Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2002] [Crystal 's Castle] Kim Phấn Thế Gia / Lưu Diệc Phi, Trần Khôn, Đổng Khiết | Vietsub Ep 3 HD [Tạm ngưng]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 5-12-2014 10:13:45 | Chỉ xem của tác giả
OMG!!! Nhìn cái poster mà muốn khóc luôn , mình ghiền phim này lắm. Sau này ráo riết lùng xem lại mà trên mạng chỉ có bản thuyết minh đến tập 14, năm nào cũng lên mạng search xem có thêm tập nào mới, có ai làm sub ko . Phim hay, toàn diễn viên nổi tiếng, diễn xuất giỏi, đẹp lại lãng mạn, ăn đứt mấy phim ngôn tềnh thời nay, vậy mà mãi ko ai làm sub . Cảm ơn các bạn lắm lắm, hãy theo bộ phim tới cùng nhaaa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 5-12-2014 22:37:44 | Chỉ xem của tác giả
Ngày xưa xem phim tập được tập mất, lại chưa xem được tập cuối Dù lúc ấy mới học cấp 1 xem chưa hiểu hết phim nhưng mình cực kỳ ấn tượng với dàn diễn viên: Trần Khôn lãng tử cao ngạo nhưng si tình, Đổng Khiết trong sáng (thích luôn chị ấy sau khi xem Chung cư của những người trí thức với Ahn Jaewook nữa), Lưu Diệc Phi xinh đẹp quý phái Lần này đã có cơ hội xem lại trọn bộ cám ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 6-12-2014 14:48:59 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, trông đợi ra vào hóng mãi mới có tập 3 mà xem vèo một cái, đang lúc lòng rung động với ánh mắt si tình của cậu Bảy thì bụp hết phim
Kiên nhẫn chờ đợi subteam! ^^
Cố lên và cảm ơn subteam nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 8-12-2014 22:14:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
kimvudieu gửi lúc 26-11-2014 09:16 PM
Vào C-zone và biết tin nhà mình làm lại Kim phẩn thế gia, vừa thấy vừa hú hét ầm ĩ, ...

Đúng là như bạn nói,giờ mới đủ lớn,đủ chín chắn để hiểu được bi kịch tình yêu trong bộ phim này. Ngày trước còn nhỏ nhưng đã rất ấn tượng với Lãnh Thanh Thu. Ở chị toát lên cái gì vừa thanh cao,thuần khiết và đôi mắt buồn man mác của chị cứ ảm ảnh mình mãi. Kết thúc rất buồn. Sẽ xem lại nhưng chưa dám xem ngay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 9-12-2014 15:54:19 | Chỉ xem của tác giả
vừa thích phim dân quốc vì quá sâu sắc nhưng vừa sợ, sợ kết thúc bi kịch.
như bộ phim bản tình ca trong mưa cũng vậy.
nhưng dù sao diễn viên đẹp nên cũng ráng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 15-12-2014 08:07:25 | Chỉ xem của tác giả
Tuổi thơ của mình, một thời mê mệt anh Kim Yến Tây
Nhưng ngày ấy coi trên TV, kết thúc như nào ko được biết
Sau này đọc lại truyện biết kết thúc rồi
Không biết có nên xem không?
Thôi, cứ xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 16-12-2014 15:21:22 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, phim này lâu lắm rồi ý!!!!!! Thật sự bất ngờ quá, cứ ngỡ chỉ có thể xem phim này một lần duy nhất trên tivi thôi. Hiu hiu, không ngờ có ngày được nhìn thấy tren kites. MÌnh nhớ hồi đấy mình và mẹ cứ nhìn đồng hồ xem đến giờ chiếu phim chưa Thích ơi là thích. Nói chung là phim hay, không thể bỏ qua
Thank subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 17-12-2014 22:52:39 | Chỉ xem của tác giả
Hùi xưa coi phim này thi1ch Lãnh Thanh Thu gì đâu lun, vừa thuần khiết, mạnh mẽ, lại thông minh hiểu biết. Cái kết phim làm mình day dứt ghê, người ra Bắc, kẻ vào Nam, cứ vậy đi hết nửa đời người còn lại không biết có tái hợp không, haiz, bi kịch quá, phải chi thời đó có điện thoại, facebook hay GPS thì chắc sẽ kết thúc có hậu rùi, hahaha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 19-12-2014 17:02:24 | Chỉ xem của tác giả
rất thích phim này, xem đã cách đây 10 năm nhưng vẫn nhớ rõ, hồi đấy thích cả 3 nhân vật chính giờ tất cả đều đã thành sao rồi,r
vai của trần khôn gây án tượng mạnh với minhf
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 19-12-2014 22:55:08 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem từ hồi xưa rồi, lâu lắm rồi Hồi đó chưa học tiếng TQ, vả lại nghe thuyết minh trên TV nên không nhận ra là giọng các diễn viên siêu hay luôn, đúng giọng Bắc Kinh cực chuẩn Bây giờ xem lại phụ đề thấy ấn tượng thật Thích nhất bài hát chính trong phim, thích cả Trần Khôn và Đổng Khiết Cảm ơn subteam nhiều nhé, :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách