Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2002] [Crystal 's Castle] Kim Phấn Thế Gia / Lưu Diệc Phi, Trần Khôn, Đổng Khiết | Vietsub Ep 3 HD [Tạm ngưng]

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 20-12-2014 10:14:57 | Chỉ xem của tác giả
hồi trước ngày đêm xem phim này, cực thích anh chị anh chị đẹp đôi dã man luôn nhất là cái cảnh hai anh chị đạp xe đi chơi cùng nhau rồi cùng năm trên cánh đồng hoa hướng dương chao ôi sao mà toẹt vời thế không biết. giờ xem lại vẫn thấy phấn khích như hồi mới xem lần đầu.
mong sub chết đi được cứ 5p lại F5 một lần
ps:dù bù biết trk kết nhưng mong sao cái kết thay đổi cho Lãnh Thanh Thu Và Kim Yên Tây bên nhau trọn đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 20-12-2014 12:29:57 | Chỉ xem của tác giả
trời wơi, một thời cuồng phim này, hình như là chiếu lúc 5h chiều trên HTV7 nè, chiều nào cũng lo tắm sớm òi vừa ăn cơm vừa coi phim.
Ngày xưa ghét LDP dã man lun ấy, còn Trần Khôn thì..hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 20-12-2014 16:07:16 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi mọi người,dự án tạm thời drop đến giữa tháng 1 mới làm tiếp được.Box Phi chỉ có 1 người dịch phim này,mà e ấy mấy tuần trước thì tập trung dịch happy camp+ lộ thủy,đợt này thì lại đang tập trung ôn thi học kỳ nên em ấy muốn tạm hoãn.Hoặc bạn nào có thời gian và biết tiếng trung có thể tham gia dự án trong vai trò translator cùng box Phi.Welcome nhiệt tình

Bình luận

mình đang hóng dự án này nên vậy thôi, k có gì đâu bạn, mong sớm nhận được tin của Box nhá sứm quay lại và lợi hại hơn nhá  Đăng lúc 21-12-2014 07:08 PM
tạm drop thui bạn,chứ có drop hẳn đâu,hi.thông cảm cho box mình nha  Đăng lúc 21-12-2014 04:35 PM
huhu đọc tin này khóc ròng  Đăng lúc 20-12-2014 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 20-12-2014 16:09:39 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi mọi người,dự án tạm thời drop đến giữa tháng 1 mới làm tiếp được.Box Phi chỉ có 1 người dịch phim này,mà e ấy mấy tuần trước thì tập trung dịch happy camp+ lộ thủy,đợt này thì lại đang tập trung ôn thi học kỳ nên em ấy muốn tạm hoãn.Hoặc bạn nào có thời gian và biết tiếng trung có thể tham gia dự án trong vai trò translator cùng box Phi.Welcome nhiệt tình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 20-12-2014 22:04:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Buồn quá, e mà biết tiếng Trung e nhảy vào liền. Phim rất hay, ấn tượng vs LDP từ phim này, giọng trong phim đáng yêu kinh khủng luôn. Công nhận phim này hơi dài, cả đội sub còn mệt bở hơi tai chứ nói gì làm một mình. Nhưng phim hay, mọi người ủng hộ nhiệt tình, mong bạn cố gắng tiếp tục vì tình yêu vs Lưu bánh bao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 22-12-2014 16:38:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim này sub lâu qá à, hi, sub bận quá mừ
Có ae nào có link coi film này full không, thuyết minh là được
Phim này lâu qá lục cả tiếng đồng hồ trên google, youtube mà ko được
hóng quá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 23-12-2014 03:01:21 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ ngày xưa coi phim này từ hổif còn bé xíu. Mê ,ẩn anh Trần Khôn và chị ĐỔNG khiết trong tình yêu đẹp tuyệt vời mà nhìu oan trái của KYT và LTT. Nhớ hoài cái khúc hai người mừng mừng tủi tủi ở nhà ga, giờ đc coi lại lần nữa thật là đã quá. Cảm ơn sub team nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 24-12-2014 11:00:40 | Chỉ xem của tác giả
có chi Lưu Diệc Phi nhà mình là yêu rồi , thích quá đi

phim nào nhìn chị củng ngay thơ trong sáng mà lại cực đang yêu hết

Thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 25-12-2014 19:31:50 | Chỉ xem của tác giả
Híc híc ST cho tớ dài cổ ra nhìu quá mãi mới có thêm tập 3 ý, xem lại như mới luôn tại hồi trước xem còn bé quá nên không thể nhớ được hết cụ thể tình tiết của phim, xem lại ngày xưa Đổng Khiết trong sáng quá còn công tử Trần Khôn nhìn củ chuối và vẻ mặt dại gái không thể chệu được ha ha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 26-12-2014 20:19:19 | Chỉ xem của tác giả
Hjx. Mình xem phim này từ hồi mình cấp 2.
Hồi ấy xem đoạn cuối cứ khóc suốt. Cảnh 2 người ngồi trên 2 con tàu đi ngược nhau.
Giờ subteam làm lại mình vui quá
Kim Yến Tây <3 Lãnh Thanh Thu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách