Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Ketsuekigata-kun! ~Chuyện các anh chàng nhóm máu~/血液型くん! [Vietsub ep 6,7]

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 29-4-2013 20:36:38 | Chỉ xem của tác giả
ô ầu, tự dưng lại phát hiện được cái bết nài mới hay chứ
mình thích xem bói toán về mấy cái nhóm máu này lắm, xem mv thấy hay hay
kết nhất là nhóm máu AB, (vì nó là nhóm máu của mềnh mà)
hay quá không biết tiến trình làm sub mấy ep / tuần ấy nhỉ, để a e còn hóng hớt??
cảm ơn chủ thớt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 29-4-2013 23:35:26 | Chỉ xem của tác giả
=)) xem cái này hay thật đấy. ngồi ngẫm xem mình nhóm máu gì. chả biết có phải AB k? Tại nhiều khi thấy mình dị quá. hhee                                                                                                                             
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 30-4-2013 15:12:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình nhóm máu B và sao mình lại đứng bét thế kia)))

Xem thấy đúng thật)bạn máu B của mình dễ thương quá đi cái anh lồng tiếng cũng đẹp chai nữa

Thanks ST nhé^^ ủng hộ nhiệt liệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 30-4-2013 19:16:11 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái này thấy cute thế! Trước có xem mấy cái ảnh về nhòm máu nhưng ko nói về mấy vấn đề này. Hay thật, mới 2 tập đầu đã thấy nhóm AB của mình nổi bật rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 30-4-2013 21:18:50 | Chỉ xem của tác giả
hi hi cái này hay quá! Ủng hộ subteam làm tiếp các tập sau. Đặt gạch giữ chỗ để hóng!
Tiếc là mỗi tập chỉ đc có khoảng 2 phút mà ở  Nhật 1 tuần cũng chỉ phát sóng có mỗi 1 tập. Nhưng mà thôi, dù sao nói cũng nhanh (nhất là ở tập 2, O-kun nói nhanh kinh khủng, đuổi theo ko kịp luôn) down về xem đi xem lại cũng hay!
Mà sao càng xem càng thấy mình chẳng giống nhóm máu B gì cả, thấy giống nhóm máu A hơn, chẳng lẽ lần trước xét nghiệm bị nhầm kết quả??? Hay là tại quan niệm về nhóm máu ở Nhật không đúng với người Việt Nam ta?{:136:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 30-4-2013 21:49:25 | Chỉ xem của tác giả
Xem mà cười đau cả bụng, hay quá đi!nghe giọng các anh ý lồng tiếng thật dễ thương! nhưng mà film ngắn quá, xem cái hết vèo lun.
Càng nghe lại càng thấy thích học tiếng Nhật hơn.Hihi
Thanks St nhìu nha^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 1-5-2013 20:54:54 | Chỉ xem của tác giả
Bạn B với bạn AB thật rất chi là đáng sợ =))
Cái kiểu chờ người ta ăn trước xem có làm sao không mới động đũa thì nhất rồi =))
Cả thế giới có làm gì cũng chả liên quan đến mình đúng kiểu AB
Còn cái kiểu cho 4 bát như nhau mà ko quan tâm mọi người có thích không thì vui rồi =))
Thảo nào mà bạn B không ngoi nổi vào TOP 3 dù gọi món như kiểu thánh phán =))
Đúng là cái số B hay chọn phải những món khó đỡ thật.
Aigoo, lần sau đi ăn hàng phải hỏi xem cái thằng chọn món phải máu B không mới được =))
PS: Thích con mèo của bạn B ghê cơ =)), đúng kiểu đè đầu cưỡi cổ chủ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 1-5-2013 21:12:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi..chết cười với mấy anh nhóm máu này quá =))

Đợt trc' mình có xem được mấy cái clip của Trung làm cách cưa cẩm các anh chàng của 12 cũng cũng buồn cười, ngộ ngộ như cái này :))

Mà công nhận nghe mấy anh lồng tiếng này mà phục quá..nói như bắn súng liên thanh vậy đó..nhanh khủng khiếp nhưng mà nghe ngộ ngộ iu iu á :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 1-5-2013 21:37:37 | Chỉ xem của tác giả
a,noi dung co ve hap dan nhi.phai down ve moi duoc.nghe la da thay thjx ruj.troi oi.chju khong noi                                                         

{:159:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -2 Thu lại Lý do
sweetflora -2 phải viết tiếng Việt có dấu, khôn.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 1-5-2013 21:38:25 | Chỉ xem của tác giả
quả thật là từ bé tới lớn chưa có được đi xét nghiệm nhóm máu bao giờ lun tự kỉ ghê gớm, xem xong 2 tập thì thấy mình có vẻ là nhóm máu O, hỏi ra chị gái minh cũng nhóm máu O nên lại càng chắc hơn, hôm nay xem xong tập 3 thấy có vẻ 99,9%
Hỏi trên đời có ai ngồi đoán nhóm máu như tui kooo?

Bình luận

Chị bạn nhóm máu O, không có nghĩa bạn cũng nhóm máu O đâu. Bạn có thể tham gia hiến máu nhân đạo, bạn sẽ biết mình nhóm máu nào :)  Đăng lúc 2-5-2013 08:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách