Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Cẩm Tú Duyên - Hoa Lệ Mạo Hiểm/Huỳnh Hiểu Minh, Trần Kiều Ân / Vietsub E40 End SD - HD

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 11-3-2015 17:50:14 | Chỉ xem của tác giả
Pasta gửi lúc 11-3-2015 04:47 PM
Mặc dù mình hoàn toàn hiểu CT là người con gái mạnh mẽ, không bánh bèo, không ngu  ...

He he, em cũng không thích cái đoạn Cẩm Tú cho cái cô mặt nhọn mắt xếch miệng lưỡi lam Kim Linh kia mượn vòng đâu.
Quả thật em xem cái đoạn đó cũng ức chế lộn ruột
Bảo bối gia truyền nhà anh Chấn mà.
Nếu BK cho lý do Minh Châu ép (vì Cẩm Tú không thể không nể mặt Minh Châu) hay bà Kim Linh ngựa quen đưỡng cũ lấy trộm cũng ok mà, nhưng cái kịch bản nó vậy mà, em cho chỗ này là k phục nhưng cũng ráng cho qua thui.

Còn cái vụ Cẩm Tú cứ có việc lại nhờ Tả Chấn, nịnh nọt mỏ nhọn thì em lại thích
Cô Tú đang tính cưa cẩm ông thiếu nên không muốn mất hình tượng trong mắt ổng, cả thượng hải này Cô Tú thừa biết ngoài tả Chấn ra thì ai đủ bản lĩnh giúp cô nữa, hơn nữa biết Chấn ca thích mình nên phải rủ rỉ thì ổng mới thương chớ, chỉ tội Chấn ca bị dại gái quá nàng kéo cái tay cười cười vài phát tưởng như ông trăng ông sao gì chắc ổng cũng hái xuống cho mợ quá
Những hành động này cũng góp phần làm cho Tả Chấn cảm thấy con người Tú cũng trượng nghĩa, sâu sắc, đáng trân trọng mà. Chấn ca cũng sướng được ra tay giúp đỡ người đẹp, nhỡ may người đẹp nhờ người khác lại ghen lồng lộn thì tính làm xaooo

Cò cả vụ cái vòng nữa, tối qua em xem raw thấy mợ Tú nhẫn tâm ném bảo bối gia truyền không biết "n" đời của nhà Chấn ca, hàng cổ quý hiếm đáng giá gia tài có lẽ từ thời trước công nguyên mà tổ tiên nhà Chấn ca mà mợ Tú vứt cái toẹt làm em chua xót gì đâu, còn xém tí học máu mõm ra mất
Nhưng lên baidu thấy dân tình rần rần giải oan cho con người ta em cũng đỡ phần nào. Ai bảo ông Chấn cơ, con người ta mềm mại ngây thơ hơn nai tơ thế mà năm lần bảy lần muốn "luộc" mợ thị mợ ức chế là phải
Chắc giận quá tính định anti ổng nên nhấn nút kick out luôn, đúng là giận quá mất khôn mà.
Thôi mong Chấn ca về ngày đêm luyện ngôn tình để rút ra những bài học xương máu cua mợ Tú, nhớ là hoa hồng ngày nào cũng tới rồi nói mấy câu sến văn sẩm vào chắc mợ say goodbye anh Thiếu theo ảnh về Ninh viên luôn
Nói thế chứ 45 tập quá chí là ngược tâm, thôi thì yêu nhao lắm cắm nhao đau các cụ nói có lẽ nào lại sai? Cứ từ từ không vội được đâu Chấn ca ca cụa em à^^

Bình luận

Em nói đúng, nếu bị ép cho mượn còn được, đằng này tự nhiên lại cho mượn chẳng đâu vào đâu cả :(  Đăng lúc 12-3-2015 08:24 AM
đọc bài đỡ bức xúc hơn  Đăng lúc 11-3-2015 10:23 PM
đọc bài bạn cười chết mất;)  Đăng lúc 11-3-2015 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 11-3-2015 22:25:22 | Chỉ xem của tác giả
"Thảng thắn mấy lần rồi, đều bị từ chối"=>>>> nghe đến câu này của lão Tả ở tập 9 mà buồn cười đến thúi ruột
Khổ thân Tả soái ca hắc bang lạnh lùng, đi đường chẳng may vấp trúng phải cô Tú rắc rối nên anh cũng lùng nhùng theo luôn

Bình luận

@hawook308 tập hôn dưới mưa chưa có chiếu bạn ui....  Đăng lúc 12-3-2015 10:07 AM
tập nào hôn nhau dưới mưa đấy bạn...  Đăng lúc 12-3-2015 08:38 AM
mấy đoạn sau Cẩm Tú sẽ bị ngược lun,thế ms đến đoạn CT và TC hôn nhau dưới mưa chứ  Đăng lúc 11-3-2015 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 11-3-2015 22:37:05 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mọi người bàn tán xôm tụ nên vào đây góp lời chung cho vui. Thấy có các bạn phân tích phim nghe thấu suốt ghê. Chị ấy không bánh bèo như chúng ta tưởng. Chị là con nhà gia giáo muốn được an phận thủ thường. Nhưng cách làm của Tả Chấn vừa đúng vừa sai. Sao anh nỡ cưỡng hôn nhà người ta suýt nữa còn ăn thịt nữa chứ. Biết anh ghen nhưng anh ơi cách anh làm làm người ta chạy mất dép luôn ấy. Hôm xem tập 10 xem trailer 11 thấy họ cãi nhau linh tính có cưỡng hôn thế mà thật chỉ tiếc Cục kiểm soát cắt.
Mấy thằng cha ấy ghen ăn tức ở nhà người ta cắt tầm bậy tầm bạ phát hôi cho vui đây. Đáng ghét
Dù sao phim đang đến hồi kịch tính.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
C-zone + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 11-3-2015 22:55:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem các video hậu trường thấy ac bảo phim này dành cho ai thích ngược.chuẩn bị tâm lý sẵn sàng r thế mà xem phim vẫn chỉ mong ac sớm sớm về vs nhau. chứ kéo dài thế này thương cả a lẫn c.a bị phũ đã đành c thì k nhận ra được mình yêu ai thật sự.:< chưa kể đến xung quanh bao nhiêu là bánh bèo rình rập mấy lần a định "ăn" c thấy cũng hơi quá đáng cơ mà giúp c bao nhiêu lần mà c vẫn không nhận ra được tc của mình.nghĩ thấy a cứ cho c một liều r "ăn" sạch sành sanh luôn cho xong nhấm nháy tặng vòng lằng nhằng c k hiểu được đâu. mong mấy tập tới làm sao cho tâm ý tương thông nhau một chút. Vũ hội nhảy nhót j đấy mau đến đi=)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 11-3-2015 23:12:13 | Chỉ xem của tác giả
phim quá hay
hai anh chị diễn cực hay và cự ăn ý
ngày nào cũng chờ phim
coi mà không thể thỏa mãn chỉ muốn coi hoài hoài...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 11-3-2015 23:16:33 | Chỉ xem của tác giả
"từng bước bắt thỏ hay từng bước để lọt lưới"
he he chỉ có Tả Nhị gia mới có bản lãnh bắt thỏ kiểu này
đúng là dạy vợ từ thuở bơ vơ về nhà
nên chị không thể thoát khỏi anh đâu..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 11-3-2015 23:56:55 | Chỉ xem của tác giả
" Thảng thắn mấy lần rồi, đều bị từ chối"
Nhìn Tả Chấn cười khổ mà mình cũng cười theo )
bao nhiu cảnh hot bị cắt sạch k tiếc thương
muốn hỏa táng ghê luôn nhé ?
nghe nói 48 tập bị cut xuống còn 45 tập thôi mà ngược tâm ngược thân ko rõ tới bao giờ
anh ơi về phổ cập ngôn tành hoặc google search 10 chiu làm bạn gái siêu lòng
24 chiêu các nàng đổ rụp đê anh oaiiiiiii
xem trailer lại còn có cảnh chị Tú cho anh Tả 1 shot vào ngực máu chảy ri rỉ luôn
ngược tâm thôi chứ sao lại còn bắn nhau thế ((

Bình luận

xem đi xem lại vẫn buồn cười cảnh "Thẳng thắn mấy lần rồi, đều bị từ chối", nhìn mặt anh lúc đó đúng kiểu trẻ con vòi quà mà mãi chẳng cho :3  Đăng lúc 12-3-2015 10:46 AM
Đường Hải đang chỉ bảo con đường yêu đương cho anh Tả đấy =))))))  Đăng lúc 12-3-2015 12:37 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
C-zone + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 12-3-2015 00:03:55 | Chỉ xem của tác giả
Nhà đài chơi xấu, cắt ngay đoạn hot lầm Cẩm Tú tội nghiệp >.< Chưa là gì của nhau, đâu thể vì ghen mà cưỡng hôn vs cởi áo gái nhà lành đcCái con mụ kia ăn ko đc phá cho hôi, lợi dụng Nhị gia say mà làm bậy làm hư bột hư đường.Chờ ngày mưa tan để thấy 2 anh chị hạnh phúc Mong cái kết đẹp cho Anh thiếu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 12-3-2015 00:34:12 | Chỉ xem của tác giả
Gấu.1309♥ gửi lúc 11-3-2015 11:56 PM
" Thảng thắn mấy lần rồi, đều bị từ chối"
Nhìn Tả Chấn cười khổ mà mình cũng cư ...

có lẽ chị Tú sẽ hiểu lầm kẻ chủ mưu giết ba mẹ chị ấy là anh Tả.
Có đoạn trailer trước đó nữa là chị ấy cầm dao định đâm anh ấy khi anh ấy ngủ say nữa ấy.
Haizzz
Mà 2 anh chị này cũng giống nhau ghê, có chuyện gì cũng chả muốn nói ra cho người khác biết, cứ im im rồi lại hiểu lầm nhau~~~~
như tập 14 hôm nay, chuyện ba mẹ mình bị sát hại, bản thân mình thì đang bị truy sát, thế mà cũng chả nói cho anh Tả nghe, bảo là chuyện của người bạn rồi người ta nhận lầm người nữa chứ...

Bình luận

vì chỉ có mình chỉ rãnh tới độ thấy ảnh bị người ta đuổi giết là lao ra cứu, mặc dù cuối cùng đều là ảnh cứu ngược lại.  Đăng lúc 12-3-2015 11:23 AM
giữa dòng đời đầy mỹ nữ cớ sao ảnh lại dại mỗi Cẩm Tú k vậy T_T  Đăng lúc 12-3-2015 01:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 12-3-2015 02:19:05 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình chắc là bạn Tú cũng đổ bạn Tả rồi.
Có tội giờ bạn còn chưa phân biệt được nó là thứ có phải là tềnh yêu hay không thôi.
Tự dưng lại còn lòi ra một anh Lăng Lệ đòi theo đuổi mợ Tú, ta nói mợ Tú quá hot à nha. Không biết anh thiếu cỏ đổ Tú không nhưng giờ Cẩm Tú bây giờ chính là hotgirl rồi, chạy đi đâu cũng có trai đẹp theo dõi bảo vệ
Xem phim buồn cười với cái lão Đường Hải, trai ê sắc ế mà kinh nghiệm tình trường như đúng rồi, chém quá nhiệt tình mà Tả Chấn nhà Ta có vẻ hơi hơi tin, đừng nói yêu rồi nên đầu óc thiếu minh mẫn nha Nhị gia, đến cái anh đầu đá Thạch Hạo còn thấy rõ rành rành thằng kia nó chém, còn anh đây vẫn còn cả tin
Bạn Thạch Hạo đúng lầm lì mà xì ra khói đó nha, còn giúp Cẩm Tú nữa chớ, thặt lòng ánh mắt hắn nhìn Cẩm Tú lúc bị Kim Linh vứt đồ đạc với tập 14 làm ta cứ tưởng có ý đồ gì với Cẩm Tú cơ đấy
Lại nói Chấn ca đúng là làm em cuồng loạn mà, cứ đi sau theo dõi người ta thế kia thì em ôm tim mất. Chắc phải có dạy anh cách tán gái quá. Người đâu mà bá cháy, mở miệng ra là khiến em sống trong thế giới của anh, dù em có trốn đến chân trời góc bể anh cũng bắt em làm ng phụ nữ của anh đủ thể loại, xem raw mà nhìn ánh mắt Cẩm Tú thấy buồn cười, sợ phát khiếp, chạy rất lẹ, vừa chạy vừa quay lại nhìn anh Chấn với ánh mắt như nhìn phải ma, chỉ thiếu bước xách dép chạy cho lẹ. Đúng là nghe quá khiếp
Người đâu chỉ toàn cưỡng hô, rồi muốn "xơi tái" bảo Cẩm Tú không thể nào thoát khỏi tay lão thì em cũng đến lạy hồn, con gái nó chạy thiếu sống thôi anh ơi, về đọc cẩm nang cưa gái đê
Mà hình như phim có rất rất nhiều tình tiết khác truyện nhỉ, có cả chống Nhật nữa, hình như sau cả Cẩm Tú và Tả Chấn đều đi ra chiến trg sao?????????????
Nghe nói phim có 48 tập mà cut xuống còn 45 tập, ta thật muốn đi đốt cải cục kiểm soát gì gì đó mà, cut ep 12 đã đành mà tập 14 cảm giác cũng như bị cut hay sao ý. Muốn xem full verson đủ 48 tập thì xao. mất cả nhiều chi tiết đắt giá. Còn cả quả cảnh nóng hừng hực abcdxyz của tôi nữa tính sao hả trời.

PS: hóng cái ngày anh gì bên Nhật gặp Cẩm Tú mà cổ dài ra mấy phân. hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách