gà qua Arang Satto à T^T ( luôn luôn tự cắn rứt lương tâm ). Đó cũng là 1 sự tình cờ
Thật ra ban đầu, em là đứa chỉ cần phim thấy diễn viên nam đẹp đẹp là khoái  à, chả cần tìm hiểu ng đó như thế nào cả T^T. Tính đó đã đeo em cả 4 năm trời, cho đến khi xem Bạn gái tôi là Hồ ly, khổ nổi em lại mê sis Shin Min Ah ạ , thế nên lâu lâu lại mò lên xem có tin tức gì của chị ấy không, thì khoảng tháng 6, thấy sis đóng Arang and the magistrate. ( ban đầu em còn ko thuộc nổi cái tên nữa). Bấm vô xem thử, tưởng gì chỉ có mỗi Trailer Đó là àần đầu tiên em nhìn táấy Jun , cảm giác trong đầu " Sao ông này nhìn quen quen vậy ta, poster nhìn ngầu dữ, mắt 1 mí gian quá =.=, ko thích ko thích''. Sau đ1o do là ko có phim nên cũng bỏ qua 1 bên
Lúc đ1o thi tuyển sinh nên em cũng ko để ý. sau khi xong hết thì 1 lần tình cờ lên zing kiếm nhạc nge thì thấy trong zing tivi có cái phim nhìin quen quen, mới nhớ ra phim đó đó ). Ban đầu em còn tưởng Arang là Jun Ki cơ =.= , Magistrate là sis Min Ah mới đau ))
Sau khi coi 1 thời gian thì hơi hơi thích Gà. Bắt đầu Google tìm hỉu, thấy Gà đóng The King's Man :O coi thử, ròi xúc động mạnh mẽ dữ dội T^T, chính thức đổ anh ấy là sau khi xem Golden Fishery ạ. Thấy anh trả lời hay quá, thiệt thà quá , cởi mở quá sao anh có thể kiên cường vượt qua tất cả những khó khăn ập đến như vậy chứ :O, ám ảnh náất vẫn là vụ sống chung với gián , T^T thiệt sự rất thương và nể phục Gà ( chưa kể mặt dễ thương ko chịu nổi.Cách nói chuyện của gà đã thay đổi nhiều suy nghĩ trong em , về 1 diễn viên hết mình vì công việc và hết mình vì fan đúng nghĩa. Và từ đ1o em đã trở thành 1 silent reader của GMG's house...
Nói chung tới bây giờ thì em vẫn bấn loạn . Mặc dù đã coi hết tất cả các tác phẩm của Jun, cái nào cũng khoái và bị nhiễm phim cả ), nhưng em vẫn kết nhất A Arang Satto , tại em đã coi  đi coi lại hết 6 lần rồi , sau đ1o em thuyết phục mấy đứa bạn xem, torng đó có 1 đứa cực kì ghét phim hàn , thì cũng khoái nốt ( chưa đến mức cuồng ) ) . Iljimae thì không bàn rồi, quá nhiều cảm xúc ,
Còn những hành độn ko-đỡ-nổi của gà thì em cũng thích luôn :X thấy gần gũi dễ thương sao ấy :X.
Cám ơn Gà vì đã trở thành 1 diễn viên , cám ơn sub team , mọi người đã trở thành cầu nối giữa các Mái và Gà

Bình luận

woa! lại thêm 1 big fan nay đã lộ diện! <3  Đăng lúc 2-6-2013 08:08 PM
dạ ^^ tại coi xong đem đi dụ dỗ ng khác coi chung nên cũng phải coi lại theo luôn :))  Đăng lúc 20-5-2013 06:02 AM
dạ ^^ tại coi xong đem đi dụ dỗ ng khác coi chung nên cũng phải coi lại theo luôn :))  Đăng lúc 20-5-2013 06:02 AM
auuuuuu xem A&M tận 6 lần cơ á? =))) sức quyến rũ của A&M không ngờ cũng mạnh dữ keke  Đăng lúc 19-5-2013 10:35 PM

Rate

ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 24-5-2013 19:27:43 | Chỉ xem của tác giả
Hồi bé em cực ghét phim hàn , nhưng giờ thì bấn rồi. Và lí do là vào hè lớp 5 khi lên nhà bà chị chơi thì bả mở Iljimae xem , em nằm coi ké mà chẳng ưa , nhưng chẳng hỉu sao chắc do sức hút anh Gà quá mãnh liệt nên nghiềng lun , tu trong 3 ngày hết cả bộ. Sau đó về nhà tra google thấy anh cũng dữ dội quá ,nhưng sao lúc đó không mê mãnh liệt nhu giờ, rùi bỗng dưng 5 ngày sau Time between dog and wolf quảng cáo rầm rộ trên htv2 , vì Gà để tóc ngắn mà mém nhận hông ra ( tội lỗi ). Và một lần nữa em mê mẩn Gà , cho đến tận bi giờ  ( hí hí ). Cũng đem đi dụ mọi người nào mấy đứa bạn, mấy đứa em ,rùi cả má cũng không tha. Hí hí ,nói túm lại biết Gà qua Iljimae nhưng lại mê qua Time between dog and wolf  

Bình luận

woa! ss cũng mê từ Time đó! ^^  Đăng lúc 2-6-2013 08:10 PM
weo cum vào nhà kekke ^^  Đăng lúc 24-5-2013 08:52 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 4-6-2013 19:24:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì cũng tình cờ lắm ! Tác phẩm đầu tiên mình biết đến anh Jun là Ijimae, thật ra trước đây cũng coi phim này khoảng 1, 2 lần nhưng chưa có ấn tượng gì vs lão ( chắc tại mình bị nhỏ quá nên chưa bít mê trai, lúc đó khoảng 7, 8 tuổi gì đó ). Đến lúc 16 tuổi (đủ tuổi mê trai ) thì trên SCTV tổng hợp chiếu Ijimae, mìh bị thu hút bởi nhân vật Yong lúc nhỏ ( Yeo Jin Go đó ), diễn cực hay, sau đó lên mạng xem phim riết bị thích lão lúc nào hok hay(diễn xuất bằng ánh mắt cực đỉnh). Tụng đi tụng lại Ijimae thêm 2 3 lần nữa rùi từ đó lên mạng tìm kiếm thêm thông tin về lão Jun mới bít King and the clown đó chứ . Trong King's man thì mình dường như bị mê hoặc bởi vẻ đẹp của Gong Gil ( nhìu khi lầm tưởng là con gái> .Còn khả năng nhảy poping và mấy bài hát của lão nữa, nhất là JStyle, Together và bài hát mới nhất là Tonight . Kế đó là mv Grace và mấy phim lão đóng (nhưng chưa có thời gian coi ). Nói chung là mình đã tham gia vào Hội những người tình nguyện lết xác theo lão Jun.

Bình luận

lết xác nghe ghê quá! =))) hì hì! chào mừng em!  Đăng lúc 8-6-2013 10:51 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 23-6-2013 21:53:08 | Chỉ xem của tác giả
Chào động *cúi người 90 độ*
Một ngày mưa gió tự nhiên nhớ anh nên lết vào box anh hóng hớt, cuối cùng hóng được thớt hay dư lày đây :">

Lần đầu tiên mình gặp anh là khoảng 2 năm trước trong vai Iljimae, qua sự giới thiệu của một người bạn  ~ Khỏi phải nói lúc ấy điêu đứng trước phong độ tuyệt vời của Iljimae và sự cutoe vô đối của Yongee :"> Cộng thêm kịch bản hấp dẫn và diễn xuất của anh ấy từ ánh mắt đến nụ cười, thật sự đã khiến mình tâm phục khẩu phục.

Lần đầu tiên mình rơi nước mắt vì một bộ phim nhiều đến thế, lần đầu tiên một bộ phim khiến mình chấn động đến thế! Khoảng thời gian ấy thật sự đã từng giây từng phút sống cùng Iljimae. Cành mai màu máu đã trở thành một hình ảnh có sức ám ảnh vô cùng mãnh mẽ đối với mình, cho đến tận bây giờ!

Dần dần qua Time và ArangSatto, anh càng khiến mình mê mẩn hơn nữa! Đặc biệt, ánh mắt của anh luôn là đòn chí mạng đối với mình :"( Mình thật sự rất ghét những ai cứ nói anh "ẻo lả", "giống con gái" nọ kia. Lee Jun Ki trong mắt mình là một người đàn ông mạnh mẽ, một diễn viên đầy tài năng và nhiệt huyết, một con người can đảm 'sống' với tác phẩm và thật sự hòa mình vào nghệ thuật. Một người nghệ sĩ xứng đáng được tôn vinh và trân trọng. Mình đối với anh, ngoài sự yêu thích với những vai diễn, còn là một sự ngưỡng mộ như vậy!

Đùa, chỉ định cmt cho vui thôi, chẳng hiểu sao nhắc lại chuyện cũ lại thổ ra một đoạn dài như thế này :"( Thành thật xin lỗi hội đồng :"( Nghe nói anh nhà lại chuẩn bị có drama mới ~ Thật sự rất hóng những vai diễn có sức nặng như thế này của Jun Ki ♥

Bình luận

hay quá! ngày xưa ILjimae cũng là nỗi ám ảnh 1 thời với mình! ^^~ bạn nhận xét về con người ảnh cũng rất sâu sắc nữa!  Đăng lúc 18-8-2013 04:27 PM
Anh đẹp, anh có quyền mà =))))))))))))  Đăng lúc 25-6-2013 08:02 AM
"một người đàn ông mạnh mẽ"... có điều hơi điệu tí thôi =)))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 25-6-2013 05:22 AM
he he mình cũng đang hóng phim mới của ảnh  Đăng lúc 23-6-2013 10:52 PM

Rate

ruangolani + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 8-8-2013 13:38:25 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu pít jun qua arang sau đó tì bấn loạn lun. tuy phần sau của phim hơi chán vs hơi bị nhiều sạn nhưng vẫn điên đảo vì jun. càng tìm hiểu về jun,càng xem nhiều phim của jun càng thêm thích {:301:} {:293:}
ấn tượng nhất vs vai diễn gong gil, jun diễn rất hay. nhưng thích nhất vẫn là iljimae, 1 bộ phim mà mình xem từ đầu đến cuối k thể dừng được, xem mà vừa cười vừa khóc
mong là trong tương lai jun sẽ diễn nhiều phim thật hay, sự nghiệp sẽ càng thành công hơn nữa {:309:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 18-8-2013 10:41 PM
bạn nhận xét vô cùng chính xác! <3  Đăng lúc 18-8-2013 04:27 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 7-9-2013 10:20:00 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu tiên nhìn thấy anh Jun là ở trên MV Grace
quả thật lúc đấy mắt muốn rớt ra
tại sao có ng đẹp trai đến vậy , ko phải kiểu cơ bắp , cũng ko phải kiểu mỏng manh yếu đuối anh ấy đẹp như kiểu 1 giọt nước
nói hơi khó hiểu nhưng mà ko có từ ngữ nào để e thể hiện vẻ đẹp của anh
sau đấy thì xem Nhất Chi Mai, xem cảm động đến rớt nước mắt
rồi từ đó suốt ngày theo dõi anh
chẹp, tình yêu của đời e là từ đó mà ra

Bình luận

đúng là MV Greace wá đẹp! mình xem mà hú hét điên đảo lun ấy chứ!  Đăng lúc 11-2-2014 11:20 PM
như kiểu mấy phim khoa học quay chậm 1 giọt nước rơi xuống ấy  Đăng lúc 8-9-2013 10:50 AM
"anh ấy đẹp như kiểu 1 giọt nước" ~> Hay!! Câu ví von hay nhứt mình từng nghe ^^  Đăng lúc 8-9-2013 01:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 19-9-2013 10:13:42 | Chỉ xem của tác giả
Nếu mà bảo biết Gà lúc nào thì mình nhớ là cũng lâu rùi thì phải, chắc khoảng năm 1 hay năm 2 ĐH (2006-2007), lúc đó cũng hay lên mạng đọc tin tức lung tung, nên gọi là có thể biết Gà sơ sơ. Biết với cacis mác con trai đẹp hơn con gái qua phim My Girl thì phải. Hồi đó mềnh lại gét cái hình tượng như vậy, lại chỉ xem tin tức thấy ảnh Gà và xì một tiếng, thế này mà đẹp quái giề{:152:}
Lúc đó đối với mềnh đẹp là Bae Yong Joon oppa cơ, mối tình đầu của mềnh và vẫn chung thủy tới giờ, mình thích kiểu đẹp mạnh mẽ và trí thức đó cơ, còn lại ai cũng ko để vào mắt. Xem phim của 1 số diễn viên khác, thích phim thì có thích nhưng cũng chẳng hâm mộ ai ngoại trừ Bae Yong Joon oppa của mềnh. Hồi đó sinh viên cũng nghèo, vi tính ko có nên lâu lâu lướt net thì được chứ tiền đâu mà xem phim, nên hồi đó rất ít coi phim,có coi cũng thích coi phim kiếm hiệp Trung Quốc hơn nhiều.
Sang năm 4 có máy, khi đó mới xem phim chồng chất. Qua phim Dream High mới chính thức gia nhập vô làn sóng hâm mộ Kpop. Oài mềnh dài dòng lạc đề đi đâu rùi {:398:}
Lúc đó mềnh hay xem các phim vừa xem vừa chiếu lúc đó rất ít lục lại phim xem nên phim xem đầu tiên của con Gà là Arang và Sử đạo. Thực ra xem vì Shin Min Ah thui, khá thích chị này qua phim My Girl is Gumiho. Hồi đó mềnh thấy diễn viên nữ mặc Hanbok còn được chứ nam thì ai cũng xấu òm, nên mềnh ko thích phim cổ trang Hàn. Nhưng xem phim đó thì thấy oh, cũng có diễn viên nam mặc Hanbok đẹp đó chứ
Sau rồi nội dung của phim cũng khá thu hút, thêm khoản bạn bè tám chuyện phim trên trang Letphim rất hợp nữa. Có lẽ hồi đó thấy phim hay một phần vì có bạn hiền cùng sở thích xem phim. Nhưng cũng chỉ tới mức đó, cũng chẳng đọc thêm tin tức gì của Gà cả.
Bộ phim thứ 2 mà mình xem của Gà là The King Man's. Bảo là xem cũng ko đúng, xem lướt qua mới đúng. Và cũng mới xem năm 2013 đây thui à. Xem Ngọn gió mùa đông năm ấy của Jo In Sung nên mê mệt anh ấy, lục lại tất cả các phim của anh ấy xem, lúc đó có phim điện ảnh Song Hoa điếm. Rất thích phim này nên đọc bình luận của mọi người về phim này thì thấy toàn so sánh với The King Man's, và lúc đó thấy bực là hầu hết mọi người toàn đề cao The King Man's hơn mới tức chứ, hehe vì lúc đó đang mê muội oppa In Sung, mọi người thông cảm
Cũng chính vì bực nên mới xem thử The King Man's xem nó hay thế nào và nói thật lúc mới xem mềnh ko nuốt nổi nội dung. Thứ nhất là ko hiểu, thứ 2 thấy tục tục, thứ 3 là diễn viên xấu quá. Vì toàn lướt nên đầu có được nhìn những khoảnh khắc đẹp của Gong Gil đâu, thành ra lúc đó còn nghĩ phim này có cái gì hay đâu chứ (ầy, đừng ném đá bạn nha ^^)
Sang giai đoạn thích Gà là bắt đầu từ phim đang chiếu hiện nay là Two Weeks. Thực ra mềnh xem cả 4 phim đang chiếu hiện nay cơ và Two Weeks là phim có rating thấp nhất nhưng mềnh lại thích nhất. Xem phim thấy thương Gà kinh khủng, chạy trốn miết ko được ăn 1 bữa đàng hoàng, thấy khổ quá. Thế nhưng thích là vì thấy Gà mặc dù chạy trốn người bẩn thỉu, vùi mình trốn dưới cát nhưng ngóc đầu lên vẫn đẹp quá. Xem phim này thấy Gà thật men và đẹp trai, thực ra thấy Gà Men từ hồi Arang rồi, nhưng sang phim này mới thấy lão đẹp. Thế là mềnh tò mò lão men thế này thì hồi xưa xinh gái là thế nào. Mà mọi người biết rùi đấy, cứ nhắc tới cụm từ Gà đẹp hơn con gái là nhắc tới The King man's. Thế là xem lại The King man's nhưng lần này ráng nhẫn chứ tua nữa. Lần này thì mê mệt bài hát Fate trong phim, và cực mê tạo hình của Gong Gil. Ngay từ khúc đầu khi Gà giơ chiếc mặt nạ lên là mình đã thấy choáng rùi. Ôi cái nặt Gà, cái mắt cái mũi và cái miệng, cái nào cũng mê hồn, đặc biệt là khúc 2 chàng hề ngồi cạnh nhau thì càng làm nổi bật vẻ đẹp của gong Gil. Và cái bài hát ost phim đó ta mở đi mở lại liên tục, càng xem càng mê. Và trái tim mềnh đổ rầm 1 cái chỗ đoạn Gong Gil vô cung vua và cười chỗ đoạn lão ngồi sau bình phong cầm con rối đó, trái tim mềnh đã bị cướp đi bởi nụ cười của mỹ nam đẹp hơn mỹ nhân này. Xem phim này mê tạo hình Gong Gil thui chứ nội dung chưa hiểu lắm. Kiên nhẫn xem lại lần 2 và đọc bình luận thì hiểu sơ sơ. Mình ko thích phim đồng tính nhưng mình yêu Gong Gil, Gong Gil ko õng ẹo như một số vai đồng tính mà mình biết. Mình thấy Gong Gil y như 1 mỹ nhân cao quý và thanh thoát, chỉ là bất hạnh mang thể xác là đàn ông thôi.
Liên hoàn nối tiếp liên hoàn, đang mê mà nên tìm phim Gà coi, thấy IlJimae được khen ngợi nhiều nên coi. Xem xong mới nghĩ phim hay vậy mà từ trước ko coi. Phim này càng mê mẩn diễn xuất của Gà, ko còn vẻ đẹp nữ tính nữa mà giờ là nam tính, các cảnh võ cũng rất đẹp mắt. Thích nhất câu: Hỏng hết cả hình tượng" của Gà trong phim
Gà đóng tới 3 nhân vật trong phim này, một Goem đau khổ cảnh nhà tan tác,mang mối hận thù tìm kẻ giết cha. Dù mất đi ký ức nhưng trong mơ nó vẫn hiện lên dày vò. Một Yong mới đầu tính cách có thể xem là kẻ chả có chí hướng gì, chơi bời lêu lổng. Nhưng càng xem càng thấy trong cái chơi bởi lêu lổng vô tích sự ấy là sự bất đắc dĩ, và vẫn đầy nghĩa khí với bằng hữu, và tình yêu thương với cha mẹ nuôi. Nhất là cảnh 2 anh em đánh nhau trên sàn đấu vì muốn cứu cha, mới biết tình thương của Yong dành cho cha Thiết Thạch lớn đến nhường nào, chẳng kém gì cha ruột. Và càng thương khi Yong nhớ lại ký ức và trở thành Iljimae đi ăm trộm nhằm mục đích tìm hung thủ giết cha. Trước mặt mọi người vẫn phải thể hiện 1 Yong lúc nào cũng bắng nhắng, vô tích sự.Khi không có ai thì ôm mặt khóc nghẹn ngào nhất là cảnh nhìn chị gái bị treo cổ. Xem phim mà thấy sao giống Gà ngoài đời thế, nhất là khi xem xong 2 show Healing Camps và 1 cái với Kang Ho Dong. Điên loạn đau khổ tới mức cắt nát bấy mọi đồ vật trong nhà nhưng ra ngoài vẫn phải tỏ ra vui vẻ như ko có chuyện gì
Đang đắm chìm trong Iljimae thì bị mấy fan của Gà dụ coi The time between dog and wolf, và thế là mình xem. Lại một lần nữa chìm ngập trong phim. Sao phim nào số phận Gà cũng bất hạnh quá. Nhưng coi The Time mãn nhãn với cảnh quay rượt đuổi và đánh đấm của gà, cực đã luôn. Mình thích nhất lúc Gà hoàn toàn trở thành Kay, ôi cái mẹt đểu dã man nhưng vô cùng thích cái mặt đểu đó mới điên chứ. Chẳng có phim nào có cái kết HE rõ ràng cho Gà cả, phim nào cũng là cái kết mơ hồ. Giờ thì ta đang chìm đắm trong tình yêu với Gà. Diễn viên có thể khiến mềnh lục lại phim để xem chỉ có mỗi Jo In Sung, Park Hae Jin và giờ là Lee Jun Ki mà thôi. Còn oppa Bae Yong Joon thì thế nào cũng đứng đầu vì tính mềnh chung thủy mà, ko cần lục phim xem mà có phim nào là coi liền lúc đó rùi. Diễn viên càng nổi tiếng thì càng ít tham gia show thì phải, nên Lee Jun Ki tìm mãi cũng mới có vài cái show Gà tham gia và thấy càng yêu vì Gà rất đa tài. Hát và nhảy cực đẹp nữa chứ. Giờ thì đang chìm đắm trong nhà Gà, bao nhiêu tin tức đọc hết sạch, show cũng xem hết(thực ra có mấy cái xem đâu). Càng xem càng thương vì bề ngaoif nhìn vui vẻ vậy nào biết được gà thiếu thốn tình cảm nhiều mức nào.
Giờ thì chỉ cần có tin tức nào gắn với cái tên Lee Jun ki thì lập tức mềnh phải xem rùi

Bình luận

đọc xong bài này tình cảm của mình trào dâng luôn. bạn viết hay quá! hix hix!  Đăng lúc 11-2-2014 11:25 PM
weo cum :xxxxx  Đăng lúc 29-9-2013 09:48 AM
lâu lắm rồi mới lại vào nhà *che mặt bẽn lẽn* nên giờ mới đọc được một bài hay như vậy!!!! bữa giờ toàn mm Tae San nên cứ túc trực ngoài nhà 2w =)))))  Đăng lúc 23-9-2013 08:01 PM
wow!! @___@  Đăng lúc 19-9-2013 10:26 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 ồ ^^
wingssky + 5 woa 0_o

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 10-1-2014 15:13:56 | Chỉ xem của tác giả
Biết anh từ hồi Mygirl còn đình đám. Một trong những phim thần tượng mình khá thích.
Và chỉ biết thôi. Thắc mắc lúc đầu là sao mắt anh dài thế và sao anh pretty thế.
Mãi đến hồi Nhất chi mai mới bắt đồng sống chết vì anh. Màn hình, laptop các kiểu đầy ảnh của anh luôn. Bây giờ vẫn còn tình yêu đó nhưng bớt cuồng rồi.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 28-4-2014 19:19:39 | Chỉ xem của tác giả
là fan của anh ấy khi bắt đầu xem My Girl - Cô Em Họ Bất Đắc Dĩ
ân tượng đầu tiên là omo! anh ấy thiệt là đợp chai
cơ mà sao anh đợp chai lại đi ngủ zới zk của ngta -_-
còn xem xíu bị thằng đó quánh cho phun máu mồm
xong r đi sưu tầm hình ảnh của anh :v
cái lịch nhét ví có hình anh bao nhiu cũng gom về cho dù bao nhiu tiền cũng gom cho đc
mỗi ngày dòm hình anh hun chùn chụt )
tự thốt lên Jun Ki đợp chai của lòng em

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách