Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: putin_Đa_Bum
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi chia sẻ cảm xúc của bạn !

[Lấy địa chỉ]
1621#
Đăng lúc 7-9-2016 03:30:28 | Chỉ xem của tác giả
mấy bữa nay mình ko xem dc onl vài film, ko nghĩ j cho mãi tới hôm nay mới bít vụ htv2 mua bản quyền film! thiệt chứ! chơi kiểu này ko đẹp chút nào!
về việc mua bản quyền film hay ko thì ko có j nói, nhưng cũng phải nghĩ tới người việt ở, sống ngoài nước việt chứ! chơi kiểu mua bản quyền rồi, nên tôn trọng người bán nên chỉ chiểu trong nước, vậy người việt ở nước ngoài thì sao? kệ chúng tôi ah? có tâm nhỉ!
muốn bùng cháy ghê!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1622#
Đăng lúc 13-9-2016 23:18:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thế nào là thật lòng và không thật lòng? Biết trả lời sao cho vừa và tôi cũng không muốn quan tâm nữa. Tôi chỉ biết tôi đã sống thật với cảm xúc của mình, thẳng thắn nói những suy nghĩ trong lòng mình. Nhưng nói sao nhỉ? Tôi không phải đứa cố chấp, mù quáng. Ngay cả dũng khí để đối diện với tình cảm còn không có, làm sao tôi có thể tin tưởng mà trao gửi hạnh phúc của mình. Dồn hết những yêu thương này lại, thật lòng tôi cũng không dám chờ đợi thêm nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1623#
Đăng lúc 15-9-2016 00:08:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác thất vọng. Nhưng mà mọi ch sẽ ổn thôi mà. Mình sẽ ko bgio chạm vào ng bạn nữa, như bạn mong muốn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1624#
Đăng lúc 15-9-2016 00:25:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Buồn hay vui bây giờ nhỉ? Khi chúng ta nhận ra mình chẳng còn muốn hết lòng vì một ng ngại nhảy qua vũng nước vì mình. Khi mà không ngủ đc dù trời đã khuya. Mọi ch ko thể coi như chưa từng xảy ra đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1625#
Đăng lúc 19-9-2016 21:41:50 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn đã tạo đã cho mình nơi để trải lòng. Đôi khi thật sự mệt mỏi lắm, mà chẳng biết nên nói với ai. Cảm thấy lạc lõng và cô đơn.
Không biết mọi người nghĩ sao về tình bạn giữa ba người. Có lẽ do quá ích kỷ, không muốn chia sẻ. Đi học đại học chỉ có duy nhất một đứa bạn thân,5 năm, cùng học, cùng ăn, cùng chơi. Vậy mà chỉ vài tháng ngắn ngủi, từ 2 người thành ba. Thật khó chấp nhận những lúc hai đứa kia nói về những thứ mà chỉ 2 người hiểu, 2 người chung 1 ô còn mình thụt thứ 3, thời gian đi học một mình ngày một tăng dần, những lần ăn cơm một mình cũng cứ thế tăng theo. Nhiều lúc nhìn nhau cũng không biết bắt đầu câu chuyện ở đâu.
Cảm thấy thừa thãi và trống trải khó tả.
Tự dặn bản thân oki, i'm fine. mà thấy quá khó. nhiều lúc nghĩ đến mà nước mắt trực trào ra.
Nếu hẳn là tình yêu, khi chia tay còn cho nhau đc câu nói cuối. Tình bạn cứ vậy im lặng mà tan.
5 năm, quá dài và quá buồn cho cái gọi là kết thúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1626#
Đăng lúc 19-9-2016 22:02:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
1 chặng đường dài đã đi
và cũng vô số lần vấp ngã
ngã rồi thì tự đứng lên đi tiếp
nhưng mấy ai hiểu được
để đứng lên ta đã phải trải qua nhưng gì
làm người hãy cứ bơ đi mà sống
nếu ko sẽ chết chìm trong lời nói của người đời!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1627#
Đăng lúc 19-9-2016 22:26:41 | Chỉ xem của tác giả
Haiz hôm nay gặp nhiều chuyện, nghĩ lại thấy mình chẳng làm gì quá đáng để mà nhận lại thái độ như vậy. Chắc là do cách biệt tuổi tác, nên tư duy cũng khác nhau.
Mai phải dậy sớm, chiến đấu trong môi trường mới, nghĩ mà nản quá mọi người ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1628#
Đăng lúc 19-9-2016 22:29:52 | Chỉ xem của tác giả
thứ 2 chỉ là tên gọi của 1 ngày, xui cho nó vì nó đứng đầu của 1 tuần
nó là khi mọi người trở lại với công việc sau 2 ngày nghỉ xả hơi và bị dồn n thứ quái quỷ vào đầu
và mọi người tỏ ra căm ghét thứ 2
tội nó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1629#
Đăng lúc 20-9-2016 11:36:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ko biết có ai sống nhân nghĩa suốt cuộc đời ko?
Người đời là những người dưng
lời họ nói nghe hay ko tuỳ mình
nhưng họ hàng là người nhà
và lời người ta nói mình ko thể ko nghe
Vậy nhưng người ta ko cần biết
mình có tổn thương ko họ vẫn cứ nói
có ai biết rằng " lời nói nó là con dao vô hình ko?"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1630#
Đăng lúc 21-9-2016 20:09:39 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này xì trét , công việc thì đang chán, muốn thay đổi mà lại ngại . Muốn đi du lịch bụi đâu đó mà cũng chẳng làm, vài chuyện đang làm thì dang dở, chưa có hướng phát triển, trước giờ mọi chuyện cũng chẳng chia sẻ với ai hết , chỉ là muốn viết ra đây để than vãn một chút thui .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách