Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Cẩm Tú Duyên - Hoa Lệ Mạo Hiểm/Huỳnh Hiểu Minh, Trần Kiều Ân / Vietsub E40 End SD - HD

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 13-3-2015 08:33:51 | Chỉ xem của tác giả
Traier 17, anh Tả lại bị thương vì chị Tú, khổ thân~~, lần đầu tiên trong đời mới biết yêu mà sao khó cưa gái vậy trời

https://www.youtube.com/watch?v=7NN32TOgDu0

cre: C-Drama 2015

Bình luận

nãy giờ ngồi tua đi tua lại màn mỹ nhân cứu a hùng thần thánh :)) chẹp chẹp.. hòng cảnh anh Nhật vs CT lắm goy` :3  Đăng lúc 14-3-2015 12:20 AM
trieuduong : "bắt tay, bắt tay ^^"  Đăng lúc 13-3-2015 11:57 AM
woa woa woa, vậy là anh Nhật và chị Tú đã gặp nhao, xin lỗi anh Tả, em biết anh sẽ không sao, em theo phe trai bí ẩn trước :)))  Đăng lúc 13-3-2015 11:56 AM
woa woa woa, vậy là anh Nhật và chị Tú đã gặp nhao, xin lỗi anh Tả, em biết anh sẽ không sao, em theo phe trai bí ẩn trước :)))  Đăng lúc 13-3-2015 11:56 AM
Quá hot, em xin lỗi Tả ca, cảnh anh rơi xuống vách núi không hot bằng cảnh chị Tú và anh Nhật gặp lại nhau. Thích còm men của bạn trên "cuộc vui sẽ thêm náo nhiệt".   Đăng lúc 13-3-2015 10:02 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
yotomo + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 13-3-2015 09:43:07 | Chỉ xem của tác giả
phim sủng kinh điển trong mấy bộ phim chuyển thể ngon tình mà mình xem ), ÔI cực iu anh Tả nhị gia ấy, thế sao mà chị Cẩm tú cứ hững hờ tội nghiệp ảnh, suốt ngày cứ anh trai thôi. Chàng trai lạnh lùng thế mà đã phải tập luyện khiêu vũ để đc khiêu vũ cùng chị, chạy vào biển lửa cứu chị thế mà chị ấy không một chút mẩy may nào cả, nghi ngờ trái tim chị ấy làm bằng bê tông không có tan chảy đc hiu hiu

Bình luận

Like like, cái vụ nhảy vô biển lửa cứu người ấy thế mà cũng ko có cảnh nào là CT thấy cảm động trước hành động của TC, bó tay thiệt luôn  Đăng lúc 13-3-2015 10:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 13-3-2015 10:25:04 | Chỉ xem của tác giả
lian gửi lúc 12-3-2015 04:46 PM
Kiều Nhậm Lương đã nói về nhân vật của anh ấy là:

"Người tôi thích là vợ của  ...

Bạn coi Lục Trinh Truyền Kỳ chưa. Mình biết Kiều Nhậm Lương từ phim đó á. Trong đó đóng vai hoàng đế hơi nhu nhược nhưng chung tình. Mình nghĩ ngoài đời chắc cũng vậy chứ, nhưng hôm coi Happy Camp mới giật mình, anh này có sở thích trang điểm mắt khói, cá tính lắm. Coi trong show thấy có nói hình như ảnh là ca sĩ nhạc rock nữa ah... Thấy vui vui... ^^
Còn về phim thì khỏi phải nói, CT ngược TC quá thể, nếu như không yêu thì cũng không nên cố gắng nhờ vả quá nhiều, cái nên nhờ thì ko nhờ, cái không nên thì nhờ. Lúc thì quan tâm quá mức, lúc thì lạnh nhạt hết mực. Tui nói chứ, ai chê TC chứ tui thích anh quá trời, bá đạo trên từng hạt gạo Rất thích tính cách này, luôn nói cái mình nghĩ không úp úp mở mở. Nhưng mà TC ơi, anh muốn giữ người con gái anh yêu ở thế giới của anh, vậy anh có chắc là bảo vệ em nó được không? Bao nhiêu thế lực đang dòm ngó cái vị trí của anh, vậy sau này anh bảo vệ như thế nào Hic, lúc bắt đầu vì giữa giờ trưa không biết coi gì bấm vô coi đại, giờ thì ghiền quá rồi, trưa 1 tập tối 1 tập, coi mà còn muốn phim ra liền hết 1 bộ luôn coi xuyên đêm suốt sáng cho sướng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 13-3-2015 10:38:33 | Chỉ xem của tác giả
Chài chài, mới coi xong ep 13, té ra anh của Anh thiếu cũng si tình dữ, chả kém gì Tả Nhị gia đới nhoe đời sao kiếm dc mấy anh zai như zậy hả zời cơ mà nhìn cái cảnh Anh thiếu đứng ngoài đám lửa nhìn 2 chị em trong đám lửa, chả hiểu sao Anh thiếu cứ bảo là yêu Minh Châu sống đi chết lại, nhìn thấy cảnh anh của Anh thiếu nhảy vô đám lửa là thấy sự thất bại của Anh thiếu rồi =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 13-3-2015 11:50:57 | Chỉ xem của tác giả
lyly_211 gửi lúc 13-3-2015 08:33 AM
Traier 17, anh Tả lại bị thương vì chị Tú, khổ thân~~, lần đầu tiên trong đời mới b ...

Xem xong trailer 17 cảm thấy trò chơi đến hồi gay cấn rồi đây. Anh Tả nhà ta lại cứu mĩ nhân lần nữa chắc lần này mỹ nhân sẽ rung rinh...Thành thật chia buồn với anh rồi, anh có thêm một tình địch mới rồi đây. Một người có vẻ ngang tài ngang sức với anh rồi. Tình địch của anh không kém phần si tình đâu vả lại còn được người đẹp của anh cứu nữa chứ...
Không ngờ chị Tú và anh người Nhật kia gặp nhau trong một cảnh rất thú vị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 13-3-2015 16:30:02 | Chỉ xem của tác giả
thuynga0203 gửi lúc 13-3-2015 10:25 AM
Bạn coi Lục Trinh Truyền Kỳ chưa. Mình biết Kiều Nhậm Lương từ phim đó á. Trong đ ...

Mình chưa xem phim đó bạn ơi. Mình biết đến Kiều Nhậm Lương là vì anh ấy nằm trong "Thiên Nhai tứ mỹ" thôi. Càng xem thì càng hiểu tại sao ảnh được xếp vào hàng tứ mỹ. Phim này, phục trang không được đầu tư nhiều nên không bộc lộ hết được soái khí của ảnh nên mình thấy hơi tiếc.

Bình luận

^^ thiên nhai tứ mỹ thì mình lại ko biết, sẽ tìm hiểu, thank bạn ^^  Đăng lúc 14-3-2015 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 13-3-2015 17:58:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình không biết đây là đoạn vietsub của nhà nào, nhưng mà mấy đoạn trailer ngọt ngào này khó kiếm quá, nên mong các ad thông cảm, cho mọi người xem cho thỏa mãn 1 tí, *dễ thương* quá đáng luôn đóa

https://www.youtube.com/watch?v=Aaw4wuHlVsk

cre: becky Tiyomy

Bình luận

trời ơi bao h cho tới mấy ngày này :3  Đăng lúc 14-3-2015 03:38 PM
Cho tới bh đây. Mọc râu lun qá...  Đăng lúc 14-3-2015 01:24 AM
bị ngược còn dài ms có cái nầy:(  Đăng lúc 13-3-2015 06:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 13-3-2015 18:25:04 | Chỉ xem của tác giả
bao giờ mới có những cái khoảnh khắc ấy vậy???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 13-3-2015 18:54:17 | Chỉ xem của tác giả
Nhị đại gia đi gái đưa xem phim mà ngồi ăn thía lày hả giời, mất hết cả lãng mợn

Bonus thêm hình đôi chẻ tình như cái bình, bao giờ cho tới khi hai người eo nhao đây

Tối nay anh chấn lại bị thương vì mợ Tú nữa roài, lại còn gặp anh Nhật đầu lâu nữa, hình như là do Minh Châu cố ý sắp đặt nữa.
Hồi hộp quá đi.
img: baidu

Bình luận

c đang coi tập mới đến đoạn Tả gia sợ chó =))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 13-3-2015 08:46 PM
phim e nghe nói có hot, mà còn rất là hot ý, em sợ lại cut đi thì nhà mình có mà ăn cháo trắng:(  Đăng lúc 13-3-2015 07:42 PM
ôi giời, ngược anh xong ngược chị thêm chục tập nữa chắc mới được coi cảnh hot, gạo nấu thành cháo quá :'(  Đăng lúc 13-3-2015 07:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 13-3-2015 19:41:47 | Chỉ xem của tác giả
Lúc sáng đi học con bạn em nó cắm phone xem phim này này @@ tò mò vào xem thử thế nào vừa hay có chị Trần Kiều ân, thần tượng một thời của em đó các bác ạ cái thời chị ấy còn đóng hoàng tử ếch với Minh Hạo ấy, em say như điếu đổ rồi, càng ngày càng xinh cảm ơn subbing team đã đem chị đến với em lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách