Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Ketsuekigata-kun! ~Chuyện các anh chàng nhóm máu~/血液型くん! [Vietsub ep 6,7]

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 25-4-2013 07:36:58 | Chỉ xem của tác giả
hihi, hôm qua thấy trên youtube có bạn trans đến tập 3 rồi. Không ngờ nhà mình cũng làm sub cái này ^^
Ủng hộ nhà mình ^^
Câu chuyện nhóm máu này hầu hết đều đã có trên mạng rồi, nhưng coi lại vẫn thấy vui ^^ nhưng mà  2' 1 tập ít ỏi quá :( hình lại nhanh nên nhiều đoạn phải cho stop để đoc hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 25-4-2013 08:00:15 | Chỉ xem của tác giả
Tớ là nhóm B, tớ thích nhóm máu B! nhóm B iu đời, sáng tạo, biết cách làm mới cuộc sống!yeah! yeah! cả nhóm máu A tớ cũng thích nữa!!! >_< Iu quá! cám ơn Subteam n n n  ạ! ^^ {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 25-4-2013 09:03:44 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ mình cứ tưởng chuyện về các nhóm máu chỉ là truyện tranh ngắn thôi hóa ra có cả phim hoạt hình thế này.
2 phút một tập phim rất dễ thương, hài hước và... thấy đúng nữa :))
AB "tử tế" quá đi AB ơi!!! =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 25-4-2013 09:06:33 | Chỉ xem của tác giả
oh la la
đang chờ load nên tranh thủ thanks subteam ^^ fighting fighting :X:X:X
B-er chính hiệu đây :))
kia mà B-er cự giải mới khổ, tình tính quái đản không chịu được,
thích kiểu xem trực tiếp trên Y ấy, hok phải down :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 25-4-2013 10:03:32 | Chỉ xem của tác giả
xem tập 1 rồi , thấy rất là thú vị . Phải hóng liên tục hết thui . Thanks subteam nhiều nhiều . Mỗi nhóm máu đều có cái hay của từng nhóm máu à                                                                                
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 25-4-2013 11:32:34 | Chỉ xem của tác giả
hopeful_colour gửi lúc 15-4-2013 21:49
J-Zone Subbing Team

Translator: minhchung

uiiiiiii, mình cực kì cực kì thích xem phim hoạt hình ấy ạ :D thích quá :D cảm ơn và ủng hộ subteam ạ
- trước kia mình chỉ coi truyện tranh thui , có hình hoạt hình dễ thương mà bây giờ được xem cả phim nữa, thích quá, hihih, nghiện phim luôn ùi, download ngay :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 25-4-2013 12:26:34 | Chỉ xem của tác giả
hahah thú vị quá, các nhóm máu có những đặc tính rất riêng biệt mà thiệt tình xem xong thấy đúng ghê :))
những nước như Hàn Quốc hay Nhật người ta thường hay dựa vào nhóm máu để xếp loại tính cách hơn là dựa vào Cung Hoàng Đạo.
bài này thiệt bổ ích :x cám ơn nhé ^^~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 25-4-2013 12:31:01 | Chỉ xem của tác giả
thích quá lại có cả phim hoạt hình dạng này nữa cơ à )) vote ủng hộ subteam mình thích mấy truyện tranh này từ lâu lắm rồi, tuy không quan tâm lắm đến mấy nhóm máu nhưng đọc rất vui {:290:} các bạn Nhật có vẻ chú ý đến cái vấn đề này lắm thì phải {:294:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 25-4-2013 16:14:16 | Chỉ xem của tác giả
Ế, không biết nhóm máu A của mình ra sao.
Dạo này đang chán nên không biết xem phim gì
Vừa vào thì thấy subteam làm phim này, chưa biết nội dung ra sao, cảm ơn subteam trước đã hén.
Đi down đây, vẫy tay, tông cửa ra ngoài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 25-4-2013 18:47:44 | Chỉ xem của tác giả
hí hí mấy kiểu này là mềnh thích lắm. Trước coi cái này trên blogtruyen thấy yêu kinh í
Nghĩ lại thấy đôi khi trong cuộc sống cần có những thứ vu vơ, dẩm dơ thế này.... tks subteam nhiều lắm...
Mà quái lạ, hồi trước xem cứ tưởng mình nhóm máu A cơ. Đến khi kiểm tra máu mới biết nhóm B :O sao chả giống mình thế nhở kiểu này là lai xa của AB rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách