Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2002] [Crystal 's Castle] Kim Phấn Thế Gia / Lưu Diệc Phi, Trần Khôn, Đổng Khiết | Vietsub Ep 3 HD [Tạm ngưng]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 18-11-2014 14:09:47 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi lâu k vào box hnay vào lúc đầu tưởng nhìn lầm @.@
phim này hay thì khỏi nói rồi, ngày xưa cứ canh đến tối muộn mới được xem, k ngờ cũng hơn chục năm rồi h mới đc xem lại
cảm ơn ST đã sub lại bộ này, mình cũng thích Trần Khôn từ phim này luôn, ngày xưa xem phim ship Khôn-Khiết điên đảo, nhớ mãi mấy cảnh 2 ng nằm trên cánh đồng hoa cúc vàng rực oizoioi phim này làm mình khóc hết nc mắt T___T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 19-11-2014 10:52:51 | Chỉ xem của tác giả
Oài, nhiều người chưa xem mà, thấy xem giới thiệu nhân vật xong biết luôn kết thúc bộ phim, kết cục của từng nhân vật sẽ như thế nào, chả cần phải xem phim nữa. Phim hay, hồi nhỏ mình mê mẩn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 19-11-2014 13:29:54 | Chỉ xem của tác giả
các bạn ơi, các bạn đừng drop cái fim này nghe, đây là bộ fim mà mình muốn xem từ lâu lắm rồi, mình thích tất cả các diễn viên trong fim, ngày trước mình nhớ mình mong được coi fim này lắm, nhưng hồi đó ko đài nào chịu chiếu cho mình xem, mấy hôm trước mình thấy box mấy bạn có làm, mình thích lắm, và rất là háo hức mong chờ, ngày nào cũng vào mong ngóng coi có ep mới ko, nhưng mình thấy chưa có, thì mình sợ mấy bạn drop vì ít có ai vào xem, ko đâu, mình nè, mình nè, mình rất muốn xem nè, mình rất thích, ko ai xem ko sao, có mình xem nè

rất thích fim này, thấy thích trầ khôn lắm, mà công nhận hồi đó ai cũng trẻ, xem fim này lúc này Diệc Phi mới vào nghề, nhìn lúa dễ sợ, nhưng công nhận đẹp tuyệt, ss Khiết rất là đúng với tên thanh khiết, đáng yêu, và rất là đẹp, hồi đó mình rất thích cặp đôi Trần Khôn và Đổng Khiết này, hồi đó lật báo xem hoài, vừa xem vừa mong được chiếu, nhưng được cái đài chiếu cho bộ NSNMLNG xem quá tuyệt, tại mình bị thích anh Khôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 19-11-2014 16:32:53 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình xem cũng lâu rồi, hồi ấy thích hình tượng của Lãnh Thanh Thu kinh khủng, kiểu hiền ngoan thanh thoát ấy. Đến tận bây giờ vẫn nhớ về bộ phim này, nhưng mà buồn quá, đc mấy tập đầu vui thôi.
Giờ xem kites làm sub lại phim này mới ớ ra, hóa ra ngày đó Lưu Diệp Phi đóng phim này hả?????? Choáng toàn tập luôn!!!!!!
Dù sao thì vẫn thích Đổng Khiết nhất!!!!!!!!!!!!! Hóng film, vì hình như mình chưa xem kết của phim này >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-11-2014 14:48:23 | Chỉ xem của tác giả
linhhuynh gửi lúc 19-11-2014 01:29 PM
các bạn ơi, các bạn đừng drop cái fim này nghe, đây là bộ fim mà mình muốn xem từ l ...

Không drop đâu bạn, tại Box Phi nhân lực mỏng quá, 1 tuần chỉ ra được 1 tập thui bạn,chỉ có 1 người trans, 2 người time, 1 encode +editor.Mà tuần vừa rồi  vướng làm show happy camp cùng box Yên,Phong nên drop 1 tuần thôi.Tuần này cuối tuần sẽ có nha .Dự án bọn mình ấp ủ 1 năm rùi,bao nhiêu khó khăn này nọ,giờ làm được rồi nên chắc chắn không bỏ đâu

Bình luận

nghe bạn nói là mừng hết lớn, đúng đó, chậm ko sao, chỉ mong đừng drop thôi, chậm cũng được, cứ từ từ, mình ko hối  Đăng lúc 21-11-2014 12:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 20-11-2014 19:04:46 | Chỉ xem của tác giả
muốn xem lại phim này mà tìm trên mạng toàn bản xấu vs lại thuyết minh nên ko muốn xem lắm
h ST làm lại bộ này, sung sướng quá điiiiiiiiiiiiiii
mong chờ, sẽ down, để dành khi nào ra hết bộ sẽ xem
ngày đấy xem thấy khổ thân Lãnh Thanh Thu kinh khủng
hình như phim này kết thúc hơi buồn thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 20-11-2014 19:22:18 | Chỉ xem của tác giả
Yô lô bộ phim trờ về tuội thơ.Hồi xưa coi lúc 12h trưa trên kênh Hà Nội,xem xong trước khi đi học ú tà tà nắm mình cấp 2...nhớ vãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 21-11-2014 11:21:51 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem từ hồi cấp 2
Hôm tập cuối còn về nhà bạn ăn cơm để xem
Nhưng kết thúc thật là buồn, mấy phim Trung Quốc xem toàn vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 21-11-2014 13:03:29 | Chỉ xem của tác giả
Một thời sống chết vì phim này đây các bác !
Kim Yến Tây, Lãnh Thanh Thu đến giờ vẫn nhớ tên nhân vật và nội dụng phim nữa chớ
Lúc đó không biết Trần Khôn đóng vai Kim Yến Tấy, Đổng Khiết là Lãnh Thanh Thu
Phim hay !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 21-11-2014 21:29:34 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chuẩn phim hay >< phim xem từ hồi bé tí  luôn, thích 2 bài hát trong phim dã man luôn ấy (
quá quá hay, LDP hồi đấy trẻ măng, thích mấy anh chị trong phim lắm
Thx ST đã đào lại bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách