Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
Thu gọn cột thông tin

[2010][Quà 8/3] FLOWERS フラワーズ [Vietsub completed + GAME]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-3-2013 22:57:12 | Xem tất
Film có ý nghĩa, mỗi người một tính cách, những con người  mạnh mẽ ở bất cứ hoàn cảnh nào họ cũng tìm được lối đi riêng cho bản thân, vẫn giữ nét đẹp truyền thống,,,
Mình xem film này vì cái chị đóng vai Kei là chính...
Tks subteam đã mang đến 1 bộ film có ý nghĩa như vậy :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-3-2013 22:55:25 | Xem tất
6 người phụ nữ, 6 cuộc đời riêng, nhưng tất cả đều cố gắng vượt qua những nỗi đau, những khúc mắc và số phận, để có thể tìm được hạnh phúc cho mình. Những diễn viên trong film này ai cũng đẹp quá, nhìn mà thích mê đi được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-3-2013 11:53:07 | Xem tất
Phim đã down lâu, nay mới có dịp để xem. Hay thật, rất khâm phục biên kịch và đạo diễn trong sự kết nối phim, đầu phim và cuối phim rất độc đáo. Thích chị Rin thế, vì cảnh c ấy chạy trước lễ cưới làm mình k thể rời mắt ra khỏi màn hình giây nào, vì sợ c ấy sẽ xuất hiện :)
May mà chị ấy đã trở lại để làm lễ cưới, a chồng c ấy đẹp trai phết, cũng tốt nữa, suýt nữa mất vào tay ả khác, thế có phải tiếc k =)))))))
Thích cả cái chị đóng vai chị cả bị mất chồng nữa. Chị ấy rất thích hợp đóng vai ng vợ chung thủy, đảm đang. Đã xem c ấy đóng " Be with you" với " 1778 Stories of Me and My Wife". Cực cực kì thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2013 14:42:56 | Xem tất
cho mình hỏi bài hát tiếng Anh cuối phim là gì vậy, nghe thấy hay quá ^_^ nhẹ nhàng, lại vui tươi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2013 00:05:33 | Xem tất
241218804 gửi lúc 1-4-2013 14:42
cho mình hỏi bài hát tiếng Anh cuối phim là gì vậy, nghe thấy hay quá ^_^ nhẹ nhàng, l ...

đó là bài Have you ever been mellow do Olivia Newton-John hát đó bạn :) bài này cũ lắm rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2013 19:14:01 | Xem tất
Gái Nhật bản xinh vãi, mà coi phim nhật nghe cái tiếng là bắt đầu tưởng tượng {:180:} {:180:} {:180:} {:180:} {:180:} {:180:} {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2013 10:39:58 | Xem tất
phim có vẻ hay mà chưa lúc nào rảnh để down...

hự hự...bực mềnh ghê....chưa down đc nhưng mà cứ thaks subteam cái đã...thaks subteam nhiều nhiều nha....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 10:47:49 | Xem tất
Phim này thật sự không coi sơ giới thiệu thì khá vất vả tìm xem mối liên quan của những câu chuyện
Nhưng mà, phim đúng thật nhỉ, 6 người, 6 câu chuyện, nhưng khái quát gần như cuộc đời của những người phụ nữ
Thích thích ghê luôn, thích cách họ suy nghĩ về cuộc sông như vậy
Cảm ơn subteam nhaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 10:57:48 | Xem tất
Phim này hay không hả các bạn.
Mình hiện đang học tiếng nhật nên muốn xem thêm phim nhật để củng cố tiếng ấy mà.Hihi

Bình luận

bạn xem thử đi, nhịp điệu phim chậm rãi, tiếng nghe rất rõ, nếu là con gái càng nên xem :))  Đăng lúc 30-4-2013 02:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 14:22:18 | Xem tất

Phim Nhật lúc nào cũng nhẹ nhàng mà truyền đạt nội dung rất tinh tế. Bộ phim về những con người chúng ta luôn gặp trong cuộc sống hàng ngày như mẹ, chị hay bạn bè. Nhưng chính vì họ giản dị, thầm lặng mà đôi lúc chúng ta quên mất sự cống hiến của họ. Rất mong chờ 1 bộ phim tâm lý nhẹ nhàng này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách