Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thời gian đẹp nhất (Bí mật bị thời gian vùi lấp)/ 最美的时光/ Chung Hán Lương, Trương Quân Ninh, Giả Nãi Lượng [Vietsub Ep 47 End]

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 24-6-2013 11:29:02 | Chỉ xem của tác giả
hix lúc đầu tớ chỉ tàu ngầm topic nhà mình để hóng tin tức về phim thui , nhưng từ hôm tung mấy trailer làm mình rạo rực quá cũng phải làm tạm cái nick để vô đây tám với bà con. tình hình là trên tieba của phim các fan đang phân tích ầm ầm về cái đoạn đám cưới ý.nhưng tớ lại k quan tâm cái đoạn ý bằng cái đoạn Lục boss đá cho anh Tống 1 phát , công nhận Tiểu Wa đóng phim chưởng nhìu có khác , đến giơ chân lên đạp tình địch cũng rất khí phách =))
không biết mọi người đã có đủ bộ soundtrack của phim chưa.Tớ tặng mọi người cái link down coi như quà gặp mặt nhé http://pan.baidu.com/share/link?shareid=317087&uk=3962839096
3 bài đầu là OST của phim đó , thích nhất là bài cuối phim《过期爱情》

Bình luận

hihi,thanks bạn , mình cũng thích bào cuối phim :)  Đăng lúc 21-5-2014 01:32 PM
T.T cái đám cưới chắc LLT cầm tay cô dâu đưa lên cho chú rể quá oà oà  Đăng lúc 5-7-2013 07:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 24-6-2013 12:41:39 | Chỉ xem của tác giả
Welcome bạn vaò nhà. Dạo này có thêm một vài mem nữa vào, nhà đông vui hơn hẳn. Bạn siêng chém tí cho vui nhé, trước giờ mình thấy chỉ có vài người nói qua nói về, đôi khi là mình độc thoại một mình nữa chứ. Buồn chết đi được {:402:}

Thanks bạn đã share link nhạc phim nhé. OST phim bài nào cũng hay hết, nhưng mình thích nhất bài đầu 愿得一人心. Nhạc hay mà lời cũng hay nữa, rất hợp với tâm trạng thất tình của Lục tổng {:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 24-6-2013 14:16:26 | Chỉ xem của tác giả
hì hì mình đi làm rùi mà lúc nào cũng túc trưc tieba , rồi weibo để update về phim thui. Từ hôm phim tung trailer mới thì từ khoá tên phim đã nhảy lên top 10 của weibo rùi , chứng tỏ bà con Tung Của cũng hóng phim chả kém gì chúng mình ở đây hí hí
Bài hát đầu phim là của Giả Nãi Lượng và Lí Hàng Lương hát cũng hay bạn nhỉ. Tuy nhiên mình không khoái cái anh Giả Nãi Lượng này lắm vì hát cứ điệu điệu làm sao ý.
Tớ đọc BMBTGVL ngay sau khi xem phim Không Kịp Nói Yêu Em , nên lúc đọc truyện cứ tưởng tượng Lục boss là Wallace ,  rồi đến khi đọc tin về phim thì cứ như vỡ oà ra ý , anh đã bước từ truyện ra ngoài đời thật rồi {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 24-6-2013 15:37:58 | Chỉ xem của tác giả
MÌnh vừa đọc qua 1 bài phân tích về sở thích của Lục boss trên tieba , cùng post lên đây để các fan của boss nghiền ngẫm nha.

1,Loài hoa yêu thích nhất : Hoa bong bóng - balloon flower ( chả biết là hoa gì luôn ý )
Ý nghĩa : Tượng trưng cho tình yêu vĩnh viễn không đổi thay , chân thành mà bi thương . 1 tình yêu vô vọng và nhớ nhung.
Nguyên nhân khiến Boss yêu thích : tuy  cây hoa nhỏ bé , nhưng sức sống lại mạnh mẽ , không dễ gì bị vùi dập.
Và hình em nó đây ạ :

2 , Loại xe yêu thích nhất : Range Rover ( mình cũng thik con này hêhê )
Những đặc tính của Range Rover : mạo hiển , dũng cảm , luôn đứng hạng nhất
Nguyên nhân khiến Boss yêu thích :Mạo hiểm và dũng cảm chính là tác phong hành sự của anh , đứng hạng nhất chính là tiêu chí theo đuổi sự nghiệp của anh. Ngoài ra , Range Rovermang đến cho người ta cảm giác an toàn có thể dựa vào , cũng giống như bản thân của Bos vậy.
Và đây là hình của chính boss đại nhân trên xe , hix cực phẩm {:301:}

3, Đồ uống yêu thích : cafe và rượu vang đỏ
Nguyên nhân : vì thường xuyên tăng ca tới tận khuya, nên uống cafe để tỉnh táo , đây chính là biểu hiện cuồng công việc của boss, còn rượu vang đỏ giúp boss relax và giải toả các áp lực công việc
Lại có ảnh thuyết minh đây híhí

Còn mấy cái nữa cơ nhưng mà boss của tớ cũng đang gào thét deadline rùi , nên mai trans típ nha hí hí

Bình luận

hì hì tớ học tiếng trung 7 năm rùi , cơ mà vẫn lơ tơ mơ lắm  Đăng lúc 26-6-2013 08:38 AM
Hình như bạn biết tiếng Bông đúng ko? :D  Đăng lúc 24-6-2013 08:31 PM
Bạn ơi link ảnh bị hư rồi @@  Đăng lúc 24-6-2013 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 25-6-2013 11:16:34 | Chỉ xem của tác giả
Bao giờ mới có phim cơ chứ? Xem trailer thì hình như kết thúc là yêu boss xấu xa Lục Lệ Thành ý. Từ lúc đọc truyện đã đinh ninh sẽ yêu anh Lục Lệ Thành nhưng mà kết thúc thì thật là... ai zà nó làm đau lòng mình quá. Đến giờ vẫn cứ băn khoăn lắm cơ. 2 diễn viên hoàn toàn gần giống mình tưởng tượng ra còn anh Tống Dực vẫn còn thiếu chút khí chất mới bằng được. He he, hóng hóng Tô Mạn và Lục Lệ Thành ngược đãi nhau :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 26-6-2013 07:24:25 | Chỉ xem của tác giả
Hóng mãi chả thấy phim đâu í Toàn tung trai-lơ nhá hàng thế này chỉ thêm đau tim thôi
Năm nay là năm của Đồng Hoa, toàn phim của Đồng Hoa, Đồng Hoa everywhere
Nhưng mình chả hóng Đại Mạc Dao lắm, hóng Bí Mật hơn mà mãi cái Đài Hồ Nam nó chẳng chiếu cho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 26-6-2013 09:19:36 | Chỉ xem của tác giả
hix qua cái deadline giờ tớ mới tiếp tục bò lên đc với boss nàh mình , lại tiếp tục loạt phân tích về boss nha .

4 , loài động vật yêu thích nhất : chó
loại chó yêu thích : labrador
Nguyên nhân : trung thành đáng tin cậy , nhưng lúc cô đơn có thể ở bên anh.

5 , Môn thể thao sở trường : bóng rổ , golf , khiêu vũ , bơi lội.
xì-poi cái ảnh boss đi chơi golf nha :

6 , việc nhà giỏi nhất là nấu ăn
Vì muốn lấy được 1 vị khách hàng rất thích nấu ăn , anh đã mời cả đầu bếp của khách sạn 5 sao đến dạy , từ đó cũng luyện đc nghệ thuật nấu ăn tinh tế.

7, Điều yêu thích nhất là làm việc
Đừng nghĩ rằng anh ấy làm việc là vì cái chức vụ kia , trong trailer đã từng nói boss làm việc là vì niềm vui , công việc đối với boss cũng như Tiểu Wa thích nhảy vậy.công việc có thể làm cho boss có được ảcm gúac thành tựu rất lớn , cảm nhận đựoc niềm vui khi giá trị bản thân được thực hiện. Đồng thời boss cũng muốn dùng công việc để thay đổi cuộc đời của mình, và cải thiện cuộc sống cảu gia đình , công việc đối với anh cũng như 1 thứ trách nhiệm vậy.

Hix đọc xong mấy cái này các nàng tự thấy mình hiểu được bao nhiêu về boss , ôi boss toàn năng của ta {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 26-6-2013 09:22:00 | Chỉ xem của tác giả
ừm mai sẽ tiếp tục với bộ sưu tập trang phục của boss trong phim nha , mỗi ngày 1 tí để luôn hâm nóng tình yêu của cả nhà với Lục boss cực phẩm của chúng ta hêhê.
Không hiểu phim này kites có làm sub không nhỉ , nếu được cũng muốn tham gia trans quá.

Bình luận

minh thi ko thuoc subteam hay quan tri gi nhung neu ban co long chac moi nguoi se nhiet tinh don nhan thoi. :)  Đăng lúc 28-6-2013 08:24 PM
Up hinh di ban :) Kha nang phim duoc sub cung lon lam do ban, noi nho bua truoc co nghe 1 chi bao kites co y dinh sub phim nay do, ban thu hoi may subteam de tham gia thu xem.  Đăng lúc 28-6-2013 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 26-6-2013 12:40:16 | Chỉ xem của tác giả
nếu không có HP ending cho Chung ca tui sẽ băm thịt biên kịch thành từng mảnh nhỏ rồi đem co cá ăn.
Cuối truyện Chung ca đã không hạnh phúc rồi thì phim phải thay đổi chứ, RD không đáng được có người yêu {:431:} đã làm đau khổ nhiều người . Sau khi xem xong các trailer tôi đang mong Chung ca và Tô Mạn sẽ mãi bên nhau
Truyện đã làm chúng ta không mãn nguyện thì mong phim sẽ cho Chung ca hạnh phúc và chúng ta thoả mãn
P/S: CHUNG CA CỐ LÊN {:412:}

Bình luận

=)) cuối truyện là Lục Lệ Thành ko được hạnh phúc, hok phải Chung ca, haha =))  Đăng lúc 26-6-2013 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 27-6-2013 01:11:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đang chờ phim này mà lâu quá.

Chính xác là khi nào mới có phim để coi vậy mọi người?

Mình ko biết cách up hình, nhưng có cái này có lẽ sẽ có hi vọng cho Lục Lệ Thành và Tô Mạn.

Mọi người xem thử nha.

http://kst.vn/community/forum.ph ... ;extra=&page=14
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách