Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Thời gian đẹp nhất (Bí mật bị thời gian vùi lấp)/ 最美的时光/ Chung Hán Lương, Trương Quân Ninh, Giả Nãi Lượng [Vietsub Ep 47 End]

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 27-6-2013 15:26:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình và bạn mình đã làm xong vietsub ost đều phim này rùi
nhưng không dám up vào kites cho anh chị em xem
sắp tới mình sẽ sub themsong mới nửa
mong mọi người cùng xem với mình nhé
cảm ơn

Bình luận

Hóng sản phẩm của bạn, thanks  Đăng lúc 28-6-2013 09:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 29-6-2013 09:08:43 | Chỉ xem của tác giả
khe khe bà con ơi , đoàn làm phim vừa đăng clip quảng cáo chính thức của phim nè
http://t.cn/zHF2oj6
TIn tức bên china là sẽ được đài Hồ Nam phát vào tháng 8 , sau Không phải hoa , chẳng phải sương  của Quỳnh Dao.
Có cái clip quảng cáo này thì chắc là sắp đc phát rồi , hix cuối cùng mình cũng đã đợi được đến ngày tươi đẹp nhất.

Bình luận

Tháng 8 mới chiếu HS bạn à, rồi đền một phim cổ trang, hình như sau đó mới đến TG, nhanh lắm thì tháng 10 mới lên sóng.  Đăng lúc 30-6-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 29-6-2013 19:00:22 | Chỉ xem của tác giả
Tháng 8 lên sóng nhé
mà trong đoạn giới thiệu này Tống Dựt xuất hiện có vài giây thôi
hai anh chị wa xa đẹp đôi
thật tình mình rất hy vọng nếu lệ thành không thành đôi thì ta chẳng cón tâm trạng muốn xem nửa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 30-6-2013 10:19:03 | Chỉ xem của tác giả
cái kiss với tống dực là cái gì thế hả !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
trời ơi nhà sản xuất tính làm đâu tim con người ta ak @_@
hơn 1 tháng nữa mới có phim khó chịu thật, nhưng có phim cũng chỉ đc coi raw T^T chán quá a.
kites đang có 1 mớ dự án chắc ko kịp làm phim này rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 1-7-2013 15:44:51 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là tháng 8 bệnh viện tim sẽ có thêm nhiều bệnh nhân.
Cứ cái đà TM vẫn chọn TD thì mình sẽ điên mất.
Cứ mỗi khi nhìn lại cảnh LLT cầm chai rượu ngồi dưới mưa, khuôn mặt đau khổ vô cùng làm tim mình nhói lại.
Hức. Hi vọng BK ko "mạnh tay" như Hoa tỷ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 2-7-2013 13:16:12 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong truyện Thời niên thiếu không thể quay lại ấy của Đồng Hoa, xong tới truyện Bộ bộ kinh tâm, giờ tới Bí mật bị thời gian vùi lấp. Rút ra được một kết luận đau thương, là thà tg cứ kết thúc mở như 2 truyện kia còn hơn là viết thêm ngoại truyện 1,2 của BMBTGVL. Nếu được vậy thì chắc mền không phải bị ám ảnh bởi Lục Lệ Thành đến như dzầy.
Nhưng mà không ngờ tg Đồng Hoa lại "ra tay" mạnh quá, khiến mền đọc cuốn truyện trong vòng 2 ngày là xong mà ám ảnh nv Lục Lệ Thành tới bây giờ luôn {:135:}
Phải chăng đây là ngụ ý của Đồng Hoa?
Hy vọng là phim thì BK sẽ chế thêm một chút cho bà con đỡ đau tim, mà còn công bằng hơn cho nam 9 nữa.

Bình luận

Mà vì mình tới h mới đọc truyện này nên khi LTT là Chung ca thì càng đau lòng hơn nữa :">  Đăng lúc 3-7-2013 07:47 AM
Hi, mình hiểu mà, chỉ điều k cam lòng nên hi vọng cho LTT có chút cơ hội nhỏ thôi ^^  Đăng lúc 3-7-2013 07:46 AM
Tô Mạn yêu TD là đúng mà bạn, con tim có lý lẽ của nó, ko thể vì người ta (LLT) yêu mình mà mình cần phải yêu lại được.  Đăng lúc 2-7-2013 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 2-7-2013 13:34:06 | Chỉ xem của tác giả
Còn 1 tháng nữa để chờ đơi
Đây là tác phẩm chờ đợi thứ 2 sau khi đọc ngôn tình
Cái thứ nhất là So Young thì đã được Triệu Vy làm cho thỏa mãn, rất tâm đắc với Triệu Vy về chuyển thể thành phim hay như vậy
Lần này thì sao?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 2-7-2013 17:24:43 | Chỉ xem của tác giả
Xem clip quảng bá kia xong, thấy cứ ghét ghét Tô Mạn, như kiểu cô ấy bắt cá cả 2 tay luôn, cái gì mà cứ ôm ấp, gục đầu vào cả 2 chàng!! Trời ơi biểu cảm của Lục Lệ Thành thì thấy thật đáng thương! :(( Còn những 1 tháng nữa để chờ đợi, hy vọng sẽ có HE cho Lục Lệ Thành!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 3-7-2013 17:04:08 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá vậy là tháng 8 phim lên sóng r hihi làm mình ngóng chờ suốt từ năm ngoái đến h
Xem clip quảng cáo thì thấy hấp dẫn quá xá
Haizz hi vọng kết thúc phim nhà đài k dìm hàng bố Chung thê thảm như trong truyện nếu k thì tội cho bố lắm!!!
Chúc cho Thời gian đẹp nhất được thành công tốt đẹp và cảm ơn bạn đã cung cấp thông tin về thời gian lên sóng của phim{:299:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 5-7-2013 17:51:41 | Chỉ xem của tác giả
Tháng 8 phim lên sóng rồi, hóng quá đi {:295:}

Xem trailer thấy rất thích,nhất là đoạn Tống Dực thổi harmonica còn Lục Lệ Thành và Tô Mạn khiêu vũ.

Hy vọng đạo diễn sẽ đổi kết thúc, đừng ngược Chung ca thê thảm như truyện, như Không kịp nói yêu em đổi lại HE.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách