Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Ketsuekigata-kun! ~Chuyện các anh chàng nhóm máu~/血液型くん! [Vietsub ep 6,7]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 27-4-2013 11:29:38 | Chỉ xem của tác giả
Thú thật với các anh chị là em hem biết em nhóm máu gì ạ? Nhưng mà hình poster đáng iu thế kia thì em xin phép đi thẳng đến link down đây ạ. Ho ho ho. Đáng iu quá cơ. Cám ơn subteam nhé. Nháy mắt *độp độp*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-4-2013 15:47:56 | Chỉ xem của tác giả
Yêu quá, mình không ngờ các nhóm máu cũng có hoạt hình nữa. Hôm trước có đứa bạn cho xem link phần 1, không ngờ là kites mình dịch. Cảm ơn ST nhìu nhé.
P/s: Các anh chị lồng tiếng giọng thật là dễ thương ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 28-4-2013 08:41:22 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thương quá đi mất
Mình cũng nhóm máu AB này, và công nhận là nhiều lúc không ai hiểu được mình ( thậm chí cả mình cũng không hiểu nổi)
Nhưng như thế cũng thú vị , lâu lâu làm cho mọi người hoảng một phen
AB bá đạo, kaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 28-4-2013 09:26:39 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình máu O!
Coi tếu dễ sợ! bạn AB khùng hết biết toàn làm 3 cái j đâu chả giống ai cả!
Mà sao phim nhanh quá đọc theo không kịp luôn! Mấy bạn lòng tiếng đọc như cái máy vậy! {:170:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 28-4-2013 11:20:06 | Chỉ xem của tác giả
bình thường xem bằng tranh minh họa đả thấy mắc cười rồi
Giờ chuyển qua phim hoạt hình thì thôi rồi, cưới té gế
Cảm ơn subteam nhà mình nhé ^^                                                      
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 28-4-2013 11:58:44 | Chỉ xem của tác giả
Bộ truyện này mình có đọc ngày xưa, hài hước vô đối. Cơ mà lúc đấy cứ tưởng là truyện tranh của Hàn cơ... Bây giờ có cả anime thế này xem thích thật! Ah, mình là nhóm máu B! {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 28-4-2013 16:43:44 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái này nghe bọn nó nói thiệt là stress nha{:127:}  Bắn liên thanh luôn í. Từ hồi ngồi coi mấy cái bức vẽ về nhóm máu 2 năm trước, từ hồi mình còn chưa biết mình nhóm nào. Đến lúc thấy info mùa này, thấy cái hình quen quen. Chờ mòn mỏi giờ cũng được xem, dù nó ngắn tí tẹo hà{:172:}  Xem 2 ep mà xem đi xem lại đến mấy lần. Lần thì nghe chúng nó nói. Lần thì xem thằng đang nói là thằng nào. Lần thì mắt lượn xuống dòng sub xem thực hư chúng nó nói cái gì{:152:}  Thiệt là gian nan để xem trọn vẹn mà{:106:}
Ketsuekigata-kun~ichiban!!!!{:171:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 28-4-2013 20:27:03 | Chỉ xem của tác giả
đáng yêu dã man con ngan ~ jeje

nhóm máu O đúng là kakakakakka{:443:}{:445:}

cực đúng vs bán chất m luôn ~ {:425:}

subteam vất vả r ~ cố lên !{:408:}
{:412:}{:412:}{:440:}{:440:}

mong ngóng tập tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 29-4-2013 00:43:40 | Chỉ xem của tác giả
       Hay Hay Hehe..  Ko có link torrent hả       Đang Download mà chậm quá chờ subteam up link torrenr thui :3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 29-4-2013 11:06:27 | Chỉ xem của tác giả
thanks st                                                                                                                                                            
cái này mình hóng phải nói                                                                                                                              
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách